SCAM Anh em cẩn thận thằng congvienkhunglong

Status
Not open for further replies.
Sự trùng hợp của tôi và thớt ... Cũng có thể bạn kia đã liên quan.. đến Giờ mình hiểu tại sao người ta hack .. :v
chia buồn với bác đời k ai cho không ai. em cũng bị hack. ak mà thôi close top được rồi

;) hê hê.. Quan trọng gì.. Coi như đây là 1 hình thức ăn trộm tinh vi :).. Chứng tỏ gia đình nó không biết dậy nó thôi .. :) Và mình rút ra được 1 bài học thôi mà :D

Quan trọng mình ức từ tối tới giờ là không biết thằng nào làm chuyện này.. Không hiểu nguyên nhân thằng nào giết mình.. Giờ biết rồi thì thấy thoải mái trong người hơn :D

nó còn hack cả acc justcoin cuỗm mất 1k9 của mình :mad: đệ ma nhà nó. đi vào cái site Nga ngố của nó xong dính luôn

giờ mới biết tại sao mất :( đúng sau lúc vào site 2farm :( cầu cho nó tai ương đổ ập lên đầu mấy con thú đội lốt người ăn trên sức lao động của người khác đi

mình bị mất nhưng không login vào site str giả :| mà chỉ tạo acc login vào 2farm thôi ! thế cũng lấy đc pass ! vãi thật

mình bị mất nhưng không login vào site str giả :| mà chỉ tạo acc login vào 2farm thôi ! thế cũng lấy đc pass ! vãi thật

cùng 1 pass ko ? Hoặc là khi tạo acc cậu có phải kick hoạt mail ko?

cùng 1 pass ko ? Hoặc là khi tạo acc cậu có phải kick hoạt mail ko?
nick chính cùng pass bạn nhưng khác username ! mình chỉ đăng kí login vào xem site ntn thôi ! lúc đấy cũng đang chiến str ! có kích hoạt mail nhưng k xài mail của acc str chính

ý mình đây k phải là các bác tham theo kiểu đi ngồi reg từng nick mà các bác nghe nó nói nhận 24h 500str là các bác thấy sướng rồi, có gì quá mong các bác thông cảm mình có gì nói đó

vậy site đó lấy pass kiểu gì bạn??? lấy info mình đăng kí trên 2f rồi dò ra str hả bạn???

cái này mình ko rõ nhưng hình như là khi bạn click vào link kick hoạt đó thì có thể bạn đã bị dính trojan, keylog, virus gì đó . Bây giờ tốt hơn hết là bạn quét lại virus trên máy tính đi nhé.

Nhiều mem trong forum này ngu vãi lồng - nói thật lòng , đừng ném đá mình.

Các topic sặc mùi mọc lên như nấm vì bản chất ngu dại và cả tin ko suy nghĩ của 1 số lớn bộ phận thành viên trong forum này. Có óc mà ko biết suy nghĩ, cứ ngồi đó mà hi vọng vào 1 phép màu, 1 lòng tốt để làm giàu. Thì có mà ăn cam suốt đời :oops:
tạo 1 site nga như vậy, ko hề khó bạn à :) chú congvienkhunglong này đã có 1 thời gian pm mình hỏi chi tiết về cái dạng site Nga này nên có thể là cậu ta tự tạo site rồi lừa đảo.

Chia buồn nhé, học cách kiếm tiền chân chính cho an toàn, đừng ngồi đó mong chờ tut tiếc này nọ từ các thánh 2014 nữa nha các bợn >.<
Mời @congvienkhunglong vào giải thích rõ những vấn đề captchater đang nói nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week