Matrix Alpha-cash.com - Đầu tư Alpha Cash kiếm lợi nhuận hàng tháng trên 15%

maclife

Junior
Reactions
24
MR
0.003
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bạn, Nếu bạn là dân invest kiểu ủy thác như thế này thì chắc chắn sẽ biết tới Ethtrade, hiện sàn này sống được hơn 1 năm, ai đầu tư vào thời điểm ban đầu thì sẽ x3, x4 tài khoản. Hôm nay mình xin giới thiệu với các bạn 1 dự án tương tự, được thành lập bởi 1 nhóm tách ra từ ETHtrade. Mình theo dõi dự án này khá lâu. Hôm qua thì dự án đã cho chạy bản Beta, tuy nhiên chỉ trong 1 ngày mà dự án đã được cộng đồng đông đảo quan tâm (nhất là các group của Nga) và đã nhận được đầu tư hơn 100 bitcoin (đang tănng lên hàng giờ). Các bạn có thể kiểm tra ví Alpha Cash tại:
https://blockchain.info/address/15aBrMwSYC2CpNqCGj5MykhoRpcfjWmSe4
Lợi nhuận hàng tháng cho nhà đầu tư sẽ từ 10-15% tuỳ vào mức đầu tư. Thời gian của khoản tiền gửi vào là 360 ngày, tuy nhiên sau 90 ngày là bạn có thể rút gốc. Lợi nhuận mà Alpha Cash cam kết cho nhà đầu tư là 200% trở lên.

Thực chất, Alpha Cash cho phép bạn được phép rút vốn trước 90 ngày nhưng phải tốn 1 khoản phí khá lớn, sau 90 ngày sẽ có thể rút gốc không tốn phí.
Với những dạng đầu tư như thế này. Người đi đầu luôn thì khả năng x3, x4 tài khoản là rất cao. Mình sẽ hướng dẫn các bạn cách đăng ký, cách nạp tiền và mua gói đầu tư

1. HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ
Hiện tại thì trang chủ Alpha Cash chỉ có duy nhất 1 ngôn ngữ đó là tiếng Nga. Tuy nhiên bạn có thể dùng Google Chrome để dịch và đăng ký ngay bây giờ. Sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn.

- BƯỚC 1 : Bạn truy cập vào https://alpha-cash.com/ , lưu ý nhớ bật translate ngôn ngữ trình duyệt sang English như hình.

- BƯỚC 2 : Chọn Registration và thực hiện kĩ những bước tiếp theo (Như hướng dẫn)
LƯU Ý : Mã Registra Code ở dòng cuối cùng bạn điền mã của mình để được hoàn 100% RCB. Các bạn chỉ cần comment mail đăng ký ở dưới topic này. Mình sẽ online thường xuyên để hoàn RCB cho các bạn
Mã đăng ký của mình: MI0593000395

- BƯỚC 4 : Bạn nhớ điền số điện thoại Viettel, đầu số VN là +84 (sim 10 số hay 11 gì cũng ok mà phải là Viettel). Hệ thống sẽ gửi về verify code gồm 5 chữ số như hình.

- BƯỚC 5 : Verify code thành công bạn sẽ nhận được email từ Alpha Cash với thông tin login gồm : email đăng kí, sđt đăng kí và password. Bạn login đổi pass sau
2. HƯỚNG DẪN NẠP $ ĐỂ MUA GÓI ĐẦU TƯ.
- Có nhiều cách nạp. Lúc mình làm bài hướng dẫn này nút nạp BTC bị lỗi nên mình nạp USD. Với hình thức nạp USD các bạn có nhiều cổng thanh toán hơn!
Để nạp tiền vào mua gói đầu tư. Các bạn đăng nhập vài tài khoản như bình thường, chọn Multitool. Chọn USD, Chọn Topup USD. Các bạn gõ số $ muốn nạp (tính bằng USD). Ở hình mình nạp thử 100$

Sau khi nhấn Refill . Alpha Cash sẽ mở 1 cửa sổ mới gồm các cổng nạp như Advcash, Bitcoin,Perfetct Money, Payerr... Các bạn chọn 1 cổng phù hợp với mình.

Ở ví dụ này mình chọn nạp qua Bitcoin. Sau khi nhấn vào bitcoin, Alpha Cash sẽ mở 1 trang gồm thông tin địa chỉ ví để bạn nạp vào. Bạn chỉ cần gửi đúng địa chỉ, số lượng bitcoin mà cửa sổ thông báo. Giao dịch sẽ tự động được xác nhận.

Sau khi nạp xong bạn đợi khoảng 1 - 3 tiếng tuỳ lúc để xác nhận giao dịch. Sau khi xác nhận trong ví USD của bạn sẽ có $
Hiện tại thì chức năng nạp BTC và ETH đã hoạt động. Các bạn có thể nạp BTC bằng cách nhấn vào BTC, chọn Recharge BTC gõ số lượng BTC cần nạp rồi nhấn Refill. Alpha Cash sẽ hiện địa chỉ ví để bạn nạp vô.

Các bạn gửi bitcoin vô ví trên và đợi xác nhận xong thì trong ví BTC tại Alpha Cash của bạn sẽ hiện balance

3. HƯỚNG DẪN ĐẦU TƯ

Để đầu tư các bạn vào Menu Investments> chọn Invest> chọn đơn vị tiền tệ mà bạn nạp lúc nãy. Sau đó nhập số $ muốn đầu tư và nhấn Create Portfolio

Màn hình sẽ hiện lại thông tin đầy đủ về gói đầu tư của bạn. bạn xác nhận lại bằng cách nhấn vào Create Portfolio USD

Bạn đã hoàn tất đầu tư. Nếu bạn nào nạp vào Ví Bitcoin thì vào link https://alpha-cash.com/personal/multiwallet/ chọn ví BTC rồi chọn Create Portfolio giống như trên. Để xem lại các gói đầu tư bạn vào link sau:
https://alpha-cash.com/personal/bags/

Tới đây coi như xong. Các bạn nào đăng ký theo mã của mình thì comment Email và số tiền bạn đầu tư + Địa chỉ ví Bitcoin của bạn bên dưới nha. Mình sẽ hoàn 100% RCB (5%) cho các bạn.

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT VÍ THANH TOÁN

Các bạn làm theo như hình là được.

HƯỚNG DẪN XÁC MINH TÀI KHOẢN ĐỂ RÚT TIỀN

B1. Vào Setting -> My Account và điền đầy đủ thông tin yêu cầu (Uploade hình đại diên, ngày tháng năm sinh, Quốc gia, thành phố và địa chỉ) Và nhớ thay đổi Password cũ do Alpha Cash cung cấp qua email bằng một mật khẩu mới (Tự đăt). Sau đó nhấn Save Change

B2. Vào Setting -> Verification
+ Personality: Tích chọn và nhấn download (tải CMND, Passport, bằng lái xe và kích thước không quá 2Mb) và chờ khoảng 30 giây tới khi xuất hiện chữ màu xanh như hình bên dưới

+ Location: Tích chọn và nhấn download (Tải hóa đơn bất kỳ có địa chỉ và kích thước không quá 2Mb) và chờ khoảng 30
Sau đó các bạn nhấn Save Change
B3. Xác minh email

Bằng cách tích chọn vào ô và chọn Save Change. Sau đó các bạn nhận được một email kích hoạt nhấn vào link để kích hoạt email. (Check mail nằm trong thư mục quảng cáo)
HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT BẢO MẬT TÀI KHOẢN
Vào Setting -> Security tích chọn vào cái nào bạn thích
+ Sử dụng authy google

+ Sử dụng sms code cho việc rút tiền và chuyển tiền

+ Sử dụng thêm password thứ 2

MỘT SỐ THÔNG TIN QUAN TRỌNG:
* Về thời gian rút vốn

- Thời gian đầu tư của bạn là 360 ngày, tuy nhiên sau 90 ngày thì bạn có thể rút gốc (theo thông tin từ site). Alpha Cash vẫn cho bạn rút gốc trước, tuy nhiên sẽ khá thiệt cho bạn. Cụ thể như sau:
+ Từ 0-30 ngày: Không cho rút gốc
+ Từ 31-60 ngày: Bạn có thể rút 1/4 số gốc. Số còn lại có thể bán lại cho Alpha Cash bằng 75% giá trị ban đầu.
+ Từ 61-90 ngày: Bạn có thể rút 1/2 gốc: Số còn lại có thể bán với giá 85% giá trị ban đầu.
+ Từ 90 trở đi: Bạn có thể rút toàn bộ gốc nếu ko muốn tiếp tục đầu tư.
Nếu bạn không rút gốc, khoản đầu tư của bạn sẽ tiếp tục chạy đủ 360 ngày và sẽ hoàn gốc cho bạn sau ngày này.
* Về việc nhận lãi.
- Bạn đầu tư bằng cổng nào thì sẽ nhận lãi bằng cổng đó.
+ Ví dụ như sau: Lúc đầu tư bạn chọn USD để nạp vô (như hướng dẫn trên của mình) thì lãi sẽ trả cho bạn vào ví USD của Alpha Cash, bạn có thể dùng thức năng Withdraw để rút về btc hoặc advcash.... tùy bạn.
+ Nếu bạn đầu tư bằng cách nạp vào ví bitcoin hoặc ETH... thì lãi cũng sẽ trả bằng ETH
- Do đó, các bạn có thể cân nhắc để đầu tư sao cho hợp lý, bạn nào muốn ổn định thì đầu tư bằng cách nạp USD, lãi sẽ trả bằng USD, bitcoin hay ETH có lên hay xuống cũng ko ảnh hưởng tới số $ bạn nhâạ được. Ngược lại bạn nào đầu tư bằng Bitcoin hoặc ETH thì nếu bitcoin lên thì bạn có lợi, số vốn và số $ lãi bạn nhận được cũng tùy đó mà nhiều hơn hay ít hơn so với đầu cách đầu tư USD. Quyết định là ở bạn!

Do đang chạy Beta nên mình chỉ Dep thử 100$ để viết hướng dẫn cho các bạn. Dự là nay mai mình sẽ dep đúng 1 BTC vào Alpha Cash. Lúc đó mình sẽ cập nhật lại bài!

Bạn nào quan tâm có thể join group Alpha Cash của mình tại địa chỉ: https://www.facebook.com/groups/269355933556155/
Facebook cá nhân của mình: http://facebook.com/maclife.vn

P/s: Lần đầu post bài có thể còn nhiều thiết xót dù đã đọc kĩ nội quy. Các MOD thấy còn thiếu gì em up bổ sung ngay

Đầu tư Online luôn tiểm ẩn rủi ro nên các bạn hãy đầu tư trong khả năng cho phép

Last edited:
lãi trung bình 1 ngày là bao nhiêu nhỉ ?
Lợi nhuận hàng tháng giao động 10-15%. Đầu tư cổng nào trả lãi cổng đó, Chia lãi vào mỗi thứ 6 hàng tuần, Hưởng lãi 5 ngày/tuần từ T2-T6, Mức lãi có thể không cao như một số site hiện tại nhưng nếu bây giờ bạn vô thì bạn là người đi đầu (site vẫn đang chạy Beta mà đã thu được gần 200 Bitcoin). Mình đánh giá đây sẽ là dự án HOT từ cuối năm nay cho tới năm 2018.

Bạn cho mình hỏi chạy beta chính thưc ngày mấy và ngày bao nhiêu chính thức.?
Nếu rút trước hạn thì phí là bao nhiêu và lãi là bao nhiêu vậy bạn.
VD: 1k $ - gởi được 30 ngày thì rút vốn.

Bạn cho mình hỏi chạy beta chính thưc ngày mấy và ngày bao nhiêu chính thức.?
Nếu rút trước hạn thì phí là bao nhiêu và lãi là bao nhiêu vậy bạn.
VD: 1k $ - gởi được 30 ngày thì rút vốn.
Beta mới chạy đc tới hết hôm nay mới là ngày thứ 2 thôi bạn. Ngày chạy chính thức trên trang chủ chưa thấy cập nhật. Khi nào cập nhật mình sẽ update cho bạn.
Nếu bạn rút trước thì site sẽ tính như sau:
Từ 0-30: Bạn không được rút
Từ 31-60: Bạn có thể rút 1/4 số tiền đầu tư
Từ 61-90 Bạn có thể rút 50% số tiền đầu tư
Sau 90 ngày bạn có thể rút toàn bộ số tiền đầu tư

Tới thời điểm hiện tại. Alpha Cash đã nhận được 185 Bitcoin chỉ sau 2 ngày mở đăng ký. Sự quan tâm của cộng đồng là rất lớn! Có thể ở VN ít người biết tới nhưng ở Nga lượng người quan tâm đang tăng cao. Bạn nào vào lúc này xem như đón đầu và rủi ro là rất thấp!

Attachments

220.8 KB · Views: 54
đã ref cho bác thớt, đặt gạch xem sao, mà không biết sau này site có tăng lãi ko nhỉ, chứ 10-15% thì cũng hơi thấp

đã ref cho bác thớt, đặt gạch xem sao, mà không biết sau này site có tăng lãi ko nhỉ, chứ 10-15% thì cũng hơi thấp
Thấp vậy mới tồn tại lâu pác ạ. Chứ 30%/ tháng em thấy run quá!

Thay mặt BQT mình rất cảm ơn những bạn Post bài rất chi tiết, đầy đủ và tuân thủ Rules như bạn !
Hy vọng đây là dự án tốt cho mọi người cùng tham gia, bạn nhớ luôn cập nhật đầy đủ các thông tin tại topic này nhé !

chấm

[email protected]
0.0470227
1G6ReEuojQoL6VdbSeVeLhdBzFYVPdjAXj
Đã thấy acc của bạn. Bạn được nhận lại 8.7$ Bạn PM số tk Vietcombank vào tin nhắn Forum hoặc Facebook cá nhân của mình: https://www.facebook.com/maclife.vn
mình sẽ gửi trực tiếp vào Vietcombank cho đỡ tốn phí nha do ví bitcoin chỗ minh hiện tại bắt tối thiểu là 0.005 (Please enter a value greater than or equal to 0.005)

Attachments

3.8 KB · Views: 53
ở phần đầu tư bằng BTC or ETH nó mặc định là 1 BTC, 1ETH nhỉ, mình muốn đầu tư ít hơn nhưng bấm 0,... ko đc

ở phần đầu tư bằng BTC or ETH nó mặc định là 1 BTC, 1ETH nhỉ, mình muốn đầu tư ít hơn nhưng bấm 0,... ko đc
Bấm được mà bạn. Mình gõ thử 0.1 BTC vẫn được mà

Attachments

• alpha cash 17.PNG
    alpha cash 17.PNG
    39.1 KB · Views: 58

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,233
170,372
Latest member