Analysis Anh em chơi Binary option bơi vô nào :)

Haiz! Hiện tại đang chơi 2 contest, để kiếm giải của nó rùi convert cũng được! Với lại Payza và Paypal ít người exchange lắm! Để mình nhờ thằng neobux & fxpro nó làm giùm lun! Hehe
PP đầy người ẽ mà bác, đối với VMZ còn có những site là đối tác của VMZ cho ex tự động từ ví khác vào VMZ mà, em thử vài lần rồi, có cả lần em ex từ Payza sang VMZ và ngược lại đẻ chơi EmpireOption mà

PP đầy người ẽ mà bác, đối với VMZ còn có những site là đối tác của VMZ cho ex tự động từ ví khác vào VMZ mà, em thử vài lần rồi, có cả lần em ex từ Payza sang VMZ và ngược lại đẻ chơi EmpireOption mà
Trang nào pác, cho xin vài cái link coi! Nếu OK để nó convert lun!

bác dep dc tiền chưa, mấy hôm nay găm dc bn tiển rồi?
Gần 200$ Paypal rùi! Mà giờ đang chơi thằng formaxmarket.com, Phải lấy xiền của em nó cái đã he he!

Gần 200$ Paypal rùi! Mà giờ đang chơi thằng formaxmarket.com, Phải lấy xiền của em nó cái đã he he!
liệu có nên viết bài giwois thiệu sàn cho anh em cùng chiến ko nhỉ bác, em thấy bianry chơi đúng chiến thuật thì đâu có khó. Viết bài cho newbie như bác max ấy ạ

liệu có nên viết bài giwois thiệu sàn cho anh em cùng chiến ko nhỉ bác, em thấy bianry chơi đúng chiến thuật thì đâu có khó. Viết bài cho newbie như bác max ấy ạ
Ha ha! Binary Option mà chơi đúng chiến thuật thì hiếm khi thua!
Nhưng nhiều pác vẫn nghĩ Binary Option là cờ bạc + hên xui! Nên chắc ít người tham gia!
Với lại đánh theo chiến thuật thì nhiều người lại ko đủ bình tĩnh để chơi theo chiến thuật vì sợ thua!

Ha ha! Binary Option mà chơi đúng chiến thuật thì hiếm khi thua!
Nhưng nhiều pác vẫn nghĩ Binary Option là cờ bạc + hên xui! Nên chắc ít người tham gia!
Với lại đánh theo chiến thuật thì nhiều người lại ko đủ bình tĩnh để chơi theo chiến thuật vì sợ thua!
(y) Chiến thuật của Bác cũng có dài đâu, 2 ngyaf mà đã double win, x2 balance rồi

Có cái hội thảo này thấy cũng hay sẽ tổ chức vào 20/7. Ai hứng thú thì đặt một vé nhé, nhất là mấy bạn muốn tìm hiểu về Binary Options.
http://optiontrade.com/en/beginners-webinar.html
em đặt hết cả 3 rồi, mà cái hum trc bác có xem ko, ko bít cái sàn optiontrade của hotforex nó như thế nào nhỉ

Có trang nào chơi Binary mà No Deposit -> win Real Money thi post lên nhe AE. Đang cần xiền hehe

Có trang nào chơi Binary mà No Deposit -> win Real Money thi post lên nhe AE. Đang cần xiền hehe
tìm suốt, khó nhai .... thử trang setoption ấy ( free 25$ real nhuwg trade 30x mới with dc ).Only pay qua bank, bắt veri acc trc khi rút. Only chấp nhận thông tin US, người VN mình nghỉ chơi, haha

mà bác tap ơi cái indicator của bác cho em test hết trial rồi ạ, em còn chưa thử nhìu với martinge lv5 dc nữa. H em phải làm gì hả bác, đang định dep tiền thật vào chiến đây. Hay bác cho e buy cái indi đấy lun ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,479
171,520
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week