All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Chủ thớt hướng dẫn chạy = sock với @@
Sao mua SSH chạy sock mà cứ toàn báo lỗi nhỉ...
Mặc dù bấm check thì vẫn connect ok!

hiện tại thì bên mình vẫn click b.thường ko thấy báo gì hết. Bạn nên login = web thử xem thế nào.
----------------
Anh chủ thớt đi c.tác hay sao mà ko thấy fix hay thêm site vậy nhỉ? Bên em đang lỗi mấy site này anh xem giúp
turbo-clicks.info (Aurora)---> chẳng bít lỗi gì =.=" nhưng mãi vẫn chưa click đc cứ nhảy site khác khi dùng tool
ref4bux.com (Evolution)---> bên em nó load ads ko đc dù mạng rất nhanh.
service-pay.ru ( Nga ) ---> Ex
center-seo.ru ( Nga ) ---> Ex
olympia-seo.ru ( Nga ) ---> chắc có lẽ là bị lỗi Amount chăng? ( sr tại em treo rồi làm nên chẳng để ý có click ads hay ko )
sunbux.ru ( Nga )---> Lỗi amount
kuban-bux.ru ( Nga ) ---> Lỗi amount

hiện tại thì bên mình vẫn click b.thường ko thấy báo gì hết. Bạn nên login = web thử xem thế nào.
----------------
Anh chủ thớt đi c.tác hay sao mà ko thấy fix hay thêm site vậy nhỉ? Bên em đang lỗi mấy site này anh xem giúp
turbo-clicks.info (Aurora)---> chẳng bít lỗi gì =.=" nhưng mãi vẫn chưa click đc cứ nhảy site khác khi dùng tool
ref4bux.com (Evolution)---> bên em nó load ads ko đc dù mạng rất nhanh.
service-pay.ru ( Nga ) ---> Ex
center-seo.ru ( Nga ) ---> Ex
olympia-seo.ru ( Nga ) ---> chắc có lẽ là bị lỗi Amount chăng? ( sr tại em treo rồi làm nên chẳng để ý có click ads hay ko )
sunbux.ru ( Nga )---> Lỗi amount
kuban-bux.ru ( Nga ) ---> Lỗi amount

Thanks bạn, mình sẽ update các site này trước.

Àh sẵn anh cho em hỏi 1 tý >"<. Em add site vào ghi ở phần Min là 0.5$ save lại thì nó lại nhảy thành 5$ =.=", chuyển qua dùng dấu " , (phẩy) " save lại cũng nhảy là số chẵn ( VD : 1.75$ ---> 175$, 0.5$-->5$, 0.1$-->1$ ). Bây h nhìn mục Min nó nhảy từa lưa mất hết số dạng thập phân òi ạ, anh chỉ em cách chỉnh lại với. Em chỉnh mấy lần mà save lại vẫn nhảy số chẳn bỏ mất " . (chấm) hoặc , (phẩy) " ở giửa số hix.

Àh sẵn anh cho em hỏi 1 tý >"<. Em add site vào ghi ở phần Min là 0.5$ save lại thì nó lại nhảy thành 5$ =.=", chuyển qua dùng dấu " , (phẩy) " save lại cũng nhảy là số chẵn ( VD : 1.75$ ---> 175$, 0.5$-->5$, 0.1$-->1$ ). Bây h nhìn mục Min nó nhảy từa lưa mất hết số dạng thập phân òi ạ, anh chỉ em cách chỉnh lại với. Em chỉnh mấy lần mà save lại vẫn nhảy số chẳn bỏ mất " . (chấm) hoặc , (phẩy) " ở giửa số hix.
Dùng dấu chấm được mà, mình vẫn sử dụng ok.

Buxhost sau khi click hết ads nó trở về đúng min của nó.

Dùng dấu chấm được mà, mình vẫn sử dụng ok.

Buxhost sau khi click hết ads nó trở về đúng min của nó.
Àh buxhost nó tự nhận minpay nên mình ko wan tâm lắm. Mấy script khác thì bị lỗi khi add minpay = tay, ko bít có phải do win hay ko nữa. Mình mới chuyển qua xài win7, nên chưa quen với setting của nó lắm, mất số thập phân khó canh Minpay để rút.

Hôm qua Probux đạt minpay. Yêu cầu rút tiền liền bị ban acc luôn. Tiếc đứt ruột cái acc. Hình như chạy tool là site nó phát hiện. Rất nhiều site chạy đc vài ngày là báo wrong user and pasword

nhờ thread fix hộ newsite http://leesense.com không click ads
hy vọng tối nay có bản update, nhiều site lỗi quá

Hôm qua Probux đạt minpay. Yêu cầu rút tiền liền bị ban acc luôn. Tiếc đứt ruột cái acc. Hình như chạy tool là site nó phát hiện. Rất nhiều site chạy đc vài ngày là báo wrong user and pasword

Về phần Probux thì mình ko dám nói nhưng về hiện tượng nhiều site bị wrong user pass của bạn thì mình có ý kiến

Ở phần Configuration có mục Check Cheat đó. Có những trang nó để check cheat link. khi đăng ký xong trang nào phải vào kiểm tra xem có ko rồi add vào Check Cheat của tool. Theo như bạn nói có rất nhiều site bị wrong user pass thì những site đấy đều có check cheat link và bạn bị dính rồi

Giờ các site PTC khôn lắm nó đưa ra mấy cái đó đều ngẫu nhiên. Mà thớt thì ko thể kiểm tra cả nghìn site PTC đâu nên bạn phải tự kiểm tra site nào bạn đăng ký thôi.

Bình thường các site cũng ko thay đổi tên cheat link nên bạn chỉ cần vào kiểm tra 1 lần lúc đăng ký là dc nên cũng ko mất nhiều thời gian lắm . Một ngày mình bỏ tầm 15' đến 30' add site mới và kiểm tra rồi mới chạy tool

http://leesense.com

http://www.mondialmoney.net

2 thằng mới này ko click ads. thớt check fix cho ae nhờ nhé :D

- - - Updated - - -

CC8FC5DD01887039556B74C02F44FFA8
[email protected] gia hạn thêm 1 tháng nữa nhé

Batch 137852234

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054