Bounty Aniliex – Sàn giao dịch cho anh em Airdop/Bounty – Event đăng kí acc mới , nhận ngay 4usd + ref back

amonian

Senior
Reactions
71
MR
0.105
Insuree Balance
0
Là một airdroper , đi nhặt coin rác nên mình cũng hiểu cái khó khăn chung của chúng ta là :

+ Bị scam ,lừa đào chiếm đoạt thông tin ..

+ Đăng kí hoài mà coin không về …

+ Coin về mà lại ko bán được (không lên sàn)

Và đặc biệt khi bán được coin rồi thì qui đổi ra VNĐ cũng là một khó khăn không nhỏ :

+ Bạn có thể bán cho các lái buôn và chịu rate chèn ép .

+ Bạn có thể chọn giao dịch trung gian và chịu phí cho người trung gian è với những bạn làm airdrop nhỏ thì mỗi coin đc vài usd và chi phí đó là khó chấp nhận .

+ Bạn có thể bán ra usdt hay eth rồi rút lên các sàn giao dịch khác như Remitano (không hỗ trợ LTC) với phí rút cao từ sàn , phí giao dịch cao từ Remi è lại 1 số tiền khó chấp nhận với airdroper nhỏ lẻ

ALINIEX ra đời !

Với Aliniex :

+ Bạn có thể bán coin nhận từ airdrop qua LTC và rút ra với mức phí vô cùng rẻ 0.001ltc < 0.1usd

+ Nạp coin lên Aliniex không chịu bất kì chi phí nào , giao dịch có giới hạn min rất thấp

+ Bạn có thể bán LTC đó lên Aliniex với rate luôn cao hơn các trang khác ( Aliniex hỗ trợ cả BTC , BCH , ETH và USDT với rate luôn cao ) è tối đa hóa số tiền vốn đã nhỏ lẻ khi bạn thu được từ airdrop

Và giờ Aliniex lại còn bùng nổ hơn khi ra 1 event cho các bạn đăng kí mới :

+ Bạn có thể nhận ngay 4usd vào ví sàn ngay lập tức sau khi hoàn tất KYC

+ Bạn còn nhận thêm 2usd khi giới thiệu được 1 người khác tham gia vào aliniex (Ref của bạn cũng phải KYC nhé )

+ Bạn còn được 10% hoa hồng từ phí giao dịch của Ref

NHẬN THÊM 20K thẻ cào khi đăng kí và hoàn thành KYC từ link của mình , hoặc bạn có thể nhận bằng eth nếu muốn lấy đó làm phí giao dịch , gom coin :D

Link Ref : https://aliniex.com/?r=ali077ki8V

Gửi ngay cho mình : username (nick name) đã đăng kí và KYC qua link của mình + hình thức nhận refback (vd : thẻ cào Vietel , Vina … ) mình kiểm tra và gửi lại cho các bạn nhanh nhất có thể :D

Ps : Info của các bạn sẽ được đảm bảo bảo mật , nên không cần lăn tăn vì điều đó . Vì với họ được các bạn tin dùng là điều quan trọng hơn là mấy cái info đó nhiều . Aliniex đã có từ lâu , được sử dụng rộng rãi rồi và mình cũng đã sử dụng aliniex nhiều rồi nên không phải nghĩ scam này nọ nhé.

Proof giao dịch LTC :

Mình thấy có nhiều bạn vẫn còn lăn tăn KYC của 1 sàn Việt Nam là không uy tín , lo sợ mất info , các kiểu nhưng thật ra đi nhận airdrop bounty chúng ta cũng phải KYC hết các kiểu rồi ,và chính các sàn khác như remitano việc KYC là điều bắt buộc ! biết đâu thông tin của các bạn đang bị mất trước khi các bạn lo sợ . Còn với sàn thi các bạn giao dịch mang lại nguồn lợi cho sàn chứ kiếm tiền trên info của các bạn thì mình thấy mua bộ KYC trên mạng còn rẻ hơn cả tiền thưởng này ! tội tình j đâu

1 Sàn đã hoạt động từ lâu và có lợi nhuận , không dại bán đi uy tín để chỉ được vài đồng bạc cắc ! Chúng ta đều nhận airdrop nên hãy lựa chọn nơi phù hợp nhất có thể . tối đa hóa lợi nhuận thôi !

Không anh em nào hứng thú sao ? Gửi đăng kí và gửi thông tin ngay tại thread này hoặc inbox cho mình để nhận ngay ref back nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom