• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Mình có một góp ý nho nhỏ này.
Những sai nào đủ min pay tác giả có thể làm cho nó đổi màu chữ hay j đó để nhận biết không?
Vì mình thấy buxhost và auora nhiều site quá nên nhiều lúc không để ý là đủ min pay hay chưa.

Thanks.

Mình có một góp ý nho nhỏ này.
Những sai nào đủ min pay tác giả có thể làm cho nó đổi màu chữ hay j đó để nhận biết không?
Vì mình thấy buxhost và auora nhiều site quá nên nhiều lúc không để ý là đủ min pay hay chưa.

Thanks.

đủ min thì ô bờ lăng(Amount) sẽ là màu vàng bạn nhé! cứ cắm đầu cờ lít đi, khi nào thấy màu vàng thì vào site lụm tiền!

Last edited by a moderator:
Min buxhost đã cập nhật sau khi chạy nhưng chưa độc lập từng profile
Bác chỉnh lại sao cho nó cập nhật min pay độc lập từng profile .Thank

Mình thấy mỗi site đều co minpay rồi mà độc lập là sao nữa bạn .Hok hieu ý bạn lắm :binhsua58:

uhm, mình cũng ko hiểu ý bạn này, mỗi profile bạn tạo acc khác nhau nhưng cùng là site đó thì minpay nó phải như nhau chứ sao khác nhau được? Cái này chủ tool phải hát bài "Khó" của Nam Cường đó bạn ^^!

uhm, mình cũng ko hiểu ý bạn này, mỗi profile bạn tạo acc khác nhau nhưng cùng là site đó thì minpay nó phải như nhau chứ sao khác nhau được? Cái này chủ tool phải hát bài "Khó" của Nam Cường đó bạn ^^!
Ví dụ trang xxxbux.com min 2-4-6 thì acc thứ nhất rút sẽ lên min 4 trong khi các acc phụ còn lại chưa rút thi min vẫn là min 2 , khi xem lại thì sẽ không đúng . Chủ tool rãnh thì fix lại

Min pay phụ thuộc vào số lần cashout nữa

Mình có vài câu hỏi thôi

Tất cả những trang gen4 của mình đều ko click dc. Khi log nó cứ báo waiting page rồi lại get page liên tục. Nhưng vẫn báo OK. Vào web thì ko thấy tiền lên và vẫn chưa click. nhìn bảng mới để ý thấy 10 ngày nay chưa click :(

Custom thì vilvin, intlinx và clicks-fx đều báo exception

Cashcrusader thì 3 trang no-minimum, tesasteamails và cashdelight mình bị account suspended liên tục. giờ có cách nào khắc phục ko?

Incentive có 3 trang gptmill, duxbux và clixcube báo login failed mặc dù mình vào web login vẫn bình thường, bearby thì báo wrong host type từ khi dùng tool đến nay :( mình xem góp ý thì thấy có người dùng dc có người ko nên cũng ko biết cách khắc phục

Mình đã cài hết trong #1, đã clear cookie, đã rs máy thay ip hoặc thay đổi giờ chạy những site lỗi ( vì có trang thì tối mới log dc hoặc ngược lại )

Tối mai bạn pm mình để mình teamviewer xem .
Các site CashCrusader theo mình biết nó có cheat bằng hình ảnh, nếu bạn login vô sẽ thấy, chỉ có cách là copy đường dẫn phần hình ảnh cheat đó vào phần check cheat của tool thì sẽ vượt qua được.

- - - Updated - - -

Uhm, mình sẽ chuyển thông số min pay, và User Agent qua phần profile luôn.

bạn ơi cho mình xin key trail với
mới cài lại máy cho mình xin cái key trail với
code :7A95A52B61758D7E7A7E585B9637232C
email :eek:[email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995