SCAM anhduy214 chính là kieplangthang , baongan ,.... - Scammer - Lừa đảo trắng trợn !

Vì ai mà nghĩ được, từ Sài Gòn ra mà cũng lừa vài trăm k, ko ngờ là lừa nhiều người cùng lúc cậu à , Thanks nhé :(
Nếu có lòng hảo tâm thì chỉ nên từ thiện cho những người già neo đơn, bệnh tật, những người có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn... Như hồi chiều nghe bạn ấy than thở cũng động lòng nhưng suy nghĩ kĩ thì dù 1 đồng 2 đồng cũng là công sức mình làm ra, chưa biết chuyện là thật hay không, vội vàng là tiếp tay cho kẻ xấu rồi, 1$ 1ng 10ng cũng 10$ r, nhớ hồi xưa gõ cap cong lưng 1 tuần có 2 3$ :( Rất cảm kích tấm lòng của chủ thớt, mà cũng đừng buồn nữa. Làm chuyện tốt ắt sẽ gặp điều may thôi, gieo nhân nào gặp quả nấy mà ^^

Cảm ơn a e , mình bình tĩnh hơn r :( Ai biết công nghệ làm mờ như bên thiendia vào giúp làm mờ khuôn mặt những ng ko liên quan nhé, bôi đen các thứ thấy ghê ghê sao á nên mình ko làm ! Thanks !
chia buồn với mem thiên địa hội. Nick bên ấy là gì thế cậu? :D

Ông này dân forex, chắc chưa đủ trình tồn tại với nó, nên bị nó lột sạch:)

Nó lết từ TPHCM ra tận HN để xin Pate vài đồng bố thí à. Ăn xin toàn quốc :eek:

Cậu này trước đây lập topic xin tiền nè, mình thấy cách trình bày, dẫn dắt câu chuyện gioongd như 1 vở kịch và khá vô lý, lần đó hình như mấy mod cung bị lừa thì phải.....anh ấy thật là cao thủ, scam cả mod:D. Nghe nói đợt đó ảnh mượn tạm, mà có trả lại cho ai chưa nhỉ?

Đợt đầu tiên nó post proof SCAM lên và bảo em nó bị bệnh nên mình giúp 300k :oops::oops::oops::oops:

bạn này mấy vụ rồi, nào là em gái bệnh, rồi tới bán thận, sau còn quả mẹ ốm nữa nhưng hình như bị vạch mặt

Đợt đầu tiên nó post proof SCAM lên và bảo em nó bị bệnh nên mình giúp 300k :oops::oops::oops::oops:

Nếu như hồi đó như vậy, thì sao lão ko cố tìm hắn, rồi up ảnh lên , huhu , làm tôi ngu oan quá , sau khi cho vay xong, tôi còn bắt tay cậu scammer và bảo :

" Ko sao đâu , cậu cứ đi đi, ra ăn gì cho đỡ đói , tối thuê nhà nghỉ mà ngủ đừng lang thang nhé ! "

Nghĩ lại đau xót quá :(

rút cuộc trung pa tê bị lừa những gì :p
ngoài tiền bạc ra có bị nó lừa gì nữa ko:D
Tình người cậu à :(

Tổng kết ai bố thí cho nó bnhieu thì vào reply để tổng kết xem cái thể loại đó ăn xin đc bnhieu :))

nói chuyện nghe thảm lắm mấy bác ạ :D:D:D

Mình dám chắc 1 điều là thằng scammer Pate vào tiệm net gần nhà tui nên chung ip nhé .:eek:

giống dải đầu thì có chứ sao có chuyện chung IP được, chỉ có dùng chung 1 đường mạng mới chung IP thôi

Tổng kết ai bố thí cho nó bnhieu thì vào reply để tổng kết xem cái thể loại đó ăn xin đc bnhieu :))

B cũng bị nó thông ass à :p:p:p:p

giống dải đầu thì có chứ sao có chuyện chung IP được, chỉ có dùng chung 1 đường mạng mới chung IP thôi
Mình hay đăng nhập ở tiệm net , thằng scammer nó vào tiệm net đăng nhập id của nó thì chả chung ip :eek:

Mình hay đăng nhập ở tiệm net , thằng scammer nó vào tiệm net đăng nhập id của nó thì chả chung ip :eek:

thế là chung đường mạng rồi còn gì nữa.
bài đấy có nhiều rồi mà, chung tiệm net, chung dãy trọ....

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom