Anh em đầu tư JSS như thế nào?

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.018
Đây là câu hỏi mình băn khoăn. Mình ví dụ đầu tư 500$. Ai cũng biết JSS có 2 cách:
+ 1 là an toàn, rút tiền về luôn -> lãi 50% sau 81 ngày -> lãi = 50/2.7 = 18.5%/ tháng hay được 250$. Fee withdraw, fee nhận LR 2 lần (tính thêm 1 lần exchange) thì đập vào refback là vừa
+ 2 là tái đầu tư. Cái này thì nếu tái đầu tư liên tục hàng ngày trong 1 khoảng thời gian - ví dụ là 1 chu kỳ 81 ngày liên tục thì tới ngày 81 sẽ có 216POS. Sang ngày 82 sẽ có 50POS die, và các ngày tiếp theo mỗi ngày có số lượng POS die tương ứng với số POS mua trong 81 ngày đầu tiên. Như vậy nếu tính từ ngày thứ 82 nếu ta không tái đầu tư nữa mà thu về thì tới ngày 162 toàn bộ số POS die. Ta thu được số tiền là ~ 1017$ . Cách này thì thậm chí có thể hơn vì ta có thể tận dụng tiền refback để tái đầu tư nữa.

- Tuy nhiên thời gian thu về cách 2 là 5 tháng 12 ngày. Khả năng rủi ro là cao. Và trong thời gian này nếu xảy ra reset thì thời gian còn có thể dài ra thêm

Vậy mình muốn ae chia sẻ kinh nghiệm ở đây để tìm ra cách đầu tư hiệu quả với mỗi người

+ Cách 1 thì nhiều vốn mới ăn thua được, còn ít vốn thì không khả thi lắm?
+ Mình thiên về cách 2, vì vốn không có nhiều, chỉ khoảng 700$ nếu rút về hằng ngày vậy thì không ăn thua. Mình dự định sẽ tái đầu tư liên tục trong 1 khoảng thời gian. Sau đó sẽ rút về hằng ngày đồng thời bổ sung POS nhất định để chiến lâu dài.

- A. vậy khoảng thời gian tái đầu tư bao nhiêu là hợp lý? cách 2 ở trên là mình ví dụ tái đầu tư trong 81 ngày có vẻ chưa hợp lý lắm
- B. Nếu trong khoảng thời gian mình đang tái đầu tư mà reset xảy ra thì chuyện gì sẽ xảy ra, mình chưa hiểu rõ về reset này nữa nên mong các bạn phân tích cho mình hiểu
- C. Về ma trận JSS để nhận 60$ đó, mình thắc mắc là 4POS trong JSS - Tripper sẽ được 1POS trong ma trận JSS. Mà bọn JSS nó phân tích thế nào mà 4 cái POS bên JSS tripper mà được luôn 1 ma trận trong JSS vậy. Có phải là còn phụ thuộc vào downline của mình điền hộ không. Nếu vậy cần 2 F1 và 4F2 cũng hơi nản nhỉ :(

Mình nghĩ nhiều bạn đầu tư chắc cũng tìm hiểu rồi nên mình viết lên để tham khảo ý kiến các bạn. Chứ đầu tư vào cái gì không hiểu rõ chi tiết thì nghe chừng không ổn lắm nhỉ. Mọi người có thể trả lời từng phần cũng được. Thanks

không cách nào cả. bạn chiến cách 3:

dep vào, rút (được) vốn về rồi tái đầu tư, lâu hơn tẹo nhưng an toàn.

Nếu chiến theo cách 2 thì THEO MÌNH tái đầu tư đến khoảng thời gian dự tính là đã hết an toàn . VD : thời gian JSS công bố an toàn là sau 7/4 , dự đoán là trong tháng 9 sẽ reset đợt kế tiếp , vậy bạn chỉ nên tái đầu tư đến hết tháng 6 là dừng . Sau đó ngồi nhận lãi và chờ reset xong lại bắt đầu vòng đời mới Mình chơi theo chiến thuật này

Khi reset thì sẽ có random % số pos (tối đa và tối thiểu quên mất rồi) của bạn sẽ đưa về 81 ngày và không ra lãi nữa . Đợt rồi mình có 108 pos nhưng có lẽ vẫn là cò con nên JSS chỉ reset mình 10% và trả lại tiền CAD rất hậu hĩnh . Các ông lớn thì reset 30-40% (khoảng đó) và tiền CAD bèo bọt (cho có)

Về phần matrix theo mình bạn nên quên đi , không ăn được đâu , ăn được cũng mẻ hết răng , nhất là trong giai đoạn này matrix cả tháng còn chưa update

Cách khôn ngoan nhất đó là tông vào 1 cục to rồi rút lãi hàng ngày ! hết chu kì thì lấy số tiền lãi dep tiếp hoặc nghỉ !

Thế này xem được không, ban đầu dep vào hàng ngày nó sinh lãi cứ đủ mua pos là mua . Hết 30 ngày thì dừng lại rút tiền.
Cái này gọi là kiếm thêm tí chút

Cách này nè, dep vào rồi lấy lãi dep tiếp khoảng 40 ngày sau đó rút hết đến ngày 81 thử xem bạn lãi được bao nhiêu nhé!

Last edited by a moderator:
không cách nào cả. bạn chiến cách 3:

dep vào, rút vốn về rồi tái đầu tư, lâu hơn tẹo nhưng an toàn.

Upvote 0
Mình trải qua một lần reset thì chỉ bị converted 3 pos, và nó trả lại đủ số tiền mà đáng nhẽ ra được nhận, còn nhiều pro khác không biết ntn.

Upvote 0
Mình trải qua một lần reset thì chỉ bị converted 3 pos, và nó trả lại đủ số tiền mà đáng nhẽ ra được nhận, còn nhiều pro khác không biết ntn.

hề coi chữ kí của bác là bit liền nha. :binhsua146:

Upvote 0
Nếu chiến theo cách 2 thì THEO MÌNH tái đầu tư đến khoảng thời gian dự tính là đã hết an toàn . VD : thời gian JSS công bố an toàn là sau 7/4 , dự đoán là trong tháng 9 sẽ reset đợt kế tiếp , vậy bạn chỉ nên tái đầu tư đến hết tháng 6 là dừng . Sau đó ngồi nhận lãi và chờ reset xong lại bắt đầu vòng đời mới :D Mình chơi theo chiến thuật này :)

Khi reset thì sẽ có random % số pos (tối đa và tối thiểu quên mất rồi) của bạn sẽ đưa về 81 ngày và không ra lãi nữa . Đợt rồi mình có 108 pos nhưng có lẽ vẫn là cò con nên JSS chỉ reset mình 10% và trả lại tiền CAD rất hậu hĩnh . Các ông lớn thì reset 30-40% (khoảng đó) và tiền CAD bèo bọt (cho có)

Về phần matrix theo mình bạn nên quên đi , không ăn được đâu , ăn được cũng mẻ hết răng , nhất là trong giai đoạn này matrix cả tháng còn chưa update =))

Last edited by a moderator:
Upvote 0
+ B. Nếu trong khoảng thời gian mình đang tái đầu tư mà reset xảy ra thì chuyện gì sẽ xảy ra, mình chưa hiểu rõ về reset này nữa nên mong các bạn phân tích cho mình hiểu>>> nếu rs xảy ra thì số pos của bạn sẽ chuyển về ma trận và không hưởng dc lãi hàng ngày

Upvote 0
Cách khôn ngoan nhất đó là tông vào 1 cục to rồi rút lãi hàng ngày ! hết chu kì thì lấy số tiền lãi dep tiếp hoặc nghỉ !:binhsua03:

Upvote 0
+ B. Nếu trong khoảng thời gian mình đang tái đầu tư mà reset xảy ra thì chuyện gì sẽ xảy ra, mình chưa hiểu rõ về reset này nữa nên mong các bạn phân tích cho mình hiểu>>> nếu rs xảy ra thì số pos của bạn sẽ chuyển về ma trận và không hưởng dc lãi hàng ngày
Hi vậy nếu mới mua 1POS = 10$ ăn lãi được 10 ngày thì mình sẽ mất 8$ à bạn. Vì bạn ở trên nói là đừng hi vọng vào cái matrix đó :(

Upvote 0
Cách này nè, dep vào rồi lấy lãi dep tiếp khoảng 40 ngày sau đó rút hết đến ngày 81 thử xem bạn lãi được bao nhiêu nhé! :binhsua07:

Upvote 0
Vốn lớn thì tống vào 1 cục, vốn nhỏ thì rút ra hết, lấy tiền mua AP dep rồi rút LR => xong

Upvote 0
Thế này xem được không, ban đầu dep vào hàng ngày nó sinh lãi cứ đủ mua pos là mua . Hết 30 ngày thì dừng lại rút tiền.

Upvote 0

bao nhiêu tiền ban đầu mà định làm vậy?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week