All1Tool - Giao diện mới

Xin hỏi về cách thêm plugin vào tool (all1tool) như thế nào? Đã thêm file tải về vào thư mục plugin nhưng không thành công. Xin được giúp đỡ ạ.

Đối với 3 tool All1tool, CMC, MC2:
- All1tool thì không cần plugin, chỉ cần mua ngày sử dụng rồi add url site vào. Hạn chế là những site có custom script thì sẽ không chạy đuợc.
- CMC và MC2 giống nhau, chỉ cần add plugin và điền key vào là chạy. Plugin thì down trên mạng về (của CMC có đuôi .csite, của MC2 có đuôi .site); key thì lên web của tool đăng ký hoặc xin bác viking ấy.

Multiclicker2 là dùng plugin .csite mà :v
Đối với 3 tool All1tool, CMC, MC2:
- All1tool thì không cần plugin, chỉ cần mua ngày sử dụng rồi add url site vào. Hạn chế là những site có custom script thì sẽ không chạy đuợc.
- CMC và MC2 giống nhau, chỉ cần add plugin và điền key vào là chạy. Plugin thì down trên mạng về (của CMC có đuôi .csite, của MC2 có đuôi .site); key thì lên web của tool đăng ký hoặc xin bác viking ấy.
Oh, giờ mới để ý, tưởng hai thằng giống nhau.
Hoá ra còn thêm thằng Clickers Multiclicker nữa, cái tên nó giống nhau quá cứ nghĩ nó là 1.

Hôm nay rảnh mày mò xem lại Multiclicker và Clickers Multiclicker.
Hoá ra nó có hỗ trợ Multil account và SSH, nhưng nó còn kém về khoản hỗ trợ nhiều acc, ko có giao diện quản lý từng acc.

Hướng giải quyết chắc phải copy từng cái folder Multiclicker cho từng acc chạy riêng.
Để xem sau đã, qua tết bỏ 5$ cho đồng chí Clicker này xem.

Hôm nay rảnh mày mò xem lại Multiclicker và Clickers Multiclicker.
Hoá ra nó có hỗ trợ Multil account và SSH, nhưng nó còn kém về khoản hỗ trợ nhiều acc, ko có giao diện quản lý từng acc.

Hướng giải quyết chắc phải copy từng cái folder Multiclicker cho từng acc chạy riêng.
Để xem sau đã, qua tết bỏ 5$ cho đồng chí Clicker này xem.

mình không biết dùng SSH, bác làm cái guide hướng dẫn cho All1tool với :D

mình không biết dùng SSH, bác làm cái guide hướng dẫn cho All1tool với :D
Muốn dùng SSH bác phải vào đây tải https://www.bitvise.com/ssh-client-download

SSH bác cứ hiểu nó theo kiểu Proxy, kết nối SSH bằng Bitvise rồi vào All1tool cấu hình như sau:

Với xx là con số bác tùy chọn, số nào cũng được, ở Bitvise bác kết nối theo cổng kết nối số mấy thì All1tool bác phải để như vậy.

Khuyến cáo ko nên chạy trực tiếp SSH như hình dưới vì ko ổn định bằng cách trên:

Muốn dùng SSH bác phải vào đây tải https://www.bitvise.com/ssh-client-download

SSH bác cứ hiểu nó theo kiểu Proxy, kết nối SSH bằng Bitvise rồi vào All1tool cấu hình như sau:

Với xx là con số bác tùy chọn, số nào cũng được, ở Bitvise bác kết nối theo cổng kết nối số mấy thì All1tool bác phải để như vậy.

Khuyến cáo ko nên chạy trực tiếp SSH như hình dưới vì ko ổn định bằng cách trên:

đã hiểu, thks bác

Ai sài chung all1 không

Mình thấy đội ngũ dev plugin còn ít, nên nay xin mạn phép chủ topic, và anh em làm nên A1Tool, lập nên 1 cái comment này. Nếu có gì không phải, hoặc không phù hợp, mình sẽ xóa comment này.
Mình sẽ hỗ trợ Plugin cho All1Tool - Giao diện mới
Giá: 5$ ( 1$ mình sẽ gửi lại cho chủ A1Tool )
Người mua tool: Tôn trọng người làm plugin và tôn trọng A1Tool.
Hình thức giao dịch: Giao dịch trực tiếp trên topic này. (Số tiền - Plugin gì ( có thể ghi "Plugin" để giấu site ) )
Đề nghi: Hy vọng A1Tool có cơ chế plugin theo tên tài khoản mới dùng được, giúp người dev plugin có tinh thần khi dev.
Yahoo: qkctoi

Tại sao phải bán:
Bán là động lực giúp người dev làm việc tốt hơn.
Bán là để thu lại chất xám và thời gian đã bỏ ra.
Tại sao tôi mua, tôi không được sell lại hay share?
Bạn hỏi lương tâm của bạn.

Last edited:
Mình thấy đội ngũ dev plugin còn ít, nên nay xin mạn phép chủ topic, và anh em làm nên A1Tool, lập nên 1 cái comment này. Nếu có gì không phải, hoặc không phù hợp, mình sẽ xóa comment này.
Mình sẽ hỗ trợ Plugin cho All1Tool - Giao diện mới
Giá: 5$ ( 1$ mình sẽ gửi lại cho chủ A1Tool )
Người mua tool: Tôn trọng người làm plugin và tôn trọng A1Tool.
Hình thức giao dịch: Giao dịch trực tiếp trên topic này. (Số tiền - Plugin gì ( có thể ghi "Plugin" để giấu site ) )
Đề nghi: Hy vọng A1Tool có cơ chế plugin theo tên tài khoản mới dùng được, giúp người dev plugin có tinh thần khi dev.
Yahoo: qkctoi

Tại sao phải bán:
Bán là động lực giúp người dev làm việc tốt hơn.
Bán là để thu lại chất xám và thời gian đã bỏ ra.
Tại sao tôi mua, tôi không được sell lại hay share?
Bạn hỏi lương tâm của bạn.
Like tinh thần của bác, nhưng mà 2$/plugin được ko bác???

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom