All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Bác fix site fast-ptc đi, trang cashtravel không cập nhật được tiền,icliz.com click mà không có tiền

Last edited by a moderator:
Bác ơi seosprint của em báo wrong host type mặc dù đã clear hết cookie history cả trên máy lẫn trên tool bác check lại giúp nhé

bạn ơi khắc phục lỗi này cho mình với:
sao mà nó lại báo thế này vậy?? :)

Bác fix site fast-ptc đi, trang cashtravel không cập nhật được tiền,icliz.com click mà không có tiền
icliz co tiền mà mình chạy site đó co sao đâu còn 2 trang trên thì mình ko xài
bạn ơi khắc phục lỗi này cho mình với:
View attachment 22344
sao mà nó lại báo thế này vậy?? :)
Site nten ban đã login vao set time chưa ? Neu roi thi ban check user vs pass trong tool co dung ko

chào chủ thớt mình muốn gia hạn thêm 5 tháng cho tools. tools mình hết hạn ngày 3/2 nên mình đã gửi 12$ paypal qua tài khoản [email protected] bạn kiểm tra lại giùm mình còn ID code paypal mình đã gửi qua [email protected] của chủ thớt
mail của mình :[email protected]
generatecode
B88E77402B4191078F6AD7D0CC7D04DF

ok đã send cho bạn file patch

lỗi login fail không thể clickads nhiều site quá *** biết cách khắc phục

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Bạn phải cụ thể loại site nào? Hoặc sites nào? Hoặc chụp screenshot lên mọi người mới giúp được chứ :binhsua02:

tác giả giờ không fix lỗi nữa ah, inbox của donkeymails ko đọc được, intlinx, clicks-fx, browse4bux, adz4suf ngày nào vào cũng exception hết, nếu ko click tay thì nó khóa kể như công cóc

tác giả giờ không fix lỗi nữa ah, inbox của donkeymails ko đọc được, intlinx, clicks-fx, browse4bux, adz4suf ngày nào vào cũng exception hết, nếu ko click tay thì nó khóa kể như công cóc

cuối tuần này mình sẽ update, các site trên mình sẽ xem và fix. Vì hiện tại mình ít chạy ptc nên không biết các site nào uy tín để fix.

Tính fix https://adz4surf.com/home => hiện tại mình đk không được
clicks-fx => mình vẫn click được , site này bạn bi exception liền hay chạy một lúc mới bị ?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,870
172,944
Latest member
DauTuTaiChinh5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week