All1Tool - tự động xem quảng cáo hầu hết các trang (Phiên Bản Chính Thức)

thớt cho hỏi, làm sao để chạy với dữ liệu của bản trước.
vì down commoninfoV1.0.2.0 này về phải set lại username + pass + site đang chạy lúc trước

Payment Mode Account
Date 10/18/2012 08:39
Batch 115159189
From U2500481 (Richdadnvlt)
To U0250315 (bdnall1tool)
Amount $1.00
Memo hello chu thot, gui jup key nhe
Payment Purpose Other

Code: CE7130ED85D741B4C72548A3F3838B6C

Mail: [email protected]

Thank ban

Tình hình là mình đã hết LR rồi, nên mình chỉ còn PP và VCB được không bạn ?

Còn nữa, CODE là mình phải down lại bản update ở đây để lấy à, mấy cái bản cũ delete hết cũng k sao đúng chứ ?

Last edited by a moderator:
active dùm mình nha
code : B9A365D438D16AE3812A0BF102D63A9D
mail : [email protected]

---thanks---

Payment Mode Account

Date 10/18/2012 17:54

Batch 115248845

From U0469906 (mmovn.no1)

To U0250315 (bdnall1tool)

Amount $1.00

Tình hình là mình đã hết LR rồi, nên mình chỉ còn PP và VCB được không bạn ?

Còn nữa, CODE là mình phải down lại bản update ở đây để lấy à, mấy cái bản cũ delete hết cũng k sao đúng chứ ?

Delete hết mấy bản cũ ko sao cả. Chỉ cần copy thư mục sites cũ vào thư mục sites mới là okey ngay :D

Tình hình, thớt xem làm và tích hợp thêm tool đọc email của các site aurora vào tool luôn thì tốt:binhsua163:. Các site aurora nhiều mail quá, click mỏi tay không kịp.

Delete hết mấy bản cũ ko sao cả. Chỉ cần copy thư mục sites cũ vào thư mục sites mới là okey ngay :D

OK, vậy bạn cho mình địa chỉ PP, hoặc số TK VCB (21.000 đúng k nhỉ?)

Tình hình, thớt xem làm và tích hợp thêm tool đọc email của các site aurora vào tool luôn thì tốt:binhsua163:. Các site aurora nhiều mail quá, click mỏi tay không kịp.
Cái này khó lắm, vì mỗi ng dùng 1 loại email khác nhau, code khác nhau, mà click mail cũng để kiếm thêm ít nên thôi vậy :D
OK, vậy bạn cho mình địa chỉ PP, hoặc số TK VCB (21.000 đúng k nhỉ?)
Đã cập nhật tài khoản, chấp nhận thanh toán qua LR,PP,WMZ.

Tới thời điểm hiện tại xài tool chủ thớt chưa có vấn đề gì. Đáp ứng được nhu cầu của mình. Duy chỉ có 1 vài trang chủ thớt xem lại nó hay bắt chọn captcha lại như bootsurft, clicksia, incentria. Thân.

Tới thời điểm hiện tại xài tool chủ thớt chưa có vấn đề gì. Đáp ứng được nhu cầu của mình. Duy chỉ có 1 vài trang chủ thớt xem lại nó hay bắt chọn captcha lại như bootsurft, clicksia, incentria. Thân.

uhm... mình cũng bị như thế, còn site bootsurft, clicksia, incentria, premiumcents nữa.
chọn capt liên tục.
site Nten http://www.ptcsmarty.com ~> ko click ads.

uhm... mình cũng bị như thế, còn site bootsurft, clicksia, incentria, premiumcents nữa.
chọn capt liên tục.
site Nten http://www.ptcsmarty.com ~> ko click ads.
Những site incentive và 2 custom incentria, clicksia là do mình chưa thu thập đủ hình nên mới có hiện tượng đó. Các bạn chịu khó dạy tool click tay cỡ 1-2 ngày, khi gặp lại những hình đó nó sẽ tự động vượt captcha luôn ko cần click tay nữa :D
http://www.ptcsmarty.com <--- Nten. Mà là Nten phải log in vào web = trình duyệt lần đầu để settime. Mình đang chạy nó bình thường :)

Những site incentive và 2 custom incentria, clicksia là do mình chưa thu thập đủ hình nên mới có hiện tượng đó. Các bạn chịu khó dạy tool click tay cỡ 1-2 ngày, khi gặp lại những hình đó nó sẽ tự động vượt captcha luôn ko cần click tay nữa :D
<--- Nten. Mà là Nten phải log in vào web = trình duyệt lần đầu để settime. Mình đang chạy nó bình thường :)

Uhm xhunter nói đúng, 2 sites inicentria và clicksia nó chống cheat khá tốt, mình sẽ cố gắng update bản sau để nó học trước các captcha, còn hiện tại các bạn chịu khó :D

Những site NTen trước khi chạy tool các bạn nhớ settime trước bằng trình duyệt rồi logout ra dùng tool như bình thường.

Hiện tại mình đang vật vã với thằng sock (proxy thì ok rồi), cố vượt captcha ptcevolution và NTen cho các bạn khỏi nhập lúc login.

Có bạn nói có những site mới mà ko biết loại nào, thì tool có thể viết chức năng tự động nhận dạng không! Mình có nghĩ về chiện này, trong tương lai mình sẽ cố gắng, còn hiện tại mình phải xử lý các vấn đề trên trước đã.

Thanks

đã pm mmo4u.hotro để mua key
Bạn mail cho mình sớm nha
Thanks

CODE : 9D18FA75D36D2FC1243E5C04FC43CA49
BACTH LR : 115396470
MAIL : [email protected]

Cho mình đăng ký 1 key nhé, thanks

ok, đã send tới bạn này rồi nha. ai chưa nhận dc cư pm thoải mái nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week