All1Tool - Tự động xem quảng cáo hầu hết script

Các bạn thấy oto này như thế nào? Bạn nào thấy hay thì bấm thanks nhé! Thân!

• Rất hay, hãy tiếp tục phát triển. Mình ủng hộ :)

Votes: 31 77.5%
  • Quá bình thường. Không dùng cũng ko sao :)

Votes: 5 12.5%
  • Quá tệ. Dẹp luôn cái này đi :)

Votes: 4 10.0%

• Total voters
    40
  • Poll closed .
Để kiểu này thì tết công gô mới có slot. Đọc kỹ và down phần mềm #1 rồi chạy generate code post lên đây :D

Seebux là nten đã fix script nha. Để tối nay xử nó ;))

Chủ thớt cho em xin bản update được không. Kiểu gì mà mấy site của e toàn exception thôi: twickerz, spaceptc, tdbux, motoclix cả site buxhost nữa.
Lại còn ổ vàng ô đỏ nữa chứ Untitled.jpg

tool này có click dc neobux không chủ thớt

Neobux click bình thường đó bạn.Ở đây có ai chiến GVbux ko, nó có 1 cái admin ads, phải vào click bàng tay rồi mới dùng auto được.Hình như auto ko click dc cái này

tool này chạy nhanh tí nữa thì ok,chạy mấy site buxhost lâu thấy mồ,y như click tay,hay có chức năng bỏ qua time mà mình ko biết nhỉ?

Chủ thớt cho em xin bản update được không. Kiểu gì mà mấy site của e toàn exception thôi: twickerz, spaceptc, tdbux, motoclix cả site buxhost nữa.
Lại còn ổ vàng ô đỏ nữa chứ View attachment 18301
Bản mới đã gửi vào mail cho các bạn. Exception là thường là do thiếu cái Microsoft Visual C++ Redistributation 2008 ở #1 kìa. Down và cài đặt thử xem. Mấy site trên test ok hết. Tdbux đang bảo trì nên báo "wrong host type."

Gửi key chưa bác chủ,check mail chưa thấy,trong thư rác cũng ko có lun :( mà cho mình dùng thử 3-4 ngày nha,tại 10-10 hết hạn rồi nên bùn quá
Hiện h đã gửi key.
cho em xin 1 code . tks a
[email protected]
Xin như vậy là tết cũng ko cho dc. Đọc kỹ #1.

tool này có click dc neobux không chủ thớt
Tool click dc neobux nha :D

Bản update mới SEEBUX đã click dc :D Update lại cái cheat check tab configuration ở #1 luôn nha các bạn, để tool có thể click hết ads. Tất cả các key đều được gia hạn tới 17/10/2012. Chúc các bạn vui vẻ! Cám ơn các bạn đã ủng hộ.

Last edited by a moderator:
tool này chạy nhanh tí nữa thì ok,chạy mấy site buxhost lâu thấy mồ,y như click tay,hay có chức năng bỏ qua time mà mình ko biết nhỉ?
Chạy rất nhanh mà bạn, chỉ có aurora là do quá nhiều ads, tuy nhiên AURORA bạn add tầm 15 cái trình thực thi thì nửa tiếng cũng đã xong hết 1 lượt rồi.

Neobux click bình thường đó bạn.Ở đây có ai chiến GVbux ko, nó có 1 cái admin ads, phải vào click bàng tay rồi mới dùng auto được.Hình như auto ko click dc cái này
Theo mình nhớ thì GVBux mình chạy bình thường.

Clear cookies rồi chạy lại cái gvbux nha. Lý do là nó vừa thêm cái captcha vào :D Sau đó thì click bình thường.

Lâu lâu tí cho nó giống người để khỏi bị banned. Thiết kế để phục vụ giúp mọi người đỡ mệt chứ ko phải thiết kế giúp mọi người cheat làm Việt Nam vào black list ngày càng nhiều :| Hôm nay vừa check thì thêm 2 site click2play, clickinadformoney đã đưa VN vào blacklist, ko biết khi nào tới những site khác :|

Mình chưa thử bản mới nhất, nhưng đã click được hầu hêt
kể cả neobux, gvbux..
một số site lỗi do site bảo trì hoặc scam :d
chậm thì dùng chạy nhiều trình thực thi hơn.
Tóm lại các bạn nên đọc kỹ #1 và dowload cài đặt đầy đủ sẽ chạy được để hạn chế suport thớt những lỗi đơn giản

Đã cập nhật click link exchange cho 2 site custom incentria và clicksia. Nhưng do captcha còn "học" chưa đủ nên các bạn vui lòng tự "dạy" tool nhé! Đây là tool thông minh có thể học hỏi rất mau được từ cách "dạy" đúng của các bạn :D Nhưng các bạn "dạy" sai thì tool 'mất dạy" ráng chịu =)) Lúc này thì phải cài đặt lại từ đầu nhé ;)) Chỉ cần dạy 1 lần, lần sau gặp lại hình đó tool vượt luôn :D

Càng dùng thấy tool càng triển vọng, mong rằng 1 ngày nào đó tool sẽ được hoàn thiện :binhsua166:
ah, mình có ý kiến nho nhỏ: cậu cho tool có thể mini vào bên phải taskbar

Bản mới chạy khá là mượt. Nhưng sao các site Gen4 không chạy được nhĩ. (mình đề nghị thêm phần di chuyển các site lên hay xuống trong cùng 1 host cho dễ quản lý nhé). Thanks

Attachments

• loi tool2.jpg
    loi tool2.jpg
    137.8 KB · Views: 51
Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member