All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

bữa bị suppended neobux , tạo acc mới gửi support cho nó , thế là nó banned luôn acc vừa tạo , click tools naỳ là bị phát hiện đó nha mọi người . Có tiền thì mua quảng cáo chứ request là bị ban liền đó
Hello.
First, you can't create a new account until the old one be suspended permanently.

Second, you've had 989 invalid advertisement visualization warnings. This happens due to the usage of an autoclicker (or similar programs/scripts), viewing advertisements using mobile phones, viewing advertisements using any other forms of interaction different from a mouse, etc.

Best regards,
Cristina C.
NeoBux Support

probux cũng phát hiện tương tự

tool nên bổ sung thêm phần click gird nữa

bữa bị suppended neobux , tạo acc mới gửi support cho nó , thế là nó banned luôn acc vừa tạo , click tools naỳ là bị phát hiện đó nha mọi người . Có tiền thì mua quảng cáo chứ request là bị ban liền đó

Mình thấy như thế này
Đăng nhập bằng TUN thì agent như sau
Mozilla/5.0 (Windows NT 6.2) AppleWebKit/537.22 (KHTML, like Gecko) Chrome/25.0.1364.172 Safari/537.22
Bằng trình duyệt thì nó như thế này
Mozilla/5.0 (Windows NT 6.2; rv:19.0) Gecko/20100101 Firefox/19.0

Không biết nó có dựa vào sự khác nhau về agent đó mà đánh giá acc không?

thớt đâu hông thấy, chắc thớt phải tuyển thêm người hỗ trợ thôi!

Tools của mình khi Run nó cứ chạy vòng vòng chứ không click ads. Có Bác nào gặp như vậy không, chỉ mình khắc phục với. Đợi chủ tool online mà lâu quá.

Cám ơn

Tất cả các script bị hay 1 số script bị vậy bạn?

Tất cả các script bạn, mình thử ghost lại máy và cài tất cả các phần mềm bắt buộc thì nó lại báo plea contact ower, bác chỉ khắc phục 2 cái đó giùm mình với. Cám ơn
Trước hết bạn kiểm tra lại phần check cheat xem. Mình cũng bị một lần ở Tab Gen4 do có từ khóa thừa

Mấy trang chủ lực, có đầu tư, uy tín, các bạn nên click tay cho chắc. Mấy trang này thường có chế độ chống cheat được đầu tư mạnh nên tool khó lòng vượt qua hết được. Như probux, neobux ... mình toàn click tay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week