• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Anh em thảo luận xem clip ông này (44k tháng)

Chẳng biết bác naỳ có chém hay chỉnh sửa ghép gì video ko (90% là chỉnh sửa). :eek:.

Cứ show lên cho ng ta thấy làm như MMO là nơi "đất lành chim đậu". Đến lúc các newbie theo video cũng muốn làm theo. Vào rồi mới thấy cuộc sống MMO nó khắc nghiệt thế nào :oops: tiền mất, tật mang

Ad nào đi qua đóng topic này cái, thấy nó chẳng có ý nghĩa gì. Còn ông cu Cường Asinsa lo đốt vía đi hộ cái ! Toàn tào lao

chắc close quá, chạy hitleap thấy cha này đang tăng view trễn ! AE rãnh cho 1 phiếu report đi nhé, rãnh mình up hình proof :D
p/s phải ngồi me nó hiện clip ra chụp lại chứ để nó trôi qua cmnr :oops:

8k click hơn 500$ , CPC hơn 0,06

đù , ngon ta , chuyên gia kiếm tiền trên internet lun:D

mình thì tập trung tạo vài trăm acount full friends , lọc add các friend là các bạn người us,canada..sao cho chiếm trên 50% , rồi mình mỗi ngày bung 2,3 video ý nghĩa kéo lượt xem kiếm tí tiền ăn sáng uống cafe:D

Thằng này là thằng Kiệt đa cấp xuất hiện từ 2,3 năm trc, trc cả thằng Đạt youtube, công nhận nhiều bác gà dính bọn nó thật, mà thôi gà thế dính cũng đáng, coi như bài học

bác nào có kênh hợp tác với em thử kiếm tiền cafe nào, em kéo thử traffic quốc tế nguồn face xem:D

Nhân đây mình xin nói rõ vấn đề về cái video ở trên .
1/ Để đạt được CPM như trong ảnh thì làm content là dư sức ăn mức .
2/ Lão kiệt đó chủ yếu làm web chứ youtube bọn nó không có cẳng đâu . Nếu các bạn thấy trụ sở của bọn ICEO ở đà nẵng là các bạn chán cơm thèm cháo luôn ( 1 cái văn phòng không có bảng hiệu , nằm ở 1 con hẻm , có 1 cái bàn và 6 cái ghế + 1 bình nước 15 lít , hết ) , nếu 1 người 1 tháng vài trăm triệu , thì bèo cũng phải đầu tư đc 1 cái văn phòng nhỏ cho ra dáng công ty chứ .
3/ Nếu đã quay video giới thiệu về công việc , nếu người chuyên nghiệp họ sẽ quay tại công ty để PR cho cái công ty luôn , mạng luôn mạnh chứ ra cf làm gì cho mạng yếu ( vì sao phải dùng mạng yếu chắc các bác xem qua video cũng rõ )
Quay lại vấn đề số 1 mình sẽ đưa ra 1 ảnh chứng minh CPM như vậy là có thật

Nhân đây mình xin nói rõ vấn đề về cái video ở trên .
1/ Để đạt được CPM như trong ảnh thì làm content là dư sức ăn mức .
2/ Lão kiệt đó chủ yếu làm web chứ youtube bọn nó không có cẳng đâu . Nếu các bạn thấy trụ sở của bọn ICEO ở đà nẵng là các bạn chán cơm thèm cháo luôn ( 1 cái văn phòng không có bảng hiệu , nằm ở 1 con hẻm , có 1 cái bàn và 6 cái ghế + 1 bình nước 15 lít , hết ) , nếu 1 người 1 tháng vài trăm triệu , thì bèo cũng phải đầu tư đc 1 cái văn phòng nhỏ cho ra dáng công ty chứ .
3/ Nếu đã quay video giới thiệu về công việc , nếu người chuyên nghiệp họ sẽ quay tại công ty để PR cho cái công ty luôn , mạng luôn mạnh chứ ra cf làm gì cho mạng yếu ( vì sao phải dùng mạng yếu chắc các bác xem qua video cũng rõ )
Quay lại vấn đề số 1 mình sẽ đưa ra 1 ảnh chứng minh CPM như vậy là có thật

thread rất hợp lý ^^~ ngày trước RPM Web mình gần 150$.... có thật dấy các bạn à

chú ý kỹ cái bảng report màu trắng ở phút 2:14 sẽ thấy điều kỳ diệu :D

hãy nhớ kỹ 1 điều rằng: kỹ xão hô lỳ quýt quít oét oét là gì :D muốn ghép ra 1 đoạn video đó, chả có gì là khó cả :D
chú ý vào chỗ nào bác, e toét mắt chưa thấy gì. e thì cũng ko tin lắm.
Vào facebook thấy comment like điên đảo lên đây hóng tý :p

Last edited:
3 lần kêu mạng yếu nhằm mục đích gián đoạn video là các bạn hiểu như thế nào rồi mà :)

chú ý vào chỗ nào bác, e toét mắt chưa thấy gì
bảng màu trắng đó, nếu đúng như thông số của nó đưa ra, thì cái bảng màu trắng đó phải gợn sóng lăn tăn, chứ sao nó quơ chuột qua lại, mà bên cộ trái nó hiện cao nhất chỉ là 1$ ???
lý do đơn giản là vì cái bảng đó nó ko F12 để chỉnh dc :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom