SCAM anhduy214 chính là kieplangthang , baongan ,.... - Scammer - Lừa đảo trắng trợn !

Chung đường mạng thì chung dải IP chứ ko thể chung đc ip.:)

chia buồn cùng bác chủ, hôm trước thấy topic của scammer thấy tội mà ko có khả năng giúp, ko ngờ, bác chủ củng đừng vì 1 tên scammer mà mất đi lòng nhân ái, người tốt quả thực không còn nhiều bác à !

Chung đường mạng thì chung dải IP chứ ko thể chung đc ip.:)

chung đường mạng không thể chung IP thì như thế nào mới chung IP?

phải nói là gần nhà nhau thì chung dải IP còn chung đường mạng đương nhiên chung IP (trừ khi fake)

Cái này đúng là bang chủ Tiêu Phong tại hạ vô cùng hâm mộ.......................

Tội con pet shu của mình tự dưng lại dính vào đây =)))))))

nhìn thấy tội tội. nếu lần sau có đi lừa tiếp thì mình sẽ đến đưa vài trwam cho nó và kêu từ nay trở đi đừng đi lừa đảo nữ nhé. nhục lắm.
Rồi không biết khi có người gặp hoàn cảnh thật sự cần giúp đỡ thì sao nhỉ, lúc đó sẽ chả có ma nào giúp

chỉ tội cho những ai bị móc túi thật, vì cái này mình ddaax thấy và gặp rùi. nhưng chưa bao giờ bị lừa, toàn gặp hoàn cảnh thật sự.
mà sao mày không face ip đi, ngu thế

:-s hết em gái ốm tói bạn thận, giờ là đóng tiền nhà trọ. Đói ăn thế cơ à

hôm bửa tui nghe nó kêu bị móc bop mà còn mấy chục ngàn là tui nghi nghi rồi, tội bác peter đang bị bệnh cũng nhiệt tình giúp đỡ nó

Bôi kiểu này được ko thớt :D
ok thì mần luôn mấy cái kia :D

nhìn ảnh thấy cậu ấy cũng gầy còm , tội nghiệp . Thời gian cậu ấy đi than vãn, xin xỏ thì gõ captcha cũng nhiều hơn như vậy.
Có lẽ là do lần đầu (vụ em gái ốm) cậu ấy đc 1 số tiền nên là cứ chìm sâu vào việc đi đánh lừa lòng thương hại của người khác.

Việc cũng xảy ra rồi, số tiền cũng ko lớn. Coi như nó là 1 bài học đi. Làm to chuyện cũng ko hay ho gì.
Nếu người ta có vật chất đầy đủ thì cũng chẳng phải bỏ lòng tự trong đi lừa đảo , xin xỏ từng đồng như vậy. Thông cảm đc thì thông cảm, không thông cảm đc thì coi như là 1 bài học.

lừa đảo này

Attachments

19.9 KB · Views: 48
đôi lúc kẹt quá cần 4-5$ mượn mấy bác ua quà đi snhat ! mà k dám! ỡ đâu bác này nhãy vô lừa cã đóng anh em luôn! pro thật @@

thớt đẹp trai vkl,
tin người không có tội mà cái tội là không biết mình bị lừa :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back