• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

anh em MMO chuẩn bị ăn.

Apple Music cho mỗi người upload tối đa 100.000 bài nhạc để nghe online?

Thông tin đến từ ông Eddy Cue, Phó chủ tịch cấp cao của Apple, cho biết trên Twitter rằng dịch vụApple Music cho phép người dùng upload 25.000 bài nhạc của họ lên máy chủ và tăng lên thành 100.000 bài khi iOS 9 bản chính thức ra mắt. Những bài nhạc này được lưu trên máy chủ của Apple để chúng ta có thể stream (nghe online) nhạc mọi lúc mọi nơi. Ngoài ra, Eddy còn cho biết app Beats Music cũng sẽ được cập nhật thêm chức năng tích hợp các playlist hiện có của người dùng vào Apple Music để họ không phải mất công tạo lại từ đầu.

Dịch vụ Apple Music được giới thiệu hồi đầu tháng 6 này, ngày mai 30/6 sẽ chính thức hoạt động trên toàn thế giới với giá 9,99 USD/tháng, được dùng thử 3 tháng miễn phí, có phiên bản cho Android.
Apple trả 0,002 USD/lượt nghe cho nghệ sỹ trong 3 tháng đầu thử nghiệm

Last edited:
cái này ăn thế nào bác

Apple Music cho mỗi người upload tối đa 100.000 bài nhạc để nghe online?

Thông tin đến từ ông Eddy Cue, Phó chủ tịch cấp cao của Apple, cho biết trên Twitter rằng dịch vụApple Music cho phép người dùng upload 25.000 bài nhạc của họ lên máy chủ và tăng lên thành 100.000 bài khi iOS 9 bản chính thức ra mắt. Những bài nhạc này được lưu trên máy chủ của Apple để chúng ta có thể stream (nghe online) nhạc mọi lúc mọi nơi. Ngoài ra, Eddy còn cho biết app Beats Music cũng sẽ được cập nhật thêm chức năng tích hợp các playlist hiện có của người dùng vào Apple Music để họ không phải mất công tạo lại từ đầu.

Dịch vụ Apple Music được giới thiệu hồi đầu tháng 6 này, ngày mai 30/6 sẽ chính thức hoạt động trên toàn thế giới với giá 9,99 USD/tháng, được dùng thử 3 tháng miễn phí, có phiên bản cho Android.
Apple trả 0,002 USD/lượt nghe cho nghệ sỹ trong 3 tháng đầu thử nghiệm

kha kha kha, thể lạoi này giờ vẫn còn có nữa à? Thanks chủ thớt nhé, một tin "HOT" mới biết.... ngày xưa huy hoàng sắp quay trở lại rồi sao. thanks thớt thanks thớt

Có bí quyết gì share cho a e với :D:D:D

kha kha kha, thể lạoi này giờ vẫn còn có nữa à? Thanks chủ thớt nhé, một tin "HOT" mới biết.... ngày xưa huy hoàng sắp quay trở lại rồi sao. thanks thớt thanks thớt

nói ĐỂU cũng k cần thẳng thế, mình chỉ thông bao cho anh em, ai măm thì măm. Ko ảnh hưởng j tới mình.

nói ĐỂU cũng k cần thẳng thế, mình chỉ thông bao cho anh em, ai măm thì măm. Ko ảnh hưởng j tới mình.

ý mình nói là lúc xưa có những dịch vụ đình đám tên tuổi rồi bị kiện tụng, sập... giờ lại có apple, một đại gia của ngành hiện thời, đã hồi sinh lại... chuẩn bị chiến thôi.
Mà có cả android nữa thì quá tuyệt luôn rồi.

bác cho em xin site dc ko @@
nghe bác ns ở trên ma ko hiẻu

Spotify đang trả tiền cho các nhà xuất bản âm nhạc số tiền mỗi lượt nghe dao động từ 0,006 - 0,0084 USD (130 - 182 đồng/lượt nghe).
cái này ngon hơn nè. :D

up lên 25k bài, gết hết link 25k bài, up hết lên web, xong cheat phụp phụp phụp, wow, 1 view đc vài $ nhỉ :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom