Ask Anh em MMO bây giờ bỏ hết HYIP rồi sao

Hyip đầu tư ăn lời, tụt cái mất trắng, thôi bỏ đi kiếm kèo ngoại hạng mà quất cho lẹ , 45 phút có ngày :rolleyes:
NFT ko đầu tư có lời khỏi nói, đầu tư ngày nó đẻ ra một mớ :rolleyes: khỏi đau tim
Vậy thì mắc gì Hắc Díp cho bị Híp D.....
rủi ro đi kèm lợi nhuận mà , giờ chơi mấy con có bảo hiểm cũng đâu có mất trắng !

Chơi hyip đem tiền cho thằng khác cầm rủi ro quá các bác ạ, dep xong không biết site có sống tới lúc hồi vốn hay là chưa. Xưa em cũng chơi hyip ăn cam xong tự trade coin xong chuyển sang trade forex, giờ tự làm tự ăn cho nó lành. Bác nào đang chơi hyip hay admin dự án hyip thì có thể hợp tác với em. Sàn thì toàn sàn 10 năm, như binance miễn trade win là có tiền. Xem được comment này của e xem như là duyên.

Hình 1: Ngân lượng 1 tháng gần nhất chỉ nhận tiền và rút tiền 80 củ
Hình 2: Sàn exness.com tài khoản 2k trong đó có 1.1k là lợi nhuận. Thời gian hơn 1 tháng.
Hình 3: Sàn fbs.com tài khoản nạp $438 đánh 40 ngày x2 tài khoản rút 3 phát vẫn còn $425.

Chơi hyip đem tiền cho thằng khác cầm rủi ro quá các bác ạ, dep xong không biết site có sống tới lúc hồi vốn hay là chưa. Xưa em cũng chơi hyip ăn cam xong tự trade coin xong chuyển sang trade forex, giờ tự làm tự ăn cho nó lành. Bác nào đang chơi hyip hay admin dự án hyip thì có thể hợp tác với em. Sàn thì toàn sàn 10 năm, như binance miễn trade win là có tiền. Xem được comment này của e xem như là duyên.

View attachment 199719View attachment 199718View attachment 199720

Hình 2: Sàn exness.com tài khoản 2k trong đó có 1.1k là lợi nhuận. Thời gian hơn 1 tháng.
Hình 3: Sàn fbs.com tài khoản nạp $438 đánh 40 ngày x2 tài khoản rút 3 phát vẫn còn $425.
bạn có thể tính được gần đúng số ngày sống của site nếu bạn thật sự có kinh nghiệm , còn chơi theo kiểu dep tiền vào không biết nó sống đến bao giờ thì chỉ có newbie thôi !

View attachment 199719View attachment 199718View attachment 199720

bạn đang dùng phương pháp ptkt nào mà win rate cao vậy

tôi có thể lhe vs b qua đâu nhỉ , rất muốn đc kết nối và hợp tác với bạn .
Rất tiếc , tôi không muốn hợp tác vs ai, hay chơi cùng ai trong hyip , còn bạn có câu hỏi nào thì cứ hỏi trên đây nếu biết tôi sẽ trả lời

chắc là vì mảng này chỉ có share kèo, kèo nào ngon thì vô, chứ cũng không có gì để mà bàn luận mấy :popo_big_smile:

chắc là vì mảng này chỉ có share kèo, kèo nào ngon thì vô, chứ cũng không có gì để mà bàn luận mấy :popo_big_smile:
coin sập mạnh có khi sắp tới mấy anh em quay trở lại mảng này, kể ra hyip mà lãi ít admin uy tín thì có thể sống rất lâu như citybuild trade,.... chứ những hyip lãi cao đòi hỏi kĩ năng cộng kinh nghiệm chứ chơi bừa dễ die lắm

HYIP lãi cao thì đánh nhanh rút nhanh thôi bác, chứ die lúc nào chả hay :popo_beat_brick:, còn mấy con lãiít thì mình phải bỏ vốn cao xíu, nói chung mấy con HYIP này liều thìăn nhiều :popo_angry:

HYIP lãi cao thì đánh nhanh rút nhanh thôi bác, chứ die lúc nào chả hay :popo_beat_brick:, còn mấy con lãiít thì mình phải bỏ vốn cao xíu, nói chung mấy con HYIP này liều thìăn nhiều :popo_angry:
liều thì đa số là cạp đất mà ăn bạn ạ , ăn may được một cú sau đó thì mất mấy cú sau, tham bao giờ cũng thâm mà

dự án chạy được 3 ngày thì chết , mà kêu là dự án đến từ quản trị viên uy tín , làm review mà chả có tâm gì cả "hyipcenter4me blog" ))

Attachments

49.2 KB · Views: 71
Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,473
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week