Matrix Alpha-cash.com - Đầu tư Alpha Cash kiếm lợi nhuận hàng tháng trên 15%

Đã thấy acc của bạn. Bạn được nhận lại 8.7$ Bạn PM số tk Vietcombank vào tin nhắn Forum hoặc Facebook cá nhân của mình: https://www.facebook.com/maclife.vn
mình sẽ gửi trực tiếp vào Vietcombank cho đỡ tốn phí nha do ví bitcoin chỗ minh hiện tại bắt tối thiểu là 0.005 (Please enter a value greater than or equal to 0.005)
thanks b. ví U được ko bạn. U13240221 (le hai nguyen)

Bạn cho mình hỏi giao diện wweb chưa hoàn chỉnh lắm? Minhf cài bảo mật authy và sms nhưng lại ko thấy chỗ điền mã vào? lỗi hiển thị của máy mình hay sao ạ

Bạn cho mình hỏi giao diện wweb chưa hoàn chỉnh lắm? Minhf cài bảo mật authy và sms nhưng lại ko thấy chỗ điền mã vào? lỗi hiển thị của máy mình hay sao ạ
Bản beta nên có thể còn 1 vài lỗi. Lúc đc lúc ko! Tuy nhiên mình vẫn cài đặt được bình thường. Có thể lỗi trình duyệt bên máy bạn! Bạn thử chờ lúc khác làm lại. Tuy nhiên mục đó bạn có thể làm sau cũng được! Tới lúc Alpha Cash cho rút $ thì chắc web cũng hoàn thiện rồi!

thanks b. ví U được ko bạn. U13240221 (le hai nguyen)
Đã RCB cho bạn qua Vietcombank. Dù Alpha Cash chưa cộng vào tk cho mình nhưng mình vẫn sẽ ứng trước để RCB cho các bạn đăng ký theo mã code của mình.

Attachments

175.7 KB · Views: 65
Chờ thôi
Mấy dự án như này chờ hoài coi chừng lúc vô thì trễ nha bạn ! Vô ngay giai đoạn Beta hiện giờ giảm rủi ro xuống mức tối đa.
Ví btc đã nhận đc hơn 250 btc chỉ sau 3 ngày mở cửa, chủ yếu từ các group của Nga. Mà dân Nga ko ngố như người ta thường nói đâu bạn ^_^

Site này có cảnh báo là không được công khai mã giới thiệu, nếu công khai sẽ bị band nick.
Bác chủ cẩn thận nhé

Site này có cảnh báo là không được công khai mã giới thiệu, nếu công khai sẽ bị band nick.
Bác chủ cẩn thận nhé
Edited: Đã tìm thấy thông tin không được Public Mã đăng ký!

Last edited:
mình dep hôm 21. site ghi là 1/9 mới có lãi. 10 ngày nhỉ ??
Đã nhận được RCB. Thanks bạn.
RCB mình ứng trước gửi bạn luôn do mình có lòng tin vào dự án này. Trong TK mình vẫn ở trạng thái income chứ chưa được cộng vào Balance ^_^

Theo thông tin mới đọc được trên 1 Blog của Nga thì ngày chạy chính thức dự án là ngày 10/9/2017

Bác cho e hỏi là chỉ dùng sdt viettel mới đk dc hả bác. E xài sim Vina vậy là k tham gia dc sao?

Bác cho e hỏi là chỉ dùng sdt viettel mới đk dc hả bác. E xài sim Vina vậy là k tham gia dc sao?
Hiện tại một số bạn nói sim mobifone cũng nhận được tin nhắn rồi. Chắc site đang dần hoàn thiện. Bạn có thể thử nhập số, nếu nhận được tin nhắn là OK
Update: Alpha Cash đã nhận tổng cộng hơn 300 Bitcoin. Check tại đây: https://blockchain.info/address/15aBrMwSYC2CpNqCGj5MykhoRpcfjWmSe4
Ngày dự kiến chạy chính thức là ngày 10/9/2017. Các bạn nào đầu tư lúc này là an toàn nhất! Site này khả năng sống trên 1 năm giống ETH là cực cao. Các bạn vào trễ thì rủi ro sẽ tăng nên ai muốn vào thì quyết định sớm nha!

Vina đc nhé ban
Ai đầu tư bằng USD thì check tài khoản ở mục Profitbox nha! Đã có thể rút tiền lãi (nếu có)
Cổng rút BTC & ETH sẽ mở vào ngày mai.
rút tiền tử Profitbox ra Multitool mất 2-5 ngày. Sau khi hiện balance ở Mutitool thì bạn có thể withdraw về ví nào mình muốn hoàn toàn tự động!

View attachment 101484 cái này của mình khi nào mới nhận được lãi vậy bạn
Bạn kiểm tra ở mục Profitbox đi. Có mấy ngày nay rồi mà bạn! Nếu muốn rút thì bạn rút về ví mất khoảng 2-5 ngày. Sau khi $ đã hiện trong ví thì có thể rút ngay bất cứ lúc nào!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom