Anh em nên tẩy chay thằng Megatypers đi là vừa

yantabs1102

Banned
Reactions
15
MR
0.000
thằng này càng ngày càng quá quắc làm ăn kiểu chó má , làm công cho nó thấy bà dc 5.9$ nó reset pay 4$ và giữ lại acc đó 1.79$ nhưng acc đó bị ban never thì bỏ 1.79$ đó à , nó nghĩ sao vậy 1.79$ tương đương hơn 2h gõ captcha của tui vậy mà công sức 2h đó bỏ sông bỏ biển sao, 4$ còn lại thì chưa vào lr nữa , đây là tôi chỉ mới đề cập đến 1 acc thôi , còn vô số anh em bị như vậy và đang rất ức chế, làm 5$ nó giữ lại hơn 1.50$ , anh em làm công đàng hoàng đâu phải tiền nó bố thí cho đâu , nhận tiền xong thì tẩy chây nó ko nên làm cho nó nữa để mang cục tức vào người , bực mình quá , ngày càng có nhiều trò ban never vô tội vạ ..

http://nk1.upanh.com/b2.s26.d2/54f42abbad1495dd8cfdecf45bc9c845_43259951.untitled.png

bạn nên bình tĩnh..Chuyện đâu còn có đó..Mình cũng vậy thôi...3 id giống bạn...Đang đâu đầu nè..Cố gắng đi.

Cảm thấy ko chịu nổi thì tự mình rút lui! Làm gì phải clone nick lên đây mà kêu gọi ae
gì vậy chú anh ko cần làm thế đâu chú ko muốn thì làm ơn ra khỏi topic này tôi ko mượn ở lại đâu và ko ngoan nghênh những thành phần này

dương đông kích tây ,gieo tìn đồn thất thiệt làm anh em hoang mang bỏ làm để sáng sớm rate cao có code ngồi gõ :binhsua12:

dương đông kích tây ,gieo tìn đồn thất thiệt làm anh em hoang mang bỏ làm để sáng sớm rate cao có code ngồi gõ :binhsua12:

xin lỗi nói thì nên suy nghĩ nha bạn tôi có 10 tay cũng ko gõ hết code đâu mà lo , đơn giản vì ức chế thật sự

bạn nên bình tĩnh lại nhé, bản phải tính xem time thanh toán của nó vào lúc nào , và time bạn đạt đc sãn lượng 1,79$ đó có còn nằm trong time thanh toán của tuần hay ko nữa chứ, nhìu khi nó chưa reset ko phải là để cho bạn đánh tiếp và cộng dồn 1 tuần đâu có khi nó thanh toán , rồi mới print hình ảnh thanh toán giá tiền bạn làm đc tuần trước

Nếu clone thì lấy acc chính lên đây nói chuyện!
Còn nếu newbie thì đừng nên tham gia capcha nữa! Xuống bếp mà nấu cơm quét dọn nhà cửa cho mẹ nhờ! :):binhsua12:

Nếu clone thì lấy acc chính lên đây nói chuyện!
Còn nếu newbie thì đừng nên tham gia capcha nữa! Xuống bếp mà nấu cơm quét dọn nhà cửa cho mẹ nhờ! :):binhsua12:

chú em này ngoan cố nhỉ ko biết em bao nhiêu tuổi nhưng mà ko quan trọng anh ko thèm chấp những thành phần này, ngoài xã hội gặp nhiều rồi, cứ lơ đi thôi chứ càng chấp thì nó càng trở nên nguy hiểm , MOD vào check giùm IP xem có clone ko nhé , còn clone thì cứ việc band hết toàn bộ . Thân

chú em này ngoan cố nhỉ ko biết em bao nhiêu tuổi nhưng mà ko quan trọng anh ko thèm chấp những thành phần này, ngoài xã hội gặp nhiều rồi, cứ lơ đi thôi chứ càng chấp thì nó càng trở nên nguy hiểm , MOD vào check giùm IP xem có clone ko nhé , còn clone thì cứ việc band hết toàn bộ . Thân

Thôi ta ko nói chuyện với mi! Ta còn phải kiếm tiền nuôi vợ 2 đứa con với mẹ già trăm tuổi :) Nhường gạch đá lại cho người khác nè! :binhsua01:

Thôi ta ko nói chuyện với mi! Ta còn phải kiếm tiền nuôi vợ 2 đứa con với mẹ già trăm tuổi :) Nhường gạch đá lại cho người khác nè! :binhsua01:

không tiễn nha chú em, và chân thành cảm ơn , đá thì xin nhận , đá free xây nhà ko mất tiền , quan điểm sao thì vẫn vậy tẩy chây thằng Megatypers.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week