Ask Anh em MMO bây giờ bỏ hết HYIP rồi sao

Bỏ hết rồi, HYIP giờ SCAM nhanh như quỷ :popo_burn_joss_stick:. Thà đầu tư Shitcoin x10 x20 x100 :popo_bye:
chuẩn nè HYIP thì chơi shitcoin cũng vậy mà lỡ ngon thì ăn đc nhiều hơn

-_- Chẳng lẻ bị scam suốt 4 năm từ 2015 2019 không khôn ra được mà lại HIYP tiếp sao bác :3 !

-_- Chẳng lẻ bị scam suốt 4 năm từ 2015 2019 không khôn ra được mà lại HIYP tiếp sao bác :3 !
Mình chơi từ năm 2017 , suốt 3 năm 2017-2020 tính ra lỗ 2k usd, đến năm 2021 lãi 7k usd , chơi đâu thắng đó, ít khi thua lắm

Mình chơi từ năm 2017 , suốt 3 năm 2017-2020 tính ra lỗ 2k usd, đến năm 2021 lãi 7k usd , chơi đâu thắng đó, ít khi thua lắm
Cứ up prof lên là tim hết thôi! :3

Attachments

178.7 KB · Views: 185
còn con này ra cách đây ko lâu , mình hơi rén chơi có lãi tạm tạm thì rút hết gốc

Attachments

121.6 KB · Views: 123
còn con này ra cách đây ko lâu , mình hơi rén chơi có lãi tạm tạm thì rút hết gốc
Mình post proof để anh em thấy chơi vẫn có lãi ngon nhưng phải nghiêm túc với nó và có kỉ luật , đừng quá tham lam ,mình thích chơi 1 mình và không cần ai theo, ai có câu hỏi gì về hyip thì cứ hỏi nếu mình biết mình sẽ giải đáp.Hiện tại hyip vẫn có rất nhiều dự án ngon, bạn chỉ cần chơi 5,6 dự án ngon một năm là ăn tiền rồi cơ bản phải biết chọn dự án !

Last edited:
HYIP giờ ko bằng coin rồi.

bạn kiếm mấy dự án này ở đâu vậy :popo_adore:
dự án thì bạn vào các monitor kiếm (mỗi ngày đều có dự án hyip mới mua banner trên monitor đa số là dự án dởm) ví dụ như https://invest-tracing.com/ hoặc https://instant-monitor.com/ ,hai monitor đó rất uy tín và có rcb khá cao , nhiều dự án có bảo hiểm, bạn newbie thì kiếm dự án có bảo hiểm mà chơi , c, rồi từ từ tích lũy kinh nghiệm

Hyip đầu tư ăn lời, tụt cái mất trắng, thôi bỏ đi kiếm kèo ngoại hạng mà quất cho lẹ , 45 phút có ngày :rolleyes:
NFT ko đầu tư có lời khỏi nói, đầu tư ngày nó đẻ ra một mớ :rolleyes: khỏi đau tim
Vậy thì mắc gì Hắc Díp cho bị Híp D.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom