Help anh em cho ý kiến về thằng akiba

formy

Junior
Reactions
171
MR
0.002
tháng trước có chơi akiba mà ko hiểu lý do nó cho là mutil acc, mình đã reset modem và xóa cookie rùi nhưng giờ đăng nhập acc nào là bi bane mutil acc đó, post nhiều hay ít cũng bane. duy nhất cái thằng khốn hr20 bane mình.anh em nào có thể hướng dẫn mình cái vụ hết mutil acc đc ko ah. nếu đc em sẽ hậu tạ các bác. thanks all.....

có thể nó check ip location của bạn ở bài viết... bt thì chỉ thấy IP theo zải phân cách thôi... nếu thật là Akiba nó check ip location thì trắc lên bưu cục xin đổi IP mới đi (Hoặc xài Proxy đối với Akiba :binhsua144:), reset Model vô tác dụng! Mà mình cũng có 2 acc bên đó có bị banned đâu... chán quá nên tạm bỏ đó :binhsua117:

có lúc nào nó check Subnet Mask ko cậu. cậu 2 acc ko chiến thì bán lại cho mình 1 cái đc ko cậu

tháng trước có chơi akiba mà ko hiểu lý do nó cho là mutil acc, mình đã reset modem và xóa cookie rùi nhưng giờ đăng nhập acc nào là bi bane mutil acc đó, post nhiều hay ít cũng bane. duy nhất cái thằng khốn hr20 bane mình.anh em nào có thể hướng dẫn mình cái vụ hết mutil acc đc ko ah. nếu đc em sẽ hậu tạ các bác. thanks all.....

Cách post có giống nhau ko, nó dòm cách post giống acc cũ, hay nó dòm links blog quảng cáo của mình giống nhau, ... nói chung nói so sánh thấy giống gì đó ở acc ban trước thì nó sẻ ban multi.

Cách post có giống nhau ko, nó dòm cách post giống acc cũ, hay nó dòm links blog quảng cáo của mình giống nhau, ... nói chung nói so sánh thấy giống gì đó ở acc ban trước thì nó sẻ ban multi.

mỗi lần bane em post theo 1 kiểu, mà nó cũng bane dc mà tài.ko có link quảng cáo blog gì hết.

Mình post 3 acc để cho nó bem mà nó éo bem cơ chứ. Cãi nhau với mấy thằng mod suốt cũng chẳng sao =))

P/S: Chém gió cho vui mà

mỗi lần bane em post theo 1 kiểu, mà nó cũng bane dc mà tài.ko có link quảng cáo blog gì hết.
ự hự,tưởng bác chơi PTU trình English phải khá lắm chứ,dùng ban hoặc banned nhé bác

Bài bạn có trùng với bài người khác,cũng bị banned với lý do Mutil acc nhé,chứ bác post chục acc mà hàng độc thì chả bao giờ bị banned cả.

akiba thì ngon thật nhưng mà mod hơi bị khó tính chủ yếu kiên nhẫn thui post bài bình thường đúng ruler là ok ah

:binhsua153:Ai chỉ e chơi với.........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week