Anh em PTC cẩn thận bọn thebuxgroup mở các site mới

đêm qua send $ cho nó mà mãi ko thấy nó up acc cho
support hỏi : em đưa tiền cho anh sao anh ko up acc cho em
nó trả lời ngay lập tức : ngày sưa mày dispute tao

mình re : thế ko up acc thì trả lại $ đi ko tao qua mấy forum lớn kêu site mày scam cho mày mất khách
khoảng 30 phút sau nó re

vô check coi thì nhận ra cái hotmail jdewinter87
đây là chủ sở hữu của 8 site buxhost invest ăn % tổng cộng 40 năm bản quyền rất nổi tiếng vào năm ngoái đầu năm nay bán cam kiểu giống giống onbux
reply tiếp hỏi nó :
ngày sưa tao invest cả đống $ vào mấy site của mày mà đã cash out đc lần nào đâu dispute cũng có thắng đc mày quả nào đâu , giờ mày có site mới cũng ko cho tao chơi với à?
đến giờ vẫn chưa thấy trả lời

admin này rất lắm vốn khéo lại tính làm thêm một hệ thống nữa đây khởi đầu với site bemabux, với chiến thuật có thể là ban đầu chơi lấy 1 site cho mem ăn uống thỏa thê kiểu như getbuxtoday rồi sau đổi rule rồi mở thêm dăm bảy site nữa kêu cùng admin với bemabux mọi người đổ xô đầu tư . giống admin mindbux hoạt động 1 thời gian rồi bắn tin mình sở hữu cả buximple hay bananabux ăn no rồi mở thêm americanbux lợi dụng uy tín của mình hốt quả cuối
anh em cheat chết thằng bemabux đi ,nó lắm $ lắm nhưng cheat cẩn thận vì nó thuộc dạng admin loại " quái "cheat tinh tế 1 chút cứ A1 , A2 , A3... thì phí công cheat là chắc
nói vậy thôi anh em đừng cheat làm gì ảnh hưởng đến các investor việt . tốn time mà cũng chả đc đáng nhiu nó suspend thì cũng công cốc

Reactions
5
MR
0.000
èo, định ko comt nhưng bức xúc quá...
ngày xưa em cũng chơi ptc, làm được cả hơn 2 tháng trời được hơn 40$, đầu tư vào theinvestmentbux thì phải, của thebuxgroup, cứ nghĩ nó uy tín mấy chục năm trời, vậy mà scam quả nặng, hết sạch cả vốn, support thì nó lần lữa hoài, cuối cùng suspend lun nick, kiến nghị lên paypal, hình như mấy ông lớn hay che chở cho nhau ấy, chẳng được gì cả...
căm lun, có k/n em cheat cho nó chết...

Upvote 0
èo, định ko comt nhưng bức xúc quá...
ngày xưa em cũng chơi ptc, làm được cả hơn 2 tháng trời được hơn 40$, đầu tư vào theinvestmentbux thì phải, của thebuxgroup, cứ nghĩ nó uy tín mấy chục năm trời, vậy mà scam quả nặng, hết sạch cả vốn, support thì nó lần lữa hoài, cuối cùng suspend lun nick, kiến nghị lên paypal, hình như mấy ông lớn hay che chở cho nhau ấy, chẳng được gì cả...
căm lun, có k/n em cheat cho nó chết...
đúng rồi site đó cũng thuộc 8 site thebuxgroup mất có 40$ là nhẹ lắm đấy

Upvote 0
40$ chưa bằng mình mất cho 1 site

---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 11:36 AM ----------

vì nó là dạng invest ăn % lên bỏ càng nhiều càng ăn nhiều . nếu bỏ 40$ bạn chỉ ăn tối đa 60-80$

---------- Post added at 11:38 AM ---------- Previous post was at 11:37 AM ----------

sao reply 1 lần mà thành 2 nhỉ

Upvote 0
mình thì k bao giờ cheat, vì cũng chẳng biết cheat :D
cheat làm gì đáng nhiêu chơi neobux ko có biết 1 người người ta thuê tới gần 20k rent ref ko
làm ăn phải thế

---------- Post added at 01:25 PM ---------- Previous post was at 01:22 PM ----------

tuy nhiên đầu tư lớn vào ptc là đánh bạc như mình nè mất nhiều lắm rồi đấy . còn ít $ lẻ tính để dành mua iphone5 chuẩn bị ra mà thôi chơi tạm vài site đỡ buồn
ở nhà có 1 mình coi nà cho 2 ông bà già đi du lịch

Upvote 0

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.139
Mối thù với The BuxGroup ngày nào :)) 100$ :((
Lâu nay thấy quảng cáo lại rõ mạnh
Nó xóa sạch toàn bộ acc của mình (Hầu hết các acc đều trên dưới 50$ trong) và tháng nào mình cũng 1 vài lần vào click để duy trì
Vãi...

Upvote 0
Nó xóa sạch toàn bộ acc của mình (Hầu hết các acc đều trên dưới 50$ trong) và tháng nào mình cũng 1 vài lần vào click để duy trì
Vãi...
xuanthuy ngày trước mua topic vip bên ********** đó à
làm cái banner to thế

Upvote 0

moneypro

Senior
Reactions
514
MR
0.000
Vãi...
Cũng nhờ bạn xuân thủy nên đỡ mất hết mấy chục $. Tính bỏ vốn chiến gần 5-6 trang của nó :binhsua58:. Mà em admin này ghê thiệt, search trên anh gô toàn nói tốt về nó mới đau đầu :binhsua160:

Upvote 0
Cứ với tư duy kiểu này thì đến bao giờ VN mới ra khỏi blacklist :))
thời buổi này ai mà còn ngồi cheat nữa bác . bây giờ thời gian là vàng chít chiếc gì
mình chơi site nào cũng thế thuê ít nhất 500 ref rent mà chiến
ko bao giờ reg quá 1 id cho 1 site trừ khi có vấn đề muốn reg lại để chiến lại

Upvote 0

Destiny

Banned
Reactions
126
MR
0.000
cheat làm gì đáng nhiêu chơi neobux ko có biết 1 người người ta thuê tới gần 20k rent ref ko
làm ăn phải thế

---------- Post added at 01:25 PM ---------- Previous post was at 01:22 PM ----------

tuy nhiên đầu tư lớn vào ptc là đánh bạc như mình nè mất nhiều lắm rồi đấy . còn ít $ lẻ tính để dành mua iphone5 chuẩn bị ra mà thôi chơi tạm vài site đỡ buồn
ở nhà có 1 mình coi nà cho 2 ông bà già đi du lịch

bro này đại gia thiệt :) còn ít $ lẻ mua iphone 5 vãi:binhsua21:

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif