All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

lamviecnhieu

Senior
Reactions
610
MR
0.001
Sao Tool ko click dc các site Nten, PTVEvolution, Incentive ko click dc nữa, nó cứ nỗi "page login..." mãi mà ko vào dc để click.

Mình mới test lại thì 3 loại script đó vẫn ok, bạn thử chạy lại hoặc clear cookie xem sao.

shotacc97

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Sao mình đã add nick+pass ở Tab Profile, sang Tab Run Control. chọn đúng Profile, acc cũng đã hiện lên nhưng ấn chạy tool vẫn báo là User và pass chưa đc thiết lập????

Sao mình đã add nick+pass ở Tab Profile, sang Tab Run Control. chọn đúng Profile, acc cũng đã hiện lên nhưng ấn chạy tool vẫn báo là User và pass chưa đc thiết lập????

Phải click nút save ở phía dưới nữa.

Bạn ơi, sao tất cả các site bux host đều thông báo là ko log in được. Trong khi mình đã tets trên trình duyệt Chorme vẫn ok mà

Bạn tắt chương trình và chạy lại xem sao.

Việt

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
lamviecnhieu ơi, bạn có thể thêm vào tool phần check ref cho các acc được ko?
Mong muốn nho nhỏ mong được hồi âm :D

lamviecnhieu ơi, bạn có thể thêm vào tool phần check ref cho các acc được ko?
Mong muốn nho nhỏ mong được hồi âm :D

Là bạn muốn list ra tất cả các ref của bạn à?
Vấn đề là bạn có vài ref thì không sao, nhưng bạn có vài trăm ref (nếu xem bằng trình duyệt thì nó sẽ phân thành nhiều trang) thì tool rất khó lấy thông tin, và khi lấy hết thì sẽ rất chậm và làm chậm tool.
Khả thi nhất là chỉ lấy ref ở đầu trang thôi.
Mình đang suy nghĩ là có đáng để viết không :D

- - - Updated - - -

sao các site nten lại báo exception bạn ơi

Mình mới test lại các site NTen thì vẫn ok, bạn clear cookie và tắt tool rồi chạy lại xem sao.

Là bạn muốn list ra tất cả các ref của bạn à?
Vấn đề là bạn có vài ref thì không sao, nhưng bạn có vài trăm ref (nếu xem bằng trình duyệt thì nó sẽ phân thành nhiều trang) thì tool rất khó lấy thông tin, và khi lấy hết thì sẽ rất chậm và làm chậm tool.
Khả thi nhất là chỉ lấy ref ở đầu trang thôi.
Mình đang suy nghĩ là có đáng để viết không :D

- - - Updated - - -

Mình mới test lại các site NTen thì vẫn ok, bạn clear cookie và tắt tool rồi chạy lại xem sao.

Hi nếu mất time và gây ảnh hưởng tới tốc độ tool thì thôi bạn à.Chịu khó login vào site xem cũng được :D.

Đặt câu hỏi vào topic này luôn nhé! Log in vào = trình duyệt rồi click view ads. Nó sẽ hỏi thời gian reset ads lần đầu tiên! Mấy trang như cashnhits hay neobux, v.v.. nên bỏ chế độ lưu cookies đi. Còn ko thì clear cookies trc khi chạy. Sau đó vẫn báo exception thì báo cáo lại!

Đặt câu hỏi vào topic này luôn nhé! Log in vào = trình duyệt rồi click view ads. Nó sẽ hỏi thời gian reset ads lần đầu tiên! Mấy trang như cashnhits hay neobux, v.v.. nên bỏ chế độ lưu cookies đi. Còn ko thì clear cookies trc khi chạy. Sau đó vẫn báo exception thì báo cáo lại!

Sau khi clear cookies thì Neobux ok
Còn Cashnhits vẫn báo Could not load page. mặc dù tool vẫn click ads đc. Vì log thẳng vào site thì thấy balance đã lên

07tc117

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
lamviecnhieu xem check dum 2 trang aurora nay nhe xem co cach nao chay duoc k
ptc123.com trang nay capcha luc an luc hien
cashons.com trang nay luc dang nhap no hoi them email

:binhsua43:

lamviecnhieu xem check dum 2 trang aurora nay nhe xem co cach nao chay duoc k
ptc123.com trang nay capcha luc an luc hien