All1Tool - tự động xem quảng cáo hầu hết các trang (Phiên Bản Chính Thức)

Chủ thớt thấy mình xin dùng free trial một ngày thì bỏ qua comment của mình luôn hén :-s
OK, hok cho thì thôi vậy :)

Chủ thớt thấy mình xin dùng free trial một ngày thì bỏ qua comment của mình luôn hén :-s

Trên trang 1 có thông báo là được dùng trial 3 ngày mà, bạn đọc trang 1 để làm theo hương dẫn

E có thể đổi bản quyền từ xp sang win 8 được không tại xài win 8 là chủ yếu
Cái này để mình xem lại.
Mới update để fix một số lỗi nhỏ
BTW: Mình hiện tại vừa fix lỗi với viết cái socks nên hơi đuối, nên có vài comment mình quên trả lời.
Thanks mọi người.

Cậu ủng hộ tool vn minh mừng ko hết sao lại lơ cậu dc. Theo mình thây cậu cũng viết tool captcha đúng ko? Khách hàng cũng fải đọc kỹ hdsd trc khi dùng. Vậy h cậu muốn dùng tool mình thi cậu cũng nên làm đúng hdsd mình viết khá chi tiết ở page 1 rồi nên cậu đọc và làm theo đi tụi mình mới hỗ trợ dc chứ. Nói khơi khơi như vậy nên tụi mình ko send key cho bạn test dc. Cần có code, email nữa...

Nếu update thì các site mình đã add vào sẽ mất hết à chủ thớt. Thế thì mất công lắm.
Làm gì có chuyện mất các tùy chỉnh site và profile của bạn :D Chỉ là thêm chức năng cho tool thôi :D

Bạn để lại nick yahoo để mình pm, và teamviewer thử xem sao
Thanks cậu nha! Mình đã sửa được rồi, nó bị norton xóa mất cái "mo phỏng gõ cap", mình tắt norton và update lại thì chạy oke ròi. Nten có 2 site thấy chạy nhưng kết thúc không get được info.

up phát cho theart vào! hẹn hỗ trợ 6h! đợi mòn mỏi tới 8h lun rùi đây!!! up up up!

Sorry nhá, mình gửi cho bạn rồi, hôm nay đi làm overtime nên về trễ mới xử lý được.:|

- - - Updated - - -

Có thanh toán qua card không bạn ? Key này xài cài lại win không sao chứ ? Máy xài thường xuyên cài lại :D

Hiện tại chỉ mới hỗ trợ thanh toán qua pp,liberty, và webmoney à bạn, việc cài lại win chắc không sao, nếu cài lại win chạy ko được thì mình send lại cho bạn cái file patch khác để bạn chạy trên win mới.

Tool thì mình thấy cũng dc nhưng nó ko nhận diện dc captcha cứ ngồi tự click liệt đi
vừa mệt vừa mất công hi vọng chủ thớt tìm ra dc cách vượt qua thì càng tốt.
Hơn nữa có nhiều site lại ko nhận diện dc

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week