anh em ai có modem còn xài được dư dùng bán cho mình 1 cái

huyhuy0093

Junior
Reactions
143
MR
0.003
như tiêu đề anh em ai có modem dư không dùng bán rẻ lại cho mình 1 cái,mình ở biên hòa,ai ở biên hòa hay khu vực bình dương gần gần biên hòa có pm cho mình với nhé :) tiện anh em giao lưu luôn ,cảm ơn rất nhiều.nhờ mọi người đi qua đá theart lên giúp với :X

Modem ko chỉ là gắn dây đâu, phải config theo nhà mạng nữa
Bác mà bắt mạng VNPT nó free cho cái modem mà, hư modem cũ đổi modem mới free

Modem ko chỉ là gắn dây đâu, phải config theo nhà mạng nữa
Bác mà bắt mạng VNPT nó free cho cái modem mà, hư modem cũ đổi modem mới free

khổ cái thế này,trước xài fpt.sau nghỉ xài lấy cái modem đó luôn.rồi dk vnpt,giờ sét đánh hư nói vnpt cấp cho rồi tính tiền mà nó ko chịu :(.chỉ có kiếm cái khác rồi kêu bưu điện xuống cònig lại :(

sax sax sax vãi modem thì pm mấy thằng vnpt đó, nó đổi free cho, nó ko đổi thì cắt dịch vụ, xong dk lại là ok,
p/s mình có làm bên vnpt có ai hỏi đừng nói mình nói nhé ;))

cũng còn 1 cái modem cũ 1 cổng của vnpt k dùng để trong tủ 2 năm trời, mình đang ở saigon bạn nếu cần thì lên saigon 1 chuyến mình cho k luôn

config đâu có gì khó chỉ cần pass và user do VNPT cấp cho bạn thôi nếu ko rõ gọi lên tổng đài VNTP đọc cmnd để nó đọc cho. config modem ở 192.168.1.1 tìm mục nào cho nhập User và Password thì là nó đó nhập vào => OK => reset modem

mua modem mới thì lên 5giay voz mục mua bán máy tính Computer mấy cái cũ 100k 150k cũng có xài tốt :)

khổ cái thế này,trước xài fpt.sau nghỉ xài lấy cái modem đó luôn.rồi dk vnpt,giờ sét đánh hư nói vnpt cấp cho rồi tính tiền mà nó ko chịu :(.chỉ có kiếm cái khác rồi kêu bưu điện xuống cònig lại :(

FPT cứ sét đánh đem đổi cái mới, mình bị mấy lần.Sau mỗi cơn mưa to các bố đem modem đổi ầm ầm

cũng còn 1 cái modem cũ 1 cổng của vnpt k dùng để trong tủ 2 năm trời, mình đang ở saigon bạn nếu cần thì lên saigon 1 chuyến mình cho k luôn

cậu ở quận mấy thế :) sài gòn mà quận mấy vậy nhỉ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week