All1Tool - Tự động xem quảng cáo hầu hết script

Các bạn thấy oto này như thế nào? Bạn nào thấy hay thì bấm thanks nhé! Thân!

• Rất hay, hãy tiếp tục phát triển. Mình ủng hộ :)

Votes: 31 77.5%
  • Quá bình thường. Không dùng cũng ko sao :)

Votes: 5 12.5%
  • Quá tệ. Dẹp luôn cái này đi :)

Votes: 4 10.0%

• Total voters
    40
  • Poll closed .
skydollarbux

thằng này scam rooig mà!. không trả tiền thành viên free đâu.

soft của bọn tàu khựa nói chung cũng khá nhưng
tàu khựa. thà chết đói chứ không xài. tét qua thử thôi.hehehe. ủng hộ chủ thớt úp date mau khắc phục lỗi nhé!. quên nữa fixedeurobux.com tui chạy lại không bị lỗi...vậy là sao????

thằng này kgoong chạy được nè: seebux.com

Last edited by a moderator:
Nghe đâu cậu là 1 trong những người dùng thử và vác cái tool đó về VN đầu tiên mà, vẫn còn để link share áp dụng trong hội của cậu kìa lại đi hỏi lung tung gì nữa nhỉ? Chủ hội thì về mà hỏi mấy member trong hội xem thế nào :-" Dùng tool Tàu khựa đi rồi có ngày ... Mà đúng là cậu có cái tật nói mãi cũng không thông nhỉ? Vào topic giới thiệu tool người ta lại đi nói về một cái tool khác. "Có duyên ...éo thể tả". Với lại rất nhiều member PTC và một số coder đã quá rành với tính cách của cậu. Không có ai ăn được của cậu 1 cắc đâu nên không phải khoa trương nói hoang thế mạnh thế, không làm được kẻo người ta phỉ nhổ vào mặt :D
P/S: Sẵn ngoài lề rồi thì khuyên chân thành luôn. Member nào chơi PTC né cái hội này ra để đỡ phải đôi co về sau. Thân!

Oh khó tánh wá ko cho thảo luận trao đổi về Tool PTC luôn àh, chưa gì đã muốn bá đạo rùi, MyTools pro cỡ đó còn free kìa, All1Tool mới viết chưa đâu vào đâu mà đã đòi 10/10 thu phí rồi, chủ yếu free mấy ngày để ng ta test lỗi giùm thôi, cũng toan tính đâu vào đó hết rồi chứ tốt lành gì, người ta thảo luận là chuyện của ng ta, nếu làm ăn đàng hoàng thì sợ gì ko có ng ủng hộ, mà dù có thu phí vẫn có ng sẵn sàng bỏ tiền mua thôi tiếc làm chi nhưng rồi cũng đc 1 time xong quay lưng đi bỏ mặc mọi chuyện kèm theo vài câu cắn ngược lại người tiêu dùng là "bám đít Tool do mình viết ra?"

Còn Hội PTC MMO4UANDME thì chỉ nói ngắn gọn đơn giản 1 câu: "Có làm thì có ăn, tại sao ng ta đc Refback còn mình thì ko? tại sao ng ta muốn đc Refback còn mình lại nói: ôy có vài đồng bạc lẻ?"

Chắc 100% Tool All1Tool ko có virus ko? Muốn 100% dễ mà đóng bảo hiểm đi, riêng mình ko xài nên ko biết chứ MyTools xài cả tháng nay rùi chỉ thấy tiền vô chứ chưa thấy tiền ra, bao nhiêu pro trên forum tiếp xúc với cả ngàn ads, cả ngàn new site đủ các thể loại, ads với site thả virus về máy ầm ầm mà sao người ta ko bị mất j hết, biết cách bảo mật thì tiền có muốn ra cũng ko có đường ra do mình cả thôi.

Là 1 người viết Tool PTC? OK nếu có cảm giác khó chịu khi thấy VN xài hàng free của tàu khựa thì viết Tool xịn hơn cho VN xài free đi, đẳng cấp ko có mà đã có tư tưởng muốn thu lợi, VN viết Tool cho VN dùng nhưng thu phí và đã thu đc tiền của người tiêu dùng còn quay lưng lại cắn người dùng nữa là sao ta, ngộ wá ta?, "bám đít" là gì? ^^!

PS: Trên MMO4ME về lĩnh vực Tool PTC chỉ có 2 Idol thôi, namit và mm84vn, thần tượng của bao nhiêu người và cả mình nữa, ví dụ như mmo84vn kiếm biết bao nhiêu tiền từ PTC mình và mọi ng còn muốn chảy nước miếng nhưng Tool đã viết ra là free, chịu khó học hỏi thêm cách ăn ở của 2 Idol đó đi ^^!

Oh khó tánh wá ko cho thảo luận trao đổi về Tool PTC luôn àh, chưa gì đã muốn bá đạo rùi, MyTools pro cỡ đó còn free kìa, All1Tool mới viết chưa đâu vào đâu mà đã đòi 10/10 thu phí rồi, chủ yếu free mấy ngày để ng ta test lỗi giùm thôi, cũng toan tính đâu vào đó hết rồi chứ tốt lành gì, người ta thảo luận là chuyện của ng ta, nếu làm ăn đàng hoàng thì sợ gì ko có ng ủng hộ, mà dù có thu phí vẫn có ng sẵn sàng bỏ tiền mua thôi tiếc làm chi nhưng rồi cũng đc 1 time xong quay lưng đi bỏ mặc mọi chuyện kèm theo vài câu cắn ngược lại người tiêu dùng là "bám đít Tool do mình viết ra?"

Còn Hội PTC MMO4UANDME thì chỉ nói ngắn gọn đơn giản 1 câu: "Có làm thì có ăn, tại sao ng ta đc Refback còn mình thì ko? tại sao ng ta muốn đc Refback còn mình lại nói: ôy có vài đồng bạc lẻ?"

Chắc 100% Tool All1Tool ko có virus ko? Muốn 100% dễ mà đóng bảo hiểm đi, riêng mình ko xài nên ko biết chứ MyTools xài cả tháng nay rùi chỉ thấy tiền vô chứ chưa thấy tiền ra, bao nhiêu pro trên forum tiếp xúc với cả ngàn ads, cả ngàn new site đủ các thể loại, ads với site thả virus về máy ầm ầm mà sao người ta ko bị mất j hết, biết cách bảo mật thì tiền có muốn ra cũng ko có đường ra do mình cả thôi.

PS: Là 1 người viết Tool PTC? OK nếu có cảm giác khó chịu khi thấy VN xài hàng free của tàu khựa thì viết Tool xịn hơn cho VN xài free đi, đẳng cấp ko có mà đã có tư tưởng muốn thu lợi, VN viết Tool cho VN dùng nhưng thu phí và đã thu đc tiền của người tiêu dùng còn quay lưng lại cắn người dùng nữa là sao ta, ngộ wá ta?, "bám đít" là gì? ^^!
Oáp, bị não à bồ? Bồ cũng biết xác nhận là bồ chưa xài thử tool của tôi thì bồ lấy cái quyền éo gì vào topic tôi đòi thảo luận tool, nãy h chỉ lại toàn phát ngôn theo quan điểm chủ quan, chứ chẳng có 1 coder nào phát ngôn ngu như bồ cả =)) Nghe chuối cả nải. Mà chính vì bồ ko xài tool tôi nên éo thể nào biết được tôi nói là 10/10 hết hạn nhưng mà bây giờ tool nào cũng HSD là 12,13 ko à, biết đâu free lâu hơn nữa, mà đây cũng là quyết định của tôi. Khi nào tôi cảm thấy tool ổn định tôi mới bắt đầu thương mại. Bồ thì có quyền dek gì mà ý kiến :)) Cái vụ refback thì tôi nghe từ nhiều ref của bồ nói đó, chứ tôi thấy cái hội của bồ là chạy xa 8 thước rồi, làm gì có cửa kì kèo refback với tôi =))
Mà nói thật đầu bồ rỗng tuếch, cứ nghĩ tiền là quan trọng nhất, có những thứ quan trọng hơn nhiều. Như thông tin chẳng hạn. Xài tool nó có ngày nó điểu khiển hết thông tin trên toàn máy, đầu độc thông tin làm ngu dân như dân nó thì ... tự hiểu. Lúc đó thì cứ mở mồm ra mà "Trường Sa, Hoàng Sa là của TQ nhé" Còn non và xanh lắm, mở mắt ra và cắm mặt vào chỉ biết đến tiền =))
Không dùng tool tôi thì đành không tiễn vậy :D Đừng để tôi phải report mấy phát ngôn nguy hiểm ko liên quan đến topic của tôi nữa nhá! Chúc bồ hạnh phúc với cái mytools của bồ :D
Yêu cầu không lôi 2 a namit và a mmo84 vào đây vì tôi chưa bao h có ý định so sánh mình với các anh ấy cả. Kể cả a easyptc cũng vậy. Code ko phải lĩnh vực của tôi mà thêm nữa là vì anh nào tôi cũng từng làm việc, góp ý, hỗ trợ xây dựng tool của các anh hoàn thiện hơn.
Nhưng bồ mở mồm toàn tiền mà suy nghĩ éo thực tế gì cả. Hiện giờ tool a namit hay a mmo84 có được phát triển tiếp không? Vì sao vậy? Vì các anh ấy cảm thấy ko có đủ động lực để tiếp tục công việc đó. Tôi thấy được hình thức donate tự nguyện như anh mmo84 làm là rất hay, nhưng thực sự nó ko đủ ổn định để đảm bảo kinh phí để bảo trì liên tục, thuê host và server tốt hơn để đối phó với độ script ngày càng cập nhật tinh vi của các admin PTC. Các bạn có được hỗ trợ gần như 24/7 không? Có được teamviewer kỹ lưỡng khắc phục lỗi khi xài tool free ko? Mytools thì lại càng không thì bồ biết có cái gì trong đó mà dám khẳng định nó không chứa gì :)) Cho thuê là 1 quá trình tất yếu để đảm bảo điều này và tiếp lửa cho coder :D Tôi đã học xong và đang làm Kinh Doanh ở ngoài nên việc của tôi là cân nhắc làm sao đảm bảo yếu tố tồn tại lâu dài chứ không phải vài ba tháng. Mà tool này ko phải của tui code nhé. Do a tôi code và tôi nhận trách nhiệm quảng bá nó tới người tiêu dùng đồng thời đảm bảo quyền lợi coder :) Mỗi người một công việc và việc của ai cũng đáng để tôn trọng cả. Nhưng tóm lại là do bồ nói chuyện "có duyên... éo thể tả" làm tôi ko tôn trọng được ^_^!
P/s: nói chuyện mà cứ phải sửa theo tay này mệt quá, làm ơn suy nghĩ kỹ trước khi post bài đi mắc công người ta kêu tôi đặt điều khi Quote :)
Thân!

Oáp, bị não à bồ? Bồ cũng biết xác nhận là bồ chưa xài thử tool của tôi thì bồ lấy cái quyền éo gì vào topic tôi đòi thảo luận tool, nãy h chỉ lại toàn phát ngôn theo quan điểm chủ quan, chứ chẳng có 1 coder nào phát ngôn ngu như bồ cả =)) Nghe chuối cả nải. Mà chính vì bồ ko xài tool tôi nên éo thể nào biết được tôi nói là 10/10 hết hạn nhưng mà bây giờ tool nào cũng HSD là 12,13 ko à, biết đâu free lâu hơn nữa, mà đây cũng là quyết định của tôi. Khi nào tôi cảm thấy tool ổn định tôi mới bắt đầu thương mại. Bồ thì có quyền dek gì mà ý kiến :)) Cái vụ refback thì tôi nghe từ nhiều ref của bồ nói đó, chứ tôi thấy cái hội của bồ là chạy xa 8 thước rồi, làm gì có cửa kì kèo refback với tôi =))
Mà nói thật đầu bồ rỗng tuếch, cứ nghĩ tiền là quan trọng nhất, có những thứ quan trọng hơn nhiều. Như thông tin chẳng hạn. Xài tool nó có ngày nó điểu khiển hết thông tin trên toàn máy, đầu độc thông tin làm ngu dân như dân nó thì ... tự hiểu. Lúc đó thì cứ mở mồm ra mà "Trường Sa, Hoàng Sa là của TQ nhé" Còn non và xanh lắm, mở mắt ra và cắm mặt vào chỉ biết đến tiền =))
Không dùng tool tôi thì đành không tiễn vậy :D Đừng để tôi phải report mấy phát ngôn nguy hiểm ko liên quan đến topic của tôi nữa nhá! Chúc bồ hạnh phúc với cái mytools của bồ :D
Thân!

Cũng biết kinh doanh đó chứ, trước khi có ý định ra mắt Tool đã tìm cách tạo scandal, giờ lôi Hoàng Sa + Trường Sa để dìm MyTools, còn chiêu nào nữa ko chú em? ^^!

Chào bạn,
Đây là topic để mọi người dùng thử tool và đóng góp ý kiến, nhiều bạn đóng góp ý kiến rất hay cho tool mình rất cảm kích
Về những vấn đề khác bên ngoài việc xây dựng tool hoặc sử dụng tool, mong mọi người viết ở topic khác

Thanks.

Chủ thớt xem hộ mình lỗi gì đây thế

Cãi lộn ra ngoài mà cãi ai xài gì thì kệ người ta đi chủ thớt à :D họ có tài năng thì cứ phát huy code thử 1 tool rồi biết anh namit nghỉ code tool cũng nhờ có 1 số thành phần tính chi li từng chút một

Tình hình sau khi update hết mọi thứ : NTEN, GEN4, Incentive click OK => trừ buxhost : ko click được
Xem ra chủ thớt nếu thương mại thì cho mình thuê với NTEN, GEN4, Incentive còn buxhost chắc đợi tool EasyPro click buxhost

Đây là hình mình bị lỗi buxhost nó cứ như vậy hoài
View attachment 18139

Tình hình sau khi update hết mọi thứ : NTEN, GEN4, Incentive click OK => trừ buxhost : ko click được
Xem ra chủ thớt nếu thương mại thì cho mình thuê với NTEN, GEN4, Incentive còn buxhost chắc đợi tool EasyPro click buxhost

Đây là hình mình bị lỗi buxhost nó cứ như vậy hoài
View attachment 18139
Cậu để tool chạy 1,2 phút coi sao. Hoặc pm yahoo mình teamview xem tí! mmo4u.hotro nha cậu.

Chào bạn,
Đây là topic để mọi người dùng thử tool và đóng góp ý kiến, nhiều bạn đóng góp ý kiến rất hay cho tool mình rất cảm kích
Về những vấn đề khác bên ngoài việc xây dựng tool hoặc sử dụng tool, mong mọi người viết ở topic khác

Thanks.

Chào bạn tác giả Tool All1Tool,

Trước tiên mình có lời xin lỗi gửi đến bạn nếu có làm ảnh hưởng đến sản phẩm của bạn!

Thật ra mình cũng như bao người khác rất vui khi có ng VN viết Tool dù mình chưa có nhu cầu sử dụng, Topic này do chú em kia lập nên mình tưởng chú em đó là tác giả viết Tool nên mình mới nhá vài comment nhằm nhắn gửi vài ẩn ý thôi, bánh đúc đi thì bánh quy lại mà ^^!

Chú em đó thật sự mình ko bík rõ tuổi đời bao nhiêu nhưng mình thấy tính cách rất háo thắng và nông nổi, bởi vì sao?:

Chú em ko chịu im lặng nhìn nhận sự việc trước mà chỉ biết nói và làm theo cảm tính & giác quan, chưa kể lời lẽ của chú em rất tục gây phản cảm, kèm theo ko ngần ngại đánh giá về 1 người khác trong khi bản thân ko liên quan dính liếu 1 chút gì đến ng ta. Phàm trên đời này kỵ nhất là việc đánh giá ng khác, chỉ nên cảm nhận và nếu biết thì để trong lòng và dõi theo thêm, mà muốn nhìn nhận 1 sự việc nào đó thì cần phải mắt thấy tai nghe, tay sờ đụng, như thế sợ chưa chắc là đã hiểu rõ đc sự việc nữa, bạn chỉ có quyền phán và nhận xét trừ khi trong trường hợp bạn muốn bảo vệ người khác khỏi scammer, bạn tác giả có đồng ý với mình những lời này ko?

Ví dụ như chú em nghe lời nói gì đó của 1 vài ref mới của mình nói này nói kia đã vội bêu rếu mình và Hội của mình, trong khi bản thân chưa bao h là member của Hội, chú em luôn bêu rếu mình thế này thế kia chỉ qua 1 - 2 lời nói đó nhưng có nhìn thấy Hội mình đã và luôn tồn tại ko? Có nhiều member đã sát cánh cùng mình hơn 4 tháng nay, thậm chí khi mình gặp khó khăn member cũng sẵn lòng hỗ trợ và giúp đỡ, nếu mình chẳng ra j thì ngay cả 1 ng bên cạnh mình cũng ko có rồi, có phải chú em rất vô lý ko?
"Oáp, bị não à bồ? Bồ cũng biết xác nhận là bồ chưa xài thử tool của tôi thì bồ lấy cái quyền éo gì vào topic tôi đòi thảo luận tool" chú em nói đc câu này vậy tức là chú em biết phân biệt quyền hạn thì nhớ đừng bao h vội phán hay nhận xét ng khác khi mình chưa nhìn lại mình qua gương nhé!

Nói thật tánh mình ko cần lời khen hay chê j hết, mình chỉ cần công việc hiệu quả, còn kết bạn giao lưu mình cũng luôn sẵn sàng và khi rãnh rỗi mình cũng thường chém gió với bạn bè trên mạng, nhưng đã xác định làm kiếm tiền thì có làm mới có ăn bản thân mình nếu ko làm thì mình cũng đói, tiền bạc ko phải là quan trọng nhất nhưng khi đã làm việc thuê cho ng ta thì mục đích là kiếm tiền chứ kiếm cái j?

Quan điểm của chú em ko thực tế nhưng lúc nào cũng cố chấp cho là mình luôn đúng, khi ko chịu điều gì thì chú em cố gắng suy nghĩ nát óc để nói lý lẽ cho bằng được, nhưng thực tế thì sao, đâu cần phải phân định thắng thua bằng lời nói mà chỉ cần hiểu rõ sự việc và hiệu quả thực tế thôi. Tool nào dùng đc thì cứ dùng, còn Tool này dùng kết hợp đc với Tool khác thì ta cứ tận dụng, thậm chí ko muốn dùng Tool click tay cũng chả ai cấm, đơn giản vậy thôi, ko cần biết chú em học gì và ko phân biệt tuổi tác nhưng quan trọng là chú em đã nói những gì và đã làm những gì!

Chú em ko bao giờ chịu suy nghĩ trước sau trước khi nói, vốn chỉ là support cho Tool EasyPTCPro mà dám mở miệng nói khách hàng của EasyPTCPro mấy từ "Bợ đít Tool dùng kiếm tiền", trong khi easyptc là tác giả còn chưa có quyền thậm chí cũng ko dám nói như vậy, Tool tác giả viết ra mình thuê mình mua bt, buôn bán cái j cũng có thương lượng, thuận mua vừa bán ko ai cho không biếu không ai, còn nếu trong cái công có cái tư tác giả sống tình cảm với mình thì mình sống có nghĩa với tác giả, mình là vậy đấy buồn chịu àh. Khi tác giả bỏ dang dở lẽ ra mình còn có quyền trách ngược lại tác giả vì ảnh hưởng đến công việc của mình khiến mình buồn nhưng cũng chỉ 1, mình tiếc cho đứa con tinh thần tuyệt vời của tác giả đã ko dễ tạo ra khiến mình buồn đến 10 đấy, sự thật là như vậy nhưng nếu tác giả có lý do chính đáng thì mình sẽ thông cảm, và thực tế là cho đến bây giờ ko hề có ai lên tiếng trên forum trách easyptc là vì biết mẹ easyptc bị ốm.

"Kết thúc tại đây luôn nhé chú em!"

Chúc bạn tác giả thành công!
Thân!

"Kết thúc tại đây luôn nhé chú em!"

Chúc bạn tác giả thành công!
Thân!

:| Xl bạn nhưng đừng lôi mình vào mấy vụ cãi vã này nhé, với cả cái từ bợ đít tool ấy bạn cho mình cái nguồn với xem thằng nào nói thế, nói như bạn làm ảnh hưởng cả mình là không chịu đâu nha bạn :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,974
173,041
Latest member
codedaitru

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week