SCAM Anh em cẩn thận thằng congvienkhunglong

Status
Not open for further replies.
Mình mất 21k cơ.. dk nó giờ mới biết là mình bị do cái này :(

Mất hết rồi...báo cho a e cẩn thận
cho bác nói lại đó nản ghê

Ta đã comment bên topic nó! báo sắp có scandan rồi mà ko nghe!
Bố thằng nào thời điểm này tìm ra cách lại mang share! :oops:

Mình tag Mod vào để xử lý đó, Xóa topic đó là đúng vì cái site congvienkhunglong post lên là 1 site đầu tư của Nga hoàn toàn ko có bonus gì gì liên quan đến STR cả.

Còn việc tự ý cho người khác teamview thì là lỗi của các bạn, nên tìm hiểu kĩ về teamview trước khi xử dụng , còn ko thì đừng xài ko thì mất hết đừng kêu.

@hjxhjxacec : congvienkhunglong , chưa nói đến scam hay hack teamview mà chỉ riêng việc lừa đảo member về site là thấy ko có mục đích tốt đẹp gì rồi, mình nghĩ vụ này ko xử lý him scam đc thì cũng phải cho him ra đảo 1 thời gian rồi :)

Có lẽ không phải do bạn congvienkhunglong vì bạn ý chưa teamview cho mình nhưng mình cũng bị mất 21k str.. Cũng tài khoản giống của thớt hack
Mình lúc đầu cũng không hiểu sao bị hack.. Khi nhìn thấy thớt bị thì mình mới giật mình cũng thời điểm đăng ký site nga là mình bị.. Có 1 sự trụng hợp không hề nhẹ ở đây.. Và mình cũng vô tình đăng ký tk trên đó giống hệt tk của str

Biết ngay mà, nghi lắm. nên đặt pass trong trang của nó là : condimemaychuluadao :D

Nhiều mem trong forum này ngu vãi lồng - nói thật lòng , đừng ném đá mình.

Các topic sặc mùi mọc lên như nấm vì bản chất ngu dại và cả tin ko suy nghĩ của 1 số lớn bộ phận thành viên trong forum này. Có óc mà ko biết suy nghĩ, cứ ngồi đó mà hi vọng vào 1 phép màu, 1 lòng tốt để làm giàu. Thì có mà ăn cam suốt đời :oops:

Có lẽ không phải do bạn congvienkhunglong vì bạn ý chưa teamview cho mình nhưng mình cũng bị mất 21k str.. Cũng tài khoản giống của thớt hack
Mình lúc đầu cũng không hiểu sao bị hack.. Khi nhìn thấy thớt bị thì mình mới giật mình cũng thời điểm đăng ký site nga là mình bị.. Có 1 sự trụng hợp không hề nhẹ ở đây.. Và mình cũng vô tình đăng ký tk trên đó giống hệt tk của str
vậy bác đặt pass giống như nhau luôn àh

tạo 1 site nga như vậy, ko hề khó bạn à :) chú congvienkhunglong này đã có 1 thời gian pm mình hỏi chi tiết về cái dạng site Nga này nên có thể là cậu ta tự tạo site rồi lừa đảo.

Chia buồn nhé, học cách kiếm tiền chân chính cho an toàn, đừng ngồi đó mong chờ tut tiếc này nọ từ các thánh 2014 nữa nha các bợn >.<

Mong chính quyền địa phương chỗ khu nó sống lập biên bản tống nó ra đảo làm bia cho các chiến sĩ Hải Quân tập bắn.....:D

Sự trùng hợp của tôi và thớt ... Cũng có thể bạn kia đã liên quan.. đến Giờ mình hiểu tại sao người ta hack .. :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week