All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

- Gửi 2$ vào tài khoản LR
- Số tài khoản LR: U0250315(bdnall1tool)
- Để lại email, code, batch (số này nhận được khi thông báo giao dịch thành công).

cho em hỏi , để lại batch là cái gì vậy ? gửi qua imail hả ?
nói chung trình tự là cứ gửi tiền lr ,sau đó để lại imail và code đúng không ạ ?

batch là số chứng chỉ giao dịch bh chuyển tiền xong cũng có batch.

thớt xem fix giùm mấy trang này cái . cả tuần này ko làm ăn gì đc cả :|
http://www.gptplanet.com
http://www.globalbux.net
http://www.scarlet-clicks.info
http://www.ref4bux.com
https://twickerz.com
http://www.adsbear.com

fix giùm cái nhé mà hầu như mấy trang Evolution ko chạy đc chỉ đc mỗi the-bux với Goldemclix à :|
mình vẫn chạy bình thường ah, thỉnh thoảng rớt mạng thì cant not load page, chạy lại lại là ok

Thớt ơi là thớt. Mới update lên tự dưng mấy phần config socks mất hết. Bị banned acc phụ lẫn acc chính vì lúc update ko để ý chỉ cắm máy chạy thui ---> Rùi nghỉ luôn, giả từ PTC đây các pác ạ, thớt đã cho mình 1 vố đau điếng :binhsua159:

Thớt ơi là thớt. Mới update lên tự dưng mấy phần config socks mất hết. Bị banned acc phụ lẫn acc chính vì lúc update ko để ý chỉ cắm máy chạy thui ---> Rùi nghỉ luôn, giả từ PTC đây các pác ạ, thớt đã cho mình 1 vố đau điếng :binhsua159:
có config sock / proxy mà bạn , tool mới sửa lại thay đổi sock / proxy cho từng acc luôn chứ ko mặc định chỉ dùng được 4 sock / proxy như cũ , chạy tốt hơn với các site evolution rồi .

ra đi bao nhiu acc phụ thế bạn @@

I'm so sorry :|, mình ko nghĩ chuyển vụ sock mà ảnh hưởng tới mấy bac :|

có config sock / proxy mà bạn , tool mới sửa lại thay đổi sock / proxy cho từng acc luôn chứ ko mặc định chỉ dùng được 4 sock / proxy như cũ , chạy tốt hơn với các site evolution rồi .

mình ko để ý. cứ như mọi lần vào update tool xong thì tool tắt rùi có phần mềm tự động tới giờ thì chạy và ẩn xuống típ chứ ko có nghĩ là mất hết config. lúc phát hiện ra thì tất cả đã quá muộn, ko cứu đc nữa.
@windyluv: ra đi hết rùi cậu, mấy tháng mình cày và trade ref giờ tan theo gió.
@lamviecnhieu: cậu ko cố ý nhưng giờ đã dính rùi thì giờ đi kiếm đường khác thui. lần sau mong thớt để ý cái phần socks với ip kĩ hơn, ko khéo ae lại bị giống mình, 1 đi ko trở lại. giận thì có giận nhưng mất rùi thì đành buông vậy, công sức mình đổ vào coi như học tập và tập tính cẩn thận hơn. kinh nghiệm cũng ko có gì nhìu để truyền lại ae nhưng vẫn nói để ai bít đc thì bít, ai hiện đang fake socks thì nên tham gia trao đổi ref để thêm % uy tín trog mắt admin, chỉ chơi những sites mà ae nhắm đc, đừng mất công reg nhìu rùi chờ tới ngày payout, tốt nhất cứ ăn % refback rùi kiếm payout là tốt rùi. và nếu đc, ae lưu ý kĩ cookies, khả năng bị ban acc cũng dựa trên cookies nên cẩn thận nhé. đó là 1 ít kn của mình còn laj các bạn tự để ý nhé. thân chào và tạm biệt ptc từ đây.

mình ko để ý. cứ như mọi lần vào update tool xong thì tool tắt rùi có phần mềm tự động tới giờ thì chạy và ẩn xuống típ chứ ko có nghĩ là mất hết config. lúc phát hiện ra thì tất cả đã quá muộn, ko cứu đc nữa.
@lamviecnhieu: cậu ko cố ý nhưng giờ đã dính rùi thì giờ đi kiếm đường khác thui. lần sau mong thớt để ý cái phần socks với ip kĩ hơn, ko khéo ae lại bị giống mình, 1 đi ko trở lại. giận thì có giận nhưng mất rùi thì đành buông vậy, công sức mình đổ vào coi như học tập và tập tính cẩn thận hơn. kinh nghiệm cũng ko có gì nhìu để truyền lại ae nhưng vẫn nói để ai bít đc thì bít, ai hiện đang fake socks thì nên tham gia trao đổi ref để thêm % uy tín trog mắt admin, chỉ chơi những sites mà ae nhắm đc, đừng mất công reg nhìu rùi chờ tới ngày payout, tốt nhất cứ ăn % refback rùi kiếm payout là tốt rùi. và nếu đc, ae lưu ý kĩ cookies, khả năng bị ban acc cũng dựa trên cookies nên cẩn thận nhé. đó là 1 ít kn của mình còn laj các bạn tự để ý nhé. thân chào và tạm biệt ptc từ đây.

thiệt là chia buồn với bác , bác cho em hỏi mấy sock lấy ở đâu vậy bác ?

@lamviecnhieu : bác thêm click grid cua NTen được không bác

Mình Mua Key 1 Tháng
CODE : 2BFB86FB198C28C536912F64EE1FBDB1
Email : [email protected]
Batch : 142347733
05/02/2013 11:21142347733U0250315 (bdnall1tool)- $2.00$0.00$0.05Hide
Merchant Reference:Memo: Buy Tool Auto

Date05/02/2013 03:54
Batch142302100
FromU4177178 (thuykhaden)
ToU0250315 (bdnall1tool)
Amount$2.00

mua tool

imail: [email protected]
code : E2C474C343DD5CBAD01DCB244A7DCFEF
Thớt ơi ! giải quyết cho em nhanh nhanh giùm

hix,chia buồn cùng bạn :binhsua117:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week