Anh em PTC cẩn thận bọn thebuxgroup mở các site mới

đêm qua send $ cho nó mà mãi ko thấy nó up acc cho
support hỏi : em đưa tiền cho anh sao anh ko up acc cho em
nó trả lời ngay lập tức : ngày sưa mày dispute tao

mình re : thế ko up acc thì trả lại $ đi ko tao qua mấy forum lớn kêu site mày scam cho mày mất khách
khoảng 30 phút sau nó re

vô check coi thì nhận ra cái hotmail jdewinter87
đây là chủ sở hữu của 8 site buxhost invest ăn % tổng cộng 40 năm bản quyền rất nổi tiếng vào năm ngoái đầu năm nay bán cam kiểu giống giống onbux
reply tiếp hỏi nó :
ngày sưa tao invest cả đống $ vào mấy site của mày mà đã cash out đc lần nào đâu dispute cũng có thắng đc mày quả nào đâu , giờ mày có site mới cũng ko cho tao chơi với à?
đến giờ vẫn chưa thấy trả lời

admin này rất lắm vốn khéo lại tính làm thêm một hệ thống nữa đây khởi đầu với site bemabux, với chiến thuật có thể là ban đầu chơi lấy 1 site cho mem ăn uống thỏa thê kiểu như getbuxtoday rồi sau đổi rule rồi mở thêm dăm bảy site nữa kêu cùng admin với bemabux mọi người đổ xô đầu tư . giống admin mindbux hoạt động 1 thời gian rồi bắn tin mình sở hữu cả buximple hay bananabux ăn no rồi mở thêm americanbux lợi dụng uy tín của mình hốt quả cuối
anh em cheat chết thằng bemabux đi ,nó lắm $ lắm nhưng cheat cẩn thận vì nó thuộc dạng admin loại " quái "cheat tinh tế 1 chút cứ A1 , A2 , A3... thì phí công cheat là chắc
nói vậy thôi anh em đừng cheat làm gì ảnh hưởng đến các investor việt . tốn time mà cũng chả đc đáng nhiu nó suspend thì cũng công cốc

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
mấy thằng nước ngoài cũng đâu kém việt nam ! thế mà cứ nói việt nam này nọ !éo hơn ai đâu mà nói ng khác ! :)) bon tây sồn sồn như *** táp L.....( điền tiếp vào chỗ trống cho vần =)) )

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,727
177,289
Latest member
Hoangminhhd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week