All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

lamviecnhieu

Senior
Reactions
610
MR
0.001
Cho mình hỏi "cheats" bên phần run control là gì vậy? Hiển thị số cheats dính hay sao? ---> Còn câu này?

À đó là số ads cheat mà chương trình nhận ra được (cho tới thời điểm nó đang chạy)

gizzvn

Junior
Reactions
92
MR
0.241
cashons.com ---> Expection
clixword.com ---> Expection
https://www.seebux.com -> Vẫn như cũ, đã kiểm tra rùi vẫn login vào có ads nhưng wrong host type quài à cậu :binhsua17:
Mình nghĩ nên update danh sách sites expection lên topic đầu để dễ biết :binhsua10:. Tóm lại tool chạy ngon chỉ còn thiếu vài sites expection thui :).

cashons.com ---> Expection
clixword.com ---> Expection
https://www.seebux.com -> Vẫn như cũ, đã kiểm tra rùi vẫn login vào có ads nhưng wrong host type quài à cậu :binhsua17:
Mình nghĩ nên update danh sách sites expection lên topic đầu để dễ biết :binhsua10:. Tóm lại tool chạy ngon chỉ còn thiếu vài sites expection thui :).

cashons.com ---> Việt Nam không cho đăng kí
clixword.com ---> Lỗi khi vô trang đó (nó ban IP gì tưa lưa)

https://www.seebux.com -> clear cookie thử, bạn vô phần ads nó vẫn cho click bình thường à? (Mình chạy vẫn ok nên ko biết lỗi gì :|)

- - - Updated - - -

cái vụ schedule này tình hình thế nào rồi bác lamviecnhieu ?
À mình biết lỗi gì rồi, giờ bạn tạm thời nhập thời gian theo kiểu, bắt buộc phải có giờ và phút luôn
VD thay vì nhập 1,2 thì bạn nhập dùm mình là 1:00,2:00 (hoặc 1:01,2:01). rồi ok rồi nhớ save lại.
Mình sẽ update ở bản sau (đợi nhiều thứ rồi update 1 thể)

À mình biết lỗi gì rồi, giờ bạn tạm thời nhập thời gian theo kiểu, bắt buộc phải có giờ và phút luôn
VD thay vì nhập 1,2 thì bạn nhập dùm mình là 1:00,2:00 (hoặc 1:01,2:01). rồi ok rồi nhớ save lại.
Mình sẽ update ở bản sau (đợi nhiều thứ rồi update 1 thể)

cái này ok rồi bác,
em hỏi phát nữa, script Gen4 không vượt được captcha hả bác, mấy site gen4 với mấy site custom toàn phải gõ capt. (clicksia,.. )

hunterxxi

Hero
Reactions
514
MR
1.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

cái này ok rồi bác,
em hỏi phát nữa, script Gen4 không vượt được captcha hả bác, mấy site gen4 với mấy site custom toàn phải gõ capt. (clicksia,.. )

Gen4 thì chưa vượt được. Mà có mỗi Gen4 phải nhập thôi. Mấy cái kia chắc do sưu tập còn thiếu hình hoặc nó update hình mới nên lâu lâu mới phải click mà?
@ gizzvn: aurora custom rất nhiều, đừng nghĩ aurora chỉ có 1 dạng script. Một số script cơ bản thì chạy được bt, nhưng gặp thằng admin nó rành về code là nó chỉnh búa xua thì lúc đó thành ra custom. Mà chắc là do máy cậu bị thiếu gì đó thôi. Phải có thêm vài người phàn nàn mấy site cậu đưa ra thì bọn mình mới đưa lên đầu được. Mấy trang browse4bux hay twickerz gì đó vào clear cookies luôn đi. Tốt nhất là bỏ luôn chế độ store cookies vì tool có khả năng vượt captcha mà :D Trừ gen4 thôi. Mà gen4 có lưu thì cũng phải nhập tay lại :D

Reactions
48
MR
0.000
không biết do tool hay do gì mà các site buxhost đăng ký xong add vào tool thì chỉ click dc 1 ngày sang ngày sau nó cứ như thế này hết, nản
lỗi "can not load page", và khi mở lại bằng trình duyệt thì cũng ko mở dc site đó nữa

Last edited by a moderator:

Việt

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
không biết do tool hay do gì mà các site buxhost đăng ký xong add vào tool thì chỉ click dc 1 ngày sang ngày sau nó cứ như thế này hết, nản
View attachment 19339
View attachment 19339
lỗi "can not load page", và khi mở lại bằng trình duyệt thì cũng ko mở dc site đó nữa

Bạn xem lại xem có dùng sock cho profile đấy ko.Dùng sock hay bị như thế do sock lởm :D.
Trường hợp mà dùng trình duyệt ko mở được thì chắc site DIE rồi :D

Bị can not load page là do mạng đó bạn.
Mới update phiên bản mới, fix một số lỗi và thêm chức năng tự động nhận dạng script

Trong phần thêm site mới sẽ có thêm nút "Detect", click vô nó sẽ tự động nhận dạng loại script.
Nếu nhận dạng được sẽ thông báo "OK", ngược lại là thông báo "Could not detect"
(Những site nào custom thì nó sẽ ko nhận ra, dù thật chất bên trong là dựa trên loại script nào đó).

zacku1

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Bị can not load page là do mạng đó bạn.
Mới update phiên bản mới, fix một số lỗi và thêm chức năng tự động nhận dạng script

Trong phần thêm site mới sẽ có thêm nút "Detect", click vô nó sẽ tự động nhận dạng loại script.
Nếu nhận dạng được sẽ thông báo "OK", ngược lại là thông báo "Could not detect"
(Những site nào custom thì nó sẽ ko nhận ra, dù thật chất bên trong là dựa trên loại script nào đó).

Bác làm ơn nói rõ hơn về lỗi mạng giúp em với ạ
Vì em thấy 1 số trang can not load page và em vào bằng trình duyệt cũng không vào đc nhưng ko nhầm thì tiền vẫn tăng tren tool
Bác check lại giúp em nhé với lại tool có update các trang mới và loại bỏ các trang scam không bác?
Còn phần detech site em vừa dùng thử thấy tốt thanks bác

07tc117

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
chủ thớt ơi! sáng nay đang chạy tool thì các process dừng lại k chạy nữa.
tắt tool đi bật lại thì k mở được tool nữa.(k mở được cửa sổ chương trình lên)
down bản khác về thì chạy bình thường nhưng khi mình copy thư mục site của cái cũ bỏ qua thì mở tool không chịu bật lên.(k mở của sổ chương trình).
vậy là bị j ta. có ai bị vậy k. giờ làm sao ta. chứ cập nhật site = tay thì nhiều site quá:binhsua04:

chủ thớt ơi! sáng nay đang chạy tool thì các process dừng lại k chạy nữa.
tắt tool đi bật lại thì k mở được tool nữa.(k mở được cửa sổ chương trình lên)
down bản khác về thì chạy bình thường nhưng khi mình copy thư mục site của cái cũ bỏ qua thì mở tool không chịu bật lên.(k mở của sổ chương trình).
vậy là bị j ta. có ai bị vậy k. giờ làm sao ta. chứ cập nhật site = tay thì nhiều site quá:binhsua04:

Bị lỗi này là do các file trong thư mục sites nó lỗi lun rồi :|, bạn phải chịu khó add tay lại site thôi, bản update tới mình sẽ viết chức năng tự động backup thông tin site lại. (Lỗi xảy ra là do trong lúc lưu thông tin lại, nó bị sự cố gì đó như mất điện, thông tin lưu sẽ bị dỡ dang dẫn tới chương trình load không được)

- - - Updated - - -

Vì em thấy 1 số trang can not load page và em vào bằng trình duyệt cũng không vào đc nhưng ko nhầm thì tiền vẫn tăng tren tool
Bác check lại giúp em nhé với lại tool có update các trang mới và loại bỏ các trang scam không bác?

À là do chương trình không mở được cái page đó -> can not load page.
Mình không có chơi PTC nhiều, nên chương trình ko có cập nhật site scam.

vinhtrieu

Junior
Reactions
18
MR
0.000
vt muốn hỏi về việc gia hạn key: vd hiện tại key của vt còn đến 28/11 nhưng giờ vt muốn gia hạn thêm 2 tháng nữa, như vậy khi đó key của vt được cộng thêm 2 tháng nữa hay là xài cho hết hạn đến 28/11 rồi bung bản patch 2 tháng gia hạn thêm đó :binhsua02:

nothingtt9

Verified
Reactions
193
MR
0.000
Chat with me via Skype
Clear cookie đi, rồi chạy lại site, site này hay bị vậy, chạy nhiều lần là dc hoặc khi run hết site nTen khác rồi run 1 mình nó thôi là dc à

có bạn nào chơi trang relax-ptc2.info không, trang đó thấy ngon quá nhưng sao add vào aurora toàn báo login failed không hà, chẳng lẽ nó là aurora dạng custom giống huxterxxi nói sao

-Vụ này mình cũng từng bị rồi, k phải tại tool đâu, vì cậu cũng k vào được = trình duyệt mà, resest modem rồi login lại thử...
( Trong trường hợp vẫn vào được = trình duyệt mà có hiện tượng Can not load page thì tại vì mạng yếu đấy )

-Còn về việc update trang mới và loại bỏ các trang scam thì không khả thi đâu bạn, và chắc chắn sẽ gây rất nhiều trở ngại và rắc rối hơn cho cả users và coder.

Mình ví dụ thế này nhé:

+Site Ladolcevita-ptc mình đang chơi, vẫn đang paying cho members ( vừa paid cho mình 1,01$ ) ---> mình nhận định site này uy tín, tốt...

+Nhưng Upline của mình thì có khá nhiều ref, vì thế được paid khá nhanh và nhiều lần (đứng top paid 8,25$ trong vòng 11ngày - có thể check trên site), và sau đó k biết tại sao mà account của cậu ấy lại bị Suspended ---> Cậu ấy liền cho rằng site scam...

Từ đó có thể thấy rằng, khó mà có thể nói 1 site ( vẫn đang paying cho member) đã scam hay k chỉ với nhận định của 1 cá nhân nhất định. (điều này chỉ có thể xem xét với sự việc như trên mà đề phòng với site chứ k thể nói site đó đã scam được đúng k? :D )

Còn site mà scam thì nhìn vào là biết liền mà bạn ( đòi invest - đầu tư , minpay cao ngất ngưỡng như 10$-20$, site k có 1 cái proof nào, hoặc proof fake ....blah ...blah )

Last edited by a moderator:
vt muốn hỏi về việc gia hạn key: vd hiện tại key của vt còn đến 28/11 nhưng giờ vt muốn gia hạn thêm 2 tháng nữa, như vậy khi đó key của vt được cộng thêm 2 tháng nữa hay là xài cho hết hạn đến 28/11 rồi bung bản patch 2 tháng gia hạn thêm đó :binhsua02:

Xài bản Patch 2 tháng gia hạn đó luôn

có bạn nào chơi trang relax-ptc2.info không, trang đó thấy ngon quá nhưng sao add vào aurora toàn báo login failed không hà, chẳng lẽ nó là aurora dạng custom giống huxterxxi nói sao

Mình sẽ check lại, nếu được lần update sau mình fix lun

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Date 11/03/2012 13:42
Batch 117761600
To U0250315 (bdnall1tool)
tác giả check tk rồi gia hạn key cho vt
77DAF1C957FEF0B097B9E8C21DC05FD7

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Date 11/03/2012 13:42
Batch 117761600
To U0250315 (bdnall1tool)
tác giả check tk rồi gia hạn key cho vt
77DAF1C957FEF0B097B9E8C21DC05FD7

Mới send cho bạn key mới đã gia hạn 2 tháng,

Update mới:
- Tạo thông tin backup sau mỗi phút
- Fix site relax-ptc2.info

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics