Ask ẨN DANH TUYỆT ĐỐI KHI LÀM OFFER

Có thể bạn đổi được ip nhưng mà proxy bạn dùng là whitelist proxy, nó đưa cả địa chỉ thật cho "cái nơi mà bạn định lừa".
Xem X-Forwarded-For để biết thêm chi tiết.

hóng

Ngta muốn hỏi các bác cách ẩn trình duyệt cho an toàn mà dường như chả có ai chỉ lại toàn đi soi câu chữ của ngta. :p:p
Pro offer thì nhiều mà lại chả giúp cho NB. Ko lẽ giúp ngta cách ẩn trình duyệt lại có thể đá bát cơm của mấy bác đi nên mấy bác ko giúp.:oops::oops:

các bác chỉ giúp e cách để không bị block Acc với...e bị block 2 lần rồi mà chưng tìm được lý do khắc phục..

Ngta muốn hỏi các bác cách ẩn trình duyệt cho an toàn mà dường như chả có ai chỉ lại toàn đi soi câu chữ của ngta. :p:p
Pro offer thì nhiều mà lại chả giúp cho NB. Ko lẽ giúp ngta cách ẩn trình duyệt lại có thể đá bát cơm của mấy bác đi nên mấy bác ko giúp.:oops::oops:
Mình kết nhất câu này của bạn.Hi
Mình nói thật là bạn hỏi vấn đề này trên đây thì củg giống như nước đổ đầu vịt,Tụi ko biết thì nói càng, còn tụi biết thì nó dấu sợ cướp miếng ăn gì nhà nó thì phải.
Mình nói thật tí mong ae thông cảm.
Còn vấn đề của bạn cho dù có fake 100% vinamilk thì vẫn ăn band là chuyện bình thường,điều quan trọng là net bạn chơi," có khi site bạn đang chơi chưa hẳn là NET" có nhận được $ hay ko thôi, nó mah ko nhận $ hoặc bị bên khách hàng phàn nàng về lưu lượng truy cập thì bạn củng đi thôi.
Mấu chốt nếu bạn muốn được an toàn hoặc để được NET tin tưởng thì ít nhất bạn phải chứng minh được lưu lượng truy cập của mình.
Thứ 2 bạn phải hiểu một nguyên tắc hoạt động của một website "phát triển, nội dung gì, và người dùng tìm kiếm ở đâu ra mah thấy trang web của bạn "
Ko lẽ tự dưng ở đâu ra mah nó nằm to đùng đùng ngay trên thanh bookmark trong trình duyệt của bạn ah. ko có google, yahoo, bing. cứ thế trên trình duyệt mah phang thì đường nào chả chết.
Chả thằng nào gọi là pro trên mmo này cả, chỉ là cố hết sức để giảm thiểu rủi ro mah thôi.
Mình chỉ góp ý bạn vậy để hiểu mah tự mình tạo ra may mắn để kiếm tiền trên mmo. Good Luck:)

Last edited:
Mình kết nhất câu này của bạn.Hi
Mình nói thật là bạn hỏi vấn đề này trên đây thì củg giống như nước đổ đầu vịt,Tụi ko biết thì nói càng, còn tụi biết thì nó dấu sợ cướp miếng ăn gì nhà nó thì phải.
Mình nói thật tí mong ae thông cảm.
Còn vấn đề của bạn cho dù có fake 100% vinamilk thì vẫn ăn band là chuyện bình thường,điều quan trọng là net bạn chơi," có khi site bạn đang chơi chưa hẳn là NET" có nhận được $ hay ko thôi, nó mah ko nhận $ hoặc bị bên khách hàng phàn nàng về lưu lượng truy cập thì bạn củng đi thôi.
Mấu chốt nếu bạn muốn được an toàn hoặc để được NET tin tưởng thì ít nhất bạn phải chứng minh được lưu lượng truy cập của mình.
Thứ 2 bạn phải hiểu một nguyên tắc hoạt động của một website "phát triển, nội dung gì, và người dùng tìm kiếm ở đâu ra mah thấy trang web của bạn "
Ko lẽ tự dưng ở đâu ra mah nó nằm to đùng đùng ngay trên thanh bookmark trong trình duyệt của bạn ah. ko có google, yahoo, bing. cứ thế trên trình duyệt mah phang thì đường nào chả chết.
Chả thằng nào gọi là pro trên mmo này cả, chỉ là cố hết sức để giảm thiểu rủi ro mah thôi.
Mình chỉ góp ý bạn vậy để hiểu mah tự mình tạo ra may mắn để kiếm tiền trên mmo. Good Luck:)

Thía chung quy lại, bác có giúp được ngta vấn đề mà ngta cần ko?:D:D. Nếu được thì chia sẻ cho ngta với kìa.

các bác giúp em với ạ....e làm Acc mới nhưng vẵn bị block tài khoẳng, em nói " em làm đàng hoàng không cheat " có nghĩa là e không cheat link...em làm PPD các bác ạ....em bít là làm offer là cheat lưu lượng hết các bác hiểu cho em đừng chọc em...mong các bác giúp đỡ cho ạ
PPD nào vậy

Cách ẩn tốt nhất là nhấm nghĩa Nét bạn chơi tình hình nó như thế nào , admin nó no thì bạn dễ thở, nó đói thì nó sẽ vặn bạn đủ kiểu.... Tốt nhất là có site riêng chạy hitleap hay rãnh thì đi spam site trên face hay forum chẵn hạng , tồi tìm nick skype của admin net giả đò vào đung đưa hỏi vu vơ thăm tình hình (nói như thể mình là người tốt ý :D) nói làm sao là nó biết bạn đang làm việc cho nó: ví dụ : admin ơi hàng ngày em rinh traffic từ nơi khác làm sao để biết nó từ đâu vậy....(đại loại hỏi ngu ngu xíu:D)

Đã nói như trên mah chia sẽ cái nồi gì nửa bác, chỉ thiếu mỗi chia sẽ $ cho thớt thôi:D

Cái người ta cần là cách ẩn danh an toàn.Những gì bác nói chỉ máng tính chất chung chung, chưa giải quyết được vấn đề.

Cái người ta cần là cách ẩn danh an toàn.Những gì bác nói chỉ máng tính chất chung chung, chưa giải quyết được vấn đề.
NET nào dùng hệ thống tracking mode 2015 thì củng khó mah an toàn được. Mình chỉ nói thế thôi còn thớt trên nên tìm hiểu thêm

NET nào dùng hệ thống tracking mode 2015 thì củng khó mah an toàn được. Mình chỉ nói thế thôi còn thớt trên nên tìm hiểu thêm

Cần gì phức tạp, chỉ cần scan port 22 đòi login là biết. Đơn giản, nhanh và hiệu quả.

Nói chung làm ăn càng ngày càng khó nhưng trong cái khó ló cái khôn. Cái khôn là làm chủ site offer thu tiền tỷ.

Chủ site offer giống chủ nhà băng, tiền thu của Marketer thì trả cho Publisher giống tiền lãi của người vay trả cho lãi người mượn, ăn hoa hồng chính giữa.

Chủ offer thậm chí còn an toàn hơn chủ nhà băng nữa. Lấy lãi từ Marketer trước, rồi quyết định xem có nên trả lãi cho Publisher không...cheat thì nghĩa là không, ghét cũng không.

Last edited:
chắc mấy ông này chơi ẩu chơi tả, chơi bùng tiền, chơi không biết hậu quả, có thì phang không có thì câu lượm, móc khóe nên mới phải giả thông tin này nọ. Ớn mấy ông nội này ghê.

vấn đề chơi PPD nó cũng không có gì khó hiểu cả. site ppd nào cũng vậy
- bạn không cần phải chứng minh traffic của bạn, nhưng bạn phải cho họ biết traffic của bạn đến từ đâu (ví dụ bạn đưa link của thằng ppd lên website riêng của bạn, sau lúc chiến bạn vào site của bạn rồi click vào link của thằng ppd đó. cái đó để cho nó biết traffic cuả bạn đến từ website của bạn )
- Khi làm offer thì tất nhiên bạn phải change mọi thứ cần thiết ( như user agent....) cái này không cần bàn cãi nữa
- Khi lead một offer thì bạn phải click cho nó. để đảm bảo tỉ lệ cho nó ( tỉ lệ EPC và CR dưới 20% là ok rồi, thấp hơn thì càng tốt ( không có tool thì click bằng tay )
- làm offer thì không được ăn một con offer liên tục, không được ăn 1 nước và chỉ 1 offer. ăn được càng nhiều offer trên một nước thì càng tốt. và ăn được nhiều nước thì càng tốt
- Không được để tình trạng 1 ip lead 2 offer. và không được tình trạng vào site ppd rồi sock chết thay sock khác để làm mà không change lại từ đầu.
Còn việc nó biết bạn cheat hay không thì dễ thôi, nhưng quan trọng cách bạn làm có đúng rule của nó không. nếu đúng mà biết bạn cheat nó vẫn trả tiền bạn, vì nó cũng cớ lợi mà. chẳng Net PPD nào không cho cheat cả, quan trọng là công khai hay không. và tỉ lệ cho cheat của nó như thế nào thôi.

mình chỉ có thể giúp bạn được thế này thôi. còn lại khi bạn làm phải biết mỗi lần bị banned do đâu. đừng có hùng hục vào làm, và phải biết site đó nó quy định như thế nào. nội dung website của bạn phải như thế nào. không được chưa nội dung Hack, Crack... hay gì đó.

Chúc bạn may mắn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week