Help Ẩn thông tin ở webmoney khi giao dịch

DeathInLove

Junior
Reactions
25
MR
0.000
mọi người cho mình hỏi cách ẩn hết các thông tin đã đk khi giao dịch qua wmz dc ko? vì mình thấy khi sent Z chỉ cần nhập số Z rồi chọn Who is it? sẽ thấy địa chỉ cũng như tên chủ tài khoản wmz. mình nghĩ dân mmo ko nên pub info. ai biết chỉ mình với nhé! thanks all

mọi người cho mình hỏi cách ẩn hết các thông tin đã đk khi giao dịch qua wmz dc ko? vì mình thấy khi sent Z chỉ cần nhập số Z rồi chọn Who is it? sẽ thấy địa chỉ cũng như tên chủ tài khoản wmz. mình nghĩ dân mmo ko nên pub info. ai biết chỉ mình với nhé! thanks all
vào phần passport mà hide nó đi thôi. chịu khó google cách làm nhé

uh mà ẩn cũng tốt mà sao biết info mình ẩn hay chưa vậy
có vô thử control panel trên wmoney thì thấy vầy là ẩn chưa các bác

mà giờ sao chang ìno passport nó bắt điền lại đủ thứ mới save đc?

vào trong phần setting của wmz trên web, click chọn unpublic information là ok thôi

trừ khi bạn đang dùng 1 ví đã từng scam nên mới sợ, chứ WMZ có bắt veri info đâu thông tin hiện lên khi send $ mổi cái mail với số ví thôi mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,440
172,444
Latest member
cobemainu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week