• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Anh em thảo luận xem clip ông này (44k tháng)

làm gì mà tới 44k dữ thế thớt @.@.

RPM cao vãi đái .... mình toàn view nc ngoài.. bên mỹ chiếm 40% view mà RPM chưa đến 1$.... 100k view đc 80$ hết cỡ

kích thích ghê, động lực ae phấn đấu là đây :rolleyes:

Bình loạn be bé thôi. Có thể bác ý là cao nhân ở trong này :D

Bình loạn be bé thôi. Có thể bác ý là cao nhân ở trong này :D
Sợ bác ấy chém chứ, mấy con số đó phải show payment lên mới tin được? còn như thế này vào edit lại mấy cái text đó mình muốn lên bao nhiêu chả được :D. Tiền chỉ lên 500 1 ngày là mình sợ GA đã die mất rồi, fake proof dụ GA đây :(

Sợ bác ấy chém chứ, mấy con số đó phải show payment lên mới tin được? còn như thế này vào edit lại mấy cái text đó mình muốn lên bao nhiêu chả được :D. Tiền chỉ lên 500 1 ngày là mình sợ GA đã die mất rồi, fake proof dụ GA đây :(

Nhưng nếu bác ấy làm thật, theo chính đạo thì sao mà chết được bác ? Chết thì PM GG đòi lại ^_^

làm đc nhiều thế éo ai cần đi dạy chi cho mệt
thu nhập ko bằng chứng ko thuế má thì nói nhiêu chả đc :D
Công nhận, nhiều ông k nghĩ dc cái này, nó kiếm dc nhiều vậy đi mở lớp dạy các ông để tranh miêng ăn của nó ah, hài

:eek:

chuyên gia chăn gà (newbie). Đừng nghe lời nó, trc tụi nó sell khoá học yt 7tr mà như shit ấy.
bữa thằng bạn mềnh cũng đi học mấy khóa, về nói chuyện hay hơn cả đa cấp =)) nợ mình 1tr 3 tháng rồi chưa thấy trả. chắc kiếm nhiều quá nên 1tr ngại đưa:D:D

may bac cu thay the ma ham a, hoi gio may bac cho mmo lau roi, co ong nao kiem vai tram chai 1 thang that su ma di khoe khoang chua ??????
thieu gi nguoi tren mmo nay kiem 1 thang 50k , ma co ai show cai gi ra dau,
show ra de ban tut a

bữa có show và bị ra đảo 7 ngày nên giờ tinh show kênh 400$ 1 ngày cũng éo dám show

Vừa vào facebook thấy ngay ông này, có bá đạo quá không các bác?? :(:(:(:(
chú ý kỹ cái bảng report màu trắng ở phút 2:14 sẽ thấy điều kỳ diệu :D

hãy nhớ kỹ 1 điều rằng: kỹ xão hô lỳ quýt quít oét oét là gì :D muốn ghép ra 1 đoạn video đó, chả có gì là khó cả :D

thấy máy thằng kêu kiếm dc 22k/ thang mà vẫn đi vay tiên mềnh đó thôi:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom