All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Thằng đầu tiên http://kuban-bux.ru ko chạy được cậu ạ. Nó báo login failed

Có bạn nào cũng bị trường hợp login failed trang này thì thông báo dùm mình lun .

Bác nào biết các site Nga nào nữa (ngoài các sites có sẵn) mà có nhiều ads thì post lun nhá.

Update mới fix một số lỗi nhỏ về profile.

Last edited by a moderator:
http://www.vatgia.com/raovat/2605/6183995/rat-nhieu-trang-khac-cua-nga-kiem-tien-nhanh.html
Mình tìm đc cái link, nó là của site VNpayal ( site mình bắt đầu tìm PTC để chơi ) nó cũng khá là uy tín. Mình ko giỏi nhớ tiếng Anh mà ko mở tool đc ( đang làm việc ), nên phiền bạn tự test vậy.
Sao cái trang này lúc vô chỉ thấy có 1 ad để click à?
cái vip-prom đó mình cũng ko rỏ, vô toàn tiếng Nga nhìn mờ mắt quá nên chịu >"</ Thấy mọi ng` bảo nó uy tín nên mình reg lun :).Nếu ads ko nhìu thì bạn khỏi thêm vào cũng đc, cám ơn bạn
-----------------
PS: à sẵn đây khi bạn update bạn có thể viết vào phần infomation hay #1 của topic đc ko? Mỗi lần mở tool mà có update mình vào 2pic mò mãi mới ra bài viết update sửa hay thêm site. Thanks

Cứ tưởng thằng nten nó click rùi ai ngờ vào ko thấy cái click gì hết. Để ý bên process thì chỉ thấy nó log vào, check ads đc 1,2 dòng rùi chuyển sang check accinfo là xong. Site nten nào cũng vậy nên mong thớt fix giùm mình :)

Cứ tưởng thằng nten nó click rùi ai ngờ vào ko thấy cái click gì hết. Để ý bên process thì chỉ thấy nó log vào, check ads đc 1,2 dòng rùi chuyển sang check accinfo là xong. Site nten nào cũng vậy nên mong thớt fix giùm mình
Theo mình nhớ thì site loại Nten phải set time mà ?? (sr tại mình bỏ hết mấy site loại này nên ko nhớ rỏ ). Bạn phải login vào web để set time cho ads rồi tool mới click đc nhé

cái đó mình bít rùi. Cậu check xem đi, 0 clicks mặc dù đã set.
vậy bạn xem lại tool còn hạn sử dụng ko nhé. Lúc trc mình cũng bị 1 lần vì tool hết hạn mà ko hay.Mình vừa test liền khi bạn nói ko click đc

Sorry cậu, đúng là mình hơi nhầm 1 tí ^^!
À mà jamabux với clickadoo scam rùi nhé cậu, vào forum là bít .
à thanks cậu, như mình nói trên mình bỏ mấy site đó rồi, tại lúc nãy bạn nói ko click đc nên mình mở lên test thử xem ấy mà. Mình chủ íu chơi Russ, Custom, Buxhost với Aurora thôi :D

khi cài mình gặp lỗi này

Bạn xem dùm 2 site Russ bị báo login failed, thử mấy lần vẩn ko đc
Staffbux và kuban-bux.

Hình như 2 site này, phải login lần đầu vào để confirm lại password gì đó, bạn vô trình duyệt thử coi phải vậy không

- - - Updated - - -

khi cài mình gặp lỗi này
View attachment 22837

pm mình để teamviewer xem.

Hình như 2 site này, phải login lần đầu vào để confirm lại password gì đó, bạn vô trình duyệt thử coi phải vậy không

Chuẩn rồi ...2 site đấy em bỏ ko add vào tool đâu.Vì 2 site đấy khi đăng nhập khác IP nó bắt Veri lại như kiểu vào LR ý...:m020:
Nó bắt nhập đoạn Code của nó gửi về WMR hoặc phải đăng nhập thông qua tài khoản WMID của mình mới vào được...Chứ ko vào bằng user và pass đc đâu :m003:

Chuẩn rồi ...2 site đấy em bỏ ko add vào tool đâu.Vì 2 site đấy khi đăng nhập khác IP nó bắt Veri lại như kiểu vào LR ý...
Nó bắt nhập đoạn Code của nó gửi về WMR hoặc phải đăng nhập thông qua tài khoản WMID của mình mới vào được...Chứ ko vào bằng user và pass đc đâu
Mình cũng chẳng hỉu, mình xài IP động nhưng modem thì open 24/7 ( trừ lúc cúp điện và rớt mạng mới bị hên xui đổi IP ). Đã vào rồi, kích hoạt lun rầu, check mail lun rầu vẫn bị login failed...Nhìn tiếng Nga dịch mún khùng lun ( nhờ anh google mà nhìn còn bóc khói đầu ) tool vẫn ko click.
Mình login trên web = use và pass đăng ký đc mà ? nếu ko bị đỗi IP thì dùng use và pass đc ( đã thử login hơn 3 lần = use và pass )

Nãy mình đang chạy tool thì cúp điện :binhsua53: nên giờ mở tool hết đc luôn, bấm vô icon hoài mà nó ko ra tool :binhsua53: giờ làm sao đây thớt, hùi bữa cũng bị vậy 1 lần thớt team cho mình làm sao í mà mình quên rồi :binhsua166:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back