All1Tool - tự động xem quảng cáo hầu hết các trang (Phiên Bản Chính Thức)

Sớm thêm chức năng Auto detect Script vs cả Auto register thì ngon :)
Chức năng chia sẻ site PTC uy tín hoặc bên cậu tổng hợp list site uy tín cung cấp tuyển ref luôn !

Tool chạy ngon nhưng các site nten vẫn chưa chạy được, toàn báo Exception thôi. Mình đã chạy lại nhiều lần vẫn báo vậy

Tool chạy ngon nhưng các site nten vẫn chưa chạy được, toàn báo Exception thôi. Mình đã chạy lại nhiều lần vẫn báo vậy

Bạn vô mấy site nten bằng trình duyệt để chỉnh thời gian trước chưa ?

Mình có update nhỏ cho tool, có nhiều bạn muốn bỏ qua thời gian chờ cho site buxhost, nên giờ mình thêm chức năng đó vào.(chỉ dành cho buxhost thôi ).

Các bạn vô tab Profile của Buxhost, sẽ thấy ô chọn: "Wait ads in" check vào ô đó và điền thời gian muốn chờ vào ô kến bên. Bạn nào ko muốn thì đừng check vô mục này thì tool sẽ chạy như bình thường.
Khuyến cáo: Việc rút ngắn thời gian chờ này làm mất sự tự nhiên của tool :D,theo mình nghĩ nếu admin nào check site kĩ có thể phát hiện ra (hiện tại may mắn khi test mình vẫn chưa bị ban acc nào).
Các bạn đóng và mở lại tool, thì sẽ thấy bản thông báo update hiện ra, các bạn nhấn OK để tiến hành update. Sau đó mở lại tool chạy như bình thường

Last edited by a moderator:
Sớm thêm chức năng Auto detect Script vs cả Auto register thì ngon :)
Chức năng chia sẻ site PTC uy tín hoặc bên cậu tổng hợp list site uy tín cung cấp tuyển ref luôn !

Cái Auto detect script thì chắc cùng còn lâu đó, trước mắt là cho xong cái sock đã. Còn việc cập nhật list site và tuyển ref là tương lai nhé :D Auto register làm gì khi đã có roboform :D

Ủng hộ tool Việt, chủ thớt cho xin free trial dùng thử một ngày xem !

k hiểu sao sau khi update thì trang nào của mình cũng bị lỗi can not load page,hic

Kì vậy ta, có ai có tình trạng giống bạn này ko?, bạn vui lòng post screenshot lên để mình biết mà khắc phục, loại nào cũng bị hay chỉ thằng buxhost bị?

Xin lỗi nha! Nhưng mình chưa hiểu ý cậu vậy là chỉnh như thế nào? Cậu có thể chỉ giúp kỹ hơn chút được không?
Cảm ơn cậu nhiều nha!

Mấy trang NTen hình như nó bắt bạn set thời gian reset ads khi bạn login lần đầu tiên, nên giờ bạn login vô trang NTen bằng trình duyệt, vô mục click ads, nó sẽ hiện ra khung thời gian cho bạn chọn thời gian, bạn chọn xong nhấn ok, rồi logout ra. Bạn vô tool lại để chạy sẽ ok

- - - Updated - - -

Cái user agent để làm j thế anh ? :D

À tạm thời bạn đừng quan tâm nó đi :D

Kì vậy ta, có ai có tình trạng giống bạn này ko?, bạn vui lòng post screenshot lên để mình biết mà khắc phục, loại nào cũng bị hay chỉ thằng buxhost bị?
chỉ mấy trang buxhost bạn ạ,zz
giờ bật lên thì lại k được,bị lỗi này :(

Attachments

31.2 KB · Views: 57
chỉ mấy trang buxhost bạn ạ,zz
giờ bật lên thì lại k được,bị lỗi này :(

Bạn để lại nick yahoo để mình chat với bạn và teamviewer xem sao

Cảm ơn bạn nha! mình hiểu kiểu của mấy trang Nten rồi. Vì cũng chưa log vào nó lần nào nên k rõ.
Tình hình, tool vừa update xong là khỏi chạy luôn nha, chạy với quyền Admin cũng không giải quyết vấn đề gì nhé. Mình mới thử ở buxhost thôi, còn lại chưa thửCapture.jpg
Cậu xem fix lại giùm nha.

Cảm ơn bạn nha! mình hiểu kiểu của mấy trang Nten rồi. Vì cũng chưa log vào nó lần nào nên k rõ.
Tình hình, tool vừa update xong là khỏi chạy luôn nha, chạy với quyền Admin cũng không giải quyết vấn đề gì nhé. Mình mới thử ở buxhost thôi, còn lại chưa thửView attachment 18785
Cậu xem fix lại giùm nha.
Bạn để lại nick yahoo để mình pm, và teamviewer thử xem sao

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week