All1Tool - Tự động xem quảng cáo hầu hết script

Các bạn thấy oto này như thế nào? Bạn nào thấy hay thì bấm thanks nhé! Thân!

• Rất hay, hãy tiếp tục phát triển. Mình ủng hộ :)

Votes: 31 77.5%
  • Quá bình thường. Không dùng cũng ko sao :)

Votes: 5 12.5%
  • Quá tệ. Dẹp luôn cái này đi :)

Votes: 4 10.0%

• Total voters
    40
  • Poll closed .
Code : DB4F4580B3FAAFFBD5F803CCCEDA2990
Email : [email protected]

- - - Updated - - -

Tool này chạy cho Neobux đc ko nhỉ ? sợ bị BAN cái acc Gold :binhsua27:
Không có acc gold để test, chỉ đang test = acc thường :D
E4EA7CD280A851A2EC8E944893B4F8B6
cho 1 cai tét nào
Ko để email gửi vào đâu.
7EF042C00B1FEDBF771A5B18A5F7478E
[email protected]
thank you
Xác nhận gửi email tới chỗ này.

Down bản Microsoft Visual C++ 2008 SP1 Redistributable ở #1 cài đặt có kết quả gì khả quan ko?

Có chắc ko bạn? Mình là supporter tools easy đây. Mình chưa bao giờ chạy được > 5site/profile cả sẽ dẫn đến hiện tượng block IP :D Hay là chưa có biết cách tận dụng hết sức mạnh của All1tool và hơn nữa nên nhớ easyptc cậu phải ngồi gõ captcha login nhé, bớt chém gió đi :D Mình cũng thừa nhận mỗi tool có ưu khuyết điểm riêng nên đừng vội so sánh. Với lại tool chỉ được viết trong 3 tháng làm thế nào so sánh được easyptc a Toàn tâm huyết nghiên cứu trong cả năm trời hả cậu? Với lại tool ban đầu viết là cho 2 anh em chơi thôi và bọn mình cũng không nghĩ tới đường cheat như các cậu để có thể làm vừa lòng các cậu ngay được :D

Cậu muốn cải tiến thì phải nói rõ cần cải tiến việc gì. Cứ góp ý thoải mái. Nhiều bạn đã nhiệt tình cảm ý mình vô cùng cảm ơn vì làm tool hoàn thiện hơn. Còn các bạn nói hy vọng sẽ cải tiến không không như vậy mình chẳng biết cải tiến cái gì cả :D

thì ý mình giống bạn trên nói đó,tool easy có ưu điểm là chạy được tất cả các site trong 1 profile cùng lúc,nhược là phải gõ cap.Còn tool của bạn thì 1 profile chỉ chạy được 1 site tại 1 thời điểm thôi,chạy xong mới chuyển sang site khác,ưu là k phải gõ cap.nếu có thể gộp 2 cái ưu điểm của 2 tool lại thì tốt :D

thì ý mình giống bạn trên nói đó,tool easy có ưu điểm là chạy được tất cả các site trong 1 profile cùng lúc,nhược là phải gõ cap.Còn tool của bạn thì 1 profile chỉ chạy được 1 site tại 1 thời điểm thôi,chạy xong mới chuyển sang site khác,ưu là k phải gõ cap.nếu có thể gộp 2 cái ưu điểm của 2 tool lại thì tốt :D
Đã cập nhật clip hướng dẫn cụ thể và chỉnh sửa file hdsd.doc ở #1. Kiểm tra clip xem bạn đã tận dụng được hết công suất tool hay chưa nhé :D Sau đó hãy cho phản hồi mới... Cám ơn.

Xem giúp mình với, sao mà nó cứ load mãi

config là site xcbux vẫn bị exception bạn nhé

Xem giúp mình với, sao mà nó cứ load mãi
View attachment 18118
Cái site này là site cuối cùng phải ko bạn? Nó bị lỗi chưa thoát vòng site cuối cùng :D Còn nếu nhiều site bị exception như vậy thì down và cài đặt cái Microsoft Visual C++ Redistributable Sp1 ở #1 nhé!
config là site xcbux vẫn bị exception bạn nhé
Xác nhận là xcbux chạy bình thường. Cậu đã log in lần đầu vào site config thời gian reset ads hay chưa? Ai bị lỗi exception script Nten hầu như đều vậy :D

hi

Hi, cả nhà MMO dùng tool All1Tool !
Có ai bị như mình không
Mình chạy 2 trang fixedeurobux.com và skydollarbux.com bên buxhost không được, Status không báo gì hết, mà cứ chạy hoài, giống như vướng vào vòng lặp vô định vậy. Bạn chủ thớt nên khống chế thời gian trong vòng bao lâu không có kết quả gì thì báo "Error".
Mình cũng không hiểu "Hoàn thiện user agent" là gì ? User agent dùng để làm gì vậy bạn ?
- "Vid hướng dẫn: (Clip thực hiện lúc 4 AM nên nói khá nhỏ và bị khan tiếng, ko thể nói trong được, mong ném đá nhè nhẹ.)" <--- ai mà ném đá nhè nhẹ chứ, ủng hộ ko hết chứ. Chỉ có điều nếu gặp ngoài đường lại không nhận ra vì giọng nói khác, không biết để xin chữ ký và còn làm tình bơ vơ nữa chứ, hì.
- "Ai muốn biết làm sao chạy được tool, chạy nhiều site 1 lúc thì bắt buộc xem từ 2:30 -> 7:30" nghĩa là chạy Tool vào giờ đó hả - mà là giờ AM hay PM vậy chủ thớt ?

khi mình lick nhiều site 1 lượt như vậy mình ko check tất cả nó rồi mình add nhiều trình thực thi
không đánh dấu tất cả RS sau đó bấm play all ở trình thực thi là nó tự chia ra 1 trình thực thi mấy site hay sao chủ thớt ơi. Coi video mà ko rỏ chổ này

Last edited by a moderator:
chủ thớt xem lại giúp, ko add new site, ko del site từ profile All đc.
tất cả phải tạo proflie mới để thực hiện.

Mãi vẫn ko chạy đc 1 site nào hết. :binhsua04: Ai chạy dc rùi team chạy thử giùm 1 site với. Yahoo : snowofdragon

KO có tính năng auto update hay sao ấy nhỉ????

Hi, cả nhà MMO dùng tool All1Tool !
Có ai bị như mình không
Mình chạy 2 trang fixedeurobux.com và skydollarbux.com bên buxhost không được, Status không báo gì hết, mà cứ chạy hoài, giống như vướng vào vòng lặp vô định vậy. Bạn chủ thớt nên khống chế thời gian trong vòng bao lâu không có kết quả gì thì báo "Error".
Mình cũng không hiểu "Hoàn thiện user agent" là gì ? User agent dùng để làm gì vậy bạn ?
- "Vid hướng dẫn: (Clip thực hiện lúc 4 AM nên nói khá nhỏ và bị khan tiếng, ko thể nói trong được, mong ném đá nhè nhẹ.)" <--- ai mà ném đá nhè nhẹ chứ, ủng hộ ko hết chứ. Chỉ có điều nếu gặp ngoài đường lại không nhận ra vì giọng nói khác, không biết để xin chữ ký và còn làm tình bơ vơ nữa chứ, hì.
- "Ai muốn biết làm sao chạy được tool, chạy nhiều site 1 lúc thì bắt buộc xem từ 2:30 -> 7:30" nghĩa là chạy Tool vào giờ đó hả - mà là giờ AM hay PM vậy chủ thớt ?
Xác nhận 2 trang đó bị lỗi, đã test và đang fix. "2:30 -> 7:30" = xem clip trên đoạn từ 2 phút 30 giây tới 7 phút 30 giây. Thanks vì những góp ý rất táo báo ;))
khi mình lick nhiều site 1 lượt như vậy mình ko check tất cả nó rồi mình add nhiều trình thực thi
không đánh dấu tất cả RS sau đó bấm play all ở trình thực thi là nó tự chia ra 1 trình thực thi mấy site hay sao chủ thớt ơi. Coi video mà ko rỏ chổ này
Ko đánh dấu tại RS = Run Selected thì nó sẽ tự động phân bổ lần lượt tất cả những site đã bỏ đánh dấu ở bên trái vào các trình thực thi đó.
chủ thớt xem lại giúp, ko add new site, ko del site từ profile All đc.
tất cả phải tạo proflie mới để thực hiện.
Khi add/del 1 new site ở Profile All thì nó sẽ tự add/del khỏi Profile All (vì đây là profile default). Không cần chỉnh gì hết.
Mãi vẫn ko chạy đc 1 site nào hết. :binhsua04: Ai chạy dc rùi team chạy thử giùm 1 site với. Yahoo : snowofdragon
Xem thử cái video hướng dẫn #1 xem sao. Ko được thì pm mình check cho. Yahoo chữ ký.
KO có tính năng auto update hay sao ấy nhỉ????
Update sau.

Tui cũng vậy, nten, gen4 thì ok
buxhost thì chủ yếu mà không chạy được: cứ login mãi

Nghe nói cái MyTools bọn tàu khựa viết làm sao mà chạy 1 lúc hơn 100 site đủ các loại script ngọt sớt, BuxHost thì hơn 50 site mà chả bị banned IP, hơn 100 site mà Tool chạy 10 phút xong hết, tool ngon vậy mà share free đúng là chuyện lạ có thật, ko bík thực hư sao mọi ng có ai test thử nút Run All Site chưa cho mình xin ý kiến với!

Dạo này đói quá nên hok có tiền mua Tool dùng, xài Tool free đỡ 1 thời gian vậy khi nào giàu có mướn người viết Tool riêng cho member PTC xài free luôn ^^!

Tui cũng vậy, nten, gen4 thì ok
buxhost thì chủ yếu mà không chạy được: cứ login mãi
Download đủ cái cấu hình yêu cầu chưa? Thiếu Windows Visual C++ Redistributable Sp1 thì ko chạy được buxhost đâu. Link ở #1 nhá bạn.

Nghe nói cái MyTools bọn tàu khựa viết làm sao mà chạy 1 lúc hơn 100 site đủ các loại script ngọt sớt, BuxHost thì hơn 50 site mà chả bị banned IP, hơn 100 site mà Tool chạy 10 phút xong hết, tool ngon vậy mà share free đúng là chuyện lạ có thật, ko bík thực hư sao mọi ng có ai test thử nút Run All Site chưa cho mình xin ý kiến với!

Dạo này đói quá nên hok có tiền mua Tool dùng, xài Tool free đỡ 1 thời gian vậy khi nào giàu có mướn người viết Tool riêng cho member PTC xài free luôn ^^!
Nghe đâu cậu là 1 trong những người dùng thử và vác cái tool đó về VN đầu tiên mà, vẫn còn để link share áp dụng trong hội của cậu kìa lại đi hỏi lung tung gì nữa nhỉ? Chủ hội thì về mà hỏi mấy member trong hội xem thế nào :-" Dùng tool Tàu khựa đi rồi có ngày ... Mà đúng là cậu có cái tật nói mãi cũng không thông nhỉ? Vào topic giới thiệu tool người ta lại đi nói về một cái tool khác. "Có duyên ...éo thể tả". Với lại rất nhiều member PTC và một số coder đã quá rành với tính cách của cậu. Không có ai ăn được của cậu 1 cắc đâu nên không phải khoa trương nói hoang thế mạnh thế, không làm được kẻo người ta phỉ nhổ vào mặt :D
P/S: Sẵn ngoài lề rồi thì khuyên chân thành luôn. Member nào chơi PTC né cái hội này ra để đỡ phải đôi co về sau. Thân!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week