Animax1991 vào đây đối chấp ( Bank ID: 045100238639 ( Vu Van Tiep) concern with fraud Payza ($ bẩn )

Status
Not open for further replies.
xử xong số tiền của mình có thể trả lại cho người khác, nhưng trong 4rum mình còn nợ nần gì ai nữa đâu nhỉ :)

Nếu cậu giải quyết các vụ SCAM trong forum , sao ko lập topic giải quyết và yêu cầu unbanned nick nhỉ? Nếu cậu lập topic này , mình chắc chắn sẽ không bỏ qua đâu.

Ah, nếu cậu còn giữ log chat giữa tớ và cậu cách đây nửa năm, sao cậu lại ko lưu log chat mua bán PZ cách đây 5 ngày nhỉ ???

Chào mọi người, mình vừa Teamview máy của helloworldv2 theo yêu cầu (Đã F5 và có 1 đoạn video, sẽ sử dụng nếu cần thiết)). Sau đây là Proof PayzaVietcombank, còn log chat thì ko có vì helloworldv2 có nói không dùng chế độ lưu lịch sử (Mình có che bớt 1 số thông tin có thế nói là không cần thiêt lắm).

Payza

---

---

---

Vietcombank

chưa từng nhận là vimeo gì đó nhé, xem lại hộ mình cái, kẻo lại thêm tội vu khống, thanks :)[/QUOTE]

xử xong số tiền của mình có thể trả lại cho người khác, nhưng trong 4rum mình còn nợ nần gì ai nữa đâu nhỉ :)

- - - Updated - - -

có cần minh lôi lại cái log chat đợt trước ra ko? tiền của mình + khách của cậu đi mua ở nơi khác, đổ hết cho hết cho mình là sao?, tớ không hề scam cậu :), và những người trong 4rum tớ cũng đã đền bù hết :), làm ăn là phải xanh chín, việc nào nó ra việc đó cậu à, mình đi tắm xong rồi sẽ pm mod teamview :), nguồn mình user + teamview VCB luôn :)
" Mấy ref khác tớ trả RCB đầy đủ , trừ cậu ?". vì số tiền tương đối lớn :)

VẬy bạn đang biện hộ điều gì nhể :m021:

Nếu cậu giải quyết các vụ SCAM trong forum , sao ko lập topic giải quyết và yêu cầu unbanned nick nhỉ? Nếu cậu lập topic này , mình chắc chắn sẽ không bỏ qua đâu.

Ah, nếu cậu còn giữ log chat giữa tớ và cậu cách đây nửa năm, sao cậu lại ko lưu log chat mua bán PZ cách đây 5 ngày nhỉ ???

bạn có biết mình dùng bao nhiêu cái YM ko? :)

vụ này đã xong, tớ chả cần unbanned nhé, cái nick chả là gì hết :), trong 4rum ko còn nợ nần ai nữa, teamview theo ý cậu thì cũng đã xong, bây h tính sao đây? :)

18tr / 1k1 pz = 16.36 vnd/ pz .... Cho phép mình hỏi PZ nguồn gì rẻ vậy :|, giá hiện tại mình thu lên tới gần 18 rồi!!!

18tr / 1k1 pz = 16.36 vnd/ pz .... Cho phép mình hỏi PZ nguồn gì rẻ vậy :|, giá hiện tại mình thu lên tới gần 18 rồi!!!

lại cái gì nữa đây, hỏi gì lạ thế?

đấy là việc của tôi, tôi mua của ai, giá bao nhiêu ko cần cậu quan tâm, ok?

bây h lập topic giải quyết số tiền 50$, xem còn nợ nần ai ko, nếu ko thì vui lòng trả lại cho tôi, ok?

Moa ơi! Nguồn payza ta kiếm lồi con mắt mới kiếm dc rate 17... Kiếm đâu ra rate 16 - 16.5 ngon quá vậy :m000:

nếu là scammer thì ko trả lại rcb cho dù đó là pz sạch 100% đi nữa ... nói qua nói lại chi cho mệt mod animax ơi ...

lại cái gì nữa đây, hỏi gì lạ thế?

đấy là việc của tôi, tôi mua của ai, giá bao nhiêu ko cần cậu quan tâm, ok?

bây h lập topic giải quyết số tiền 50$, xem còn nợ nần ai ko, nếu ko thì vui lòng trả lại cho tôi, ok?

Ah, tớ đang định mua 1 it cho ông anh tớ chơi site myliveprofit ấy mà. Bữa giờ kiếm hoài không thấy, định hỏi nhờ cậu mua hộ.

mình nghĩ mua giá nhiu là giá của bạn ấy giờ xem proof chuyển tiền và nhận pz khớp nhau ko đã, sau đó yêu cầu ông ấy cho biết yahoo người bán pz cho ông ta là ai theo mình nghĩ chắc đã bán pz thì cũng hiểu biết đến mmo kêu ông ta yêu cầu người bán pz cho ông ta cung cấp proof mua PZ ko check nguồn thì 100% chỉ có mua của ng quen nếu thì ko lý nào ko cho ông ta xin 1 2 cái ảnh log chat đúng ko

huypv là nick yahoo của cậu đúng không ??? Log PZ ghi nguồn PZ từ huypv ???

http://mmo4me.com/showthread.php?82301-dailyrevsharecom-invest-share-12h-22-10-2012/page8

Sao phải làm thế nhỉ ??

dễ hiểu mà :D tức là cậu vimeo này câu giờ để mượn tài khoản của "1 AI ĐÓ" mua bán PZ với cậu ta

Chính xác hơn là cậu ta mượn tài khoản của 1 khách hàng của cậu ta (hay mua PZ của cậu ta) đã mua PZ của cậu ta :D
Nên là người nhận số tiền 18tr chính là cậu ta chứ ko phải ai khác :D

Sao phải làm thế nhỉ ??

cái này chứng minh đc điều gì?

phạm văn huy, ko có ít người tên như thế này đâu nhé :)

bây h làm theo luật đi :), mọi thứ đã xong xuôi, tính sao đây, đừng vòng vo làm chi, comment lại phải xếp hình mệt lắm :)

lập hộ mình cái topic tìm người mình nợ nhé, nếu k có ai vào nhận thì vui lòng trả lại $ cho mình, ko nuốt trôi đâu, thanks ;)

cái này chứng minh đc điều gì?

phạm văn huy, ko có ít người tên như thế này đâu nhé :)

bây h làm theo luật đi :), mọi thứ đã xong xuôi, tính sao đây, đừng vòng vo làm chi, comment lại phải xếp hình mệt lắm :)

lập hộ mình cái topic tìm người mình nợ nhé, nếu k có ai vào nhận thì vui lòng trả lại $ cho mình, ko nuốt trôi đâu, thanks ;)
huypv là cậu => VCB lại mua PZ từ huypv (VCB là của 1 người khác mua PZ của cậu) => cậu mượn tk VCB của người khác

huypv là cậu => VCB lại mua PZ từ huypv (VCB là của 1 người khác mua PZ của cậu) => cậu mượn tk VCB của người khác

Có thể cậu ta mua của ai đó bỏ vào PZ huypv, sau đó chuyển qua PZ nguyenlong và dep vào myliveprofit.com. Mình đang suy nghĩ hướng này, mà ko biết sao cậu ta lại làm vậy? Chắc là muốn dấu người bán PZ ???

http://mmo4me.com/showthread.php?82301-dailyrevsharecom-invest-share-12h-22-10-2012/page8

Sao phải làm thế nhỉ ??

Theo như cái này thì [email protected] chính là của HelloWorld, cũng chính là helloworldv2 bây giờ. Thì rõ ràng là tự cậu send tiền vào tài khoản Payza của chính cậu rồi chứ gì nữa. nhìn proof nhận tiền kìa.
Tức là vẫn chưa chứng minh được số tiền Payza này mua từ người khác.

Last edited by a moderator:
Theo như cái này thì [email protected] chính là của HelloWorld, cũng chính là helloworldv2 bây giờ. Thì rõ ràng là tự cậu send tiền vào tài khoản Payza của chính cậu rồi chứ gì nữa. nhìn proof nhận tiền kìa.

lol, nhờ vào 1 người có tên huypv nào đó mà ko chứng minh đc, cậu đùa mình à? :)

thứ 2, hôm nay mùng 5, hôm mình dep là mùng 2, mình ko phải Gia Cát Lượng để đoán được những việc như thế này sẽ xảy ra để mà fake nhé :)

lol, nhờ vào 1 người có tên huypv nào đó mà ko chứng minh đc, cậu đùa mình à? :) thứ 2, hôm nay mùng 5, hôm mình dep là mùng 2, mình ko phải Gia Cát Lượng để đoán được những việc như thế này sẽ xảy ra để mà fake nhé :)
thôi đi ông anh vimeo , giấu đầu hở đít lòi tờ rym thế kia mà còn cố cãi cùn chém gió biện minh , rút kinh nghiệm lần sau có làm tuơng tự thì fake cho khéo vào , kẻo mất mặt dân U Gờ Vịt Nem , mang tiếng nhục nhã lém. :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

lol, nhờ vào 1 người có tên huypv nào đó mà ko chứng minh đc, cậu đùa mình à? :)

thứ 2, hôm nay mùng 5, hôm mình dep là mùng 2, mình ko phải Gia Cát Lượng để đoán được những việc như thế này sẽ xảy ra để mà fake nhé :)

Mình ko hiểu ý bạn????

HelloWorld là bạn và có nick yahoo là [email protected] ==> trích từ bài post mà animax đã đề cập: http://mmo4me.com/showthread.php?82...h-22-10-2012&p=1763763&viewfull=1#post1763763

helloworldv2 cũng là bạn và nhận tiền từ chính nick [email protected]

chẳng lẽ có người khác có nick yahoo huypv28 nữa à ^_^

Last edited by a moderator:
theo chi nữa k là của nó thì của ai.max rảnh thật nge nó sủa làm gì.cho nó ra đảo đi nói làm gì tốn nc bọt

- - - Updated - - -

Sao phải làm thế nhỉ ??
đã rõ như thế này mà nó còn sủa dc.đúng là thằng vimeo mặt dày hơn bọn trung cẩu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back