Waiting for Answer anhkhoviai giải thích hộ mình về anything-e.com

Status
Not open for further replies.
ông này support nản bỏ xừ, trước còn có cái site dichvuthe nếu mua ok thì ko sao, nếu lỗi cần support là như là đi van xin ông ấy.

nhớ hồi đó topup 500K nhưng vì là số trả sau Vina nen ko topup đc, gọi điện ko nghe, nhắn tin mãi thì nhận đc câu trả lời "gửi bằng chứn giao dịch vào email sau 24h hoàn tiền, không gửi thì mất", lúc đó đọc tin nhắn chỉ ước đang ở gần để vả cho phát vào mặt

và tính bẩn thì ko phải một người biết, điển hình là hồi còn Vietmaker ông này còn bị cấm mọi dịch vụ trên đó nữa

Last edited:
ông này support nản bỏ xừ, trước còn có cái site dichvuthe nếu mua ok thì ko sao, nếu lỗi cần support là như là đi van xin ông ấy.
bận gì thì cũng rep 1 câu chứ. ai lại không nói lăng gì. vẫn comment trong các topic thu mua zpc

mình inbox từ đêm qua tới giờ mấy tin mà bác @anhkhoviai online suốt ko reply là sao
chuyện mình đưa lên sàn anything-e.com 2 lần.lần thứ nhất thử 1k thấy thì nhận đc. lần 2 đưa 300k lên nhưng vì không biết mình vẫn nhập nội dung cũ nên không được cộng vào sàn.
yahoo thì ko rep mà mail cũng không rep
bác online thì reply em 1 tiếng đc không.

yahoo ông ấy là . đang có chuyện muốn support

có zip nhưng nghi ngờ nên k đụng tới cái site anything j đó vẫn để trong acc chả sao hêt :D

nhớ hồi đó topup 500K nhưng vì là số trả sau Vina nen ko topup đc, gọi điện ko nghe, nhắn tin mãi thì nhận đc câu trả lời "gửi bằng chứn giao dịch vào email sau 24h hoàn tiền, không gửi thì mất", lúc đó đọc tin nhắn chỉ ước đang ở gần để vả cho phát vào mặt
report scam đi. mình pm cũng ko bao giờ trả lời nhé. chảnh chó vãi
vào đọc cmt mấy bác này như đc xả xì trét ý :v :v

và tính bẩn thì ko phải một người biết, điển hình là hồi còn Vietmaker ông này còn bị cấm mọi dịch vụ trên đó nữa
0905311606 đây là số ông ý phải không mn. mình gọi ông ý kêu nhầm máy

có zip nhưng nghi ngờ nên k đụng tới cái site anything j đó vẫn để trong acc chả sao hêt :D
CHUẨN BÁC , MÌNH CŨNG THẾ. LẦM ẾU GÌ CÓ VIỆC ĐỂ ZIPP Ở ACC MÀ BỊ BAN . CHẢ QUA NÓ TUNG TIN BẨN ĐỂ THU ZIPP GIÁ BÈO CỦA NÔNG DÂN THÔI. :rolleyes:

[Ké thớt] Chả hiểu sao hôm qua mình đặt lệnh rút 1 triệu zipp thì chỉ nhận được có 999k (mất 1k zipp). Đồng ý là 1k là ít nhưng trên sàn rõ ràng nói là không thu phí khi nạp hay rút zipp, tại sao lại trừ ?. Liên lạc mãi ad chả dc

đang ngâm ở trong sàn 700k @@ thôi rút về mất fee cũng đc, cái sàn này làm ăn quá tệ, support thiếu văn hoá, thiếu kiến thức

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week