All1Tool - Giao diện mới

Nó Scam thì mấy hồi, click một mình ko có ref thì khó ăn PTC lắm bác.
Thế nên All1tool hiện tại vẫn vô đối.
Chuẩn :p , à mà mình chơi 1 site nhiều acc thì làm sao cho mỗi acc đều ko lưu cookie vậy bác, muốn chơi ssh cheat mà sợ trùng cookie trong 1 profile nó ban hết

Chuẩn :p , à mà mình chơi 1 site nhiều acc thì làm sao cho mỗi acc đều ko lưu cookie vậy bác, muốn chơi ssh cheat mà sợ trùng cookie trong 1 profile nó ban hết
Nó tự lưu trong All1tool thì có sao đâu bác, miễn là bác thiết lập nó chạy với nhiều SSH khác nhau.

Nó tự lưu trong All1tool thì có sao đâu bác, miễn là bác thiết lập nó chạy với nhiều SSH khác nhau.
Ồ thế chỉ cần ssh thôi à :eek: thanks bác rất nhiều nhé :) thế cái clear cookie cho vui thôi hả bác?

Ồ thế chỉ cần ssh thôi à :eek: thanks bác rất nhiều nhé :) thế cái clear cookie cho vui thôi hả bác?
Uh, cứ kệ nó. Nói chung nên để nó tự lưu Cookie, nhiều site giờ phải có cookie nó mới chạy.

Bác @hunterxxi xem site buxhost lúc này sao nó ko click được :
http://www.moneyhitbux.com
VN bị blacklist nha bạn.

Đó là do bạn thanh toán bằng PP, chủ Tool có ghi chú ở cuối trang rồi
(Giá tool mắc hơn PM bởi vì mình phải chịu chi phí giao dịch từ paypal)

.
Bác nói chuẩn, lần trước vì tính toán có lợi cho anh em, anh @lamviecnhieu cho thanh toán ko mất fee thì account PP limit 180 days ko thể gỡ do có nhiều giao dịch nhỏ lẻ quá, lmất cả đống $ luôn cái acc, giờ phải cho PP nó ăn fee thì mới duy trì account khác lâu dài được. Bác nào chơi PP nhiều sẽ rõ vụ này.

Ai viết được plugin của seoprint và seo-fast không? Mình cần buy.
PM 2 bác kia nha, site Nga hình như hồi trước @woaini1991 code khá nhiều.

tính ra muticlicker 5$/tháng nhưng chạy được những site chắc chắn rút được tiền... :D
Mình đang quan ngại việc nâng tool lên 5$/tháng thì mấy thánh crack lại xuất hiện, 1$ còn bị crack thì huống chi cái này sinh lợi cao hơn??? Cũng nhờ cái dòng chữ màu đỏ "không còn hỗ trợ và cân nhắc khi thuê" nên các thánh crack bỏ qua và anh em ptc lâu lâu vẫn còn được update làm ăn yên ổn ;)

Lý do bị crack là gì, tại sao k người Việt nào crack multiclicker ?
Mình đang muốn xem một bạn tham gia diễn đàn vào tháng 9 2015 có sáng kiến đóng góp gì hay ho hơn để cải thiện việc crack tool không thì chỉ thấy một đứa trẻ đang nói. Còn nếu là pro thì cứ vác acc chính ra bàn luận, đừng clone rồi chém như thánh sống :)
Cái tool MC2 thực chất là 1 cái cục sh!t vô tích sự nếu nó ko có plugin bạn ạ, thế có ai đi crack 1 cục sh!t vô tích sự không, lại cả MC2 bảo mật tốt ? Giữa 1 cái tool vẫn chạy được ko cần plugin (trừ những site admin nó làm ăn đàng hoàng nên sửa code custom) và 1 tool bắt buộc phải có plugin mới chạy dc, so sánh 2 cái đó với nhau là khập khiễng đúng không nhỉ? Muốn crack ko lẽ crackers nó đi crack từng plugin 1, crack xong chưa kịp xài site nó scam cmnr ở đó crack :D
Và với cách nói chuyện của bạn cũng chỉ là người ref theo để chạy ké tool MC2 của bác nào tuyển ref chứ chẳng phải người tự bỏ 5 $ để dùng MC2 trên 4r clickers đâu ;) Vì những ông bỏ $ ra mua plugin và tuyển ref chắc ko rãnh time mà ngồi linh tinh trong topic diễn đàn này. Còn bác nào sẵn sàng bỏ 5$ ra mua CMC thì hoàn toàn đủ khả năng pm @soibac@woaini1991 để đặt hàng.

Mỗi một profile sẽ lưu cookie và user agent vào 1 chỗ khác nhau nên thoải mái. Còn chức năng clear cookie đó tốt dành cho việc thay đổi cookie manual thôi bạn ơi :)

Ngày trước topic này 10 page/ ngày. giờ 10 ngày mới đc 1 page, buồn thiệt chớ.

Thực ra cái này @lamviecnhieu ko chán bọn crack thì update mấy hồi, trước cứ site bảo trì là tối ổng về có bản update mới ngay.

Giờ nhìn thấy topic có thông báo là click vào xem liền có tin gì mới ko. nhưng chưa có gì sáng sủa hơn.

Mong sao @hunterxxi nghĩ cách bán plugin như cách bên clickers cũng đc.Hoặc cách nào đó alltool phát triển trở lại

Mới PM bạn ở YH mà ko thấy @eSTEBITEr
Cám ơn cậu, mình biết cậu và 1 số bác ở đây rất nhiệt tình ủng hộ, nhưng thực sự tớ đang bị bó vào xoay sở các dự án kinh tế ở ngoài và anh @lamviecnhieu cũng thực sự bận,vì qua Sing ổng đang làm Projects Manager thì thời gian không thảnh thơi như thời cách đây vài năm còn là 1 lập trình viên ở VN ai giao code gì code đó được nữa nên mình rất tiếc.

@all: như mình nói ở vài topic trước, nếu có thêm tầm 5-10 người dev dành thời gian dev plugin xuất hiện thì mình đảm bảo 1 tương lai không xa All1tool sẽ free, vì khi đó có 1 cộng đồng đủ mạnh để tự nó duy trì mà ko cần bọn mình tham dự điều tiết nữa. MMO thực sự chỉ là cái tay trái, nên hiện tại có 2 bác dev plugin nhưng có thời điểm họ cũng sẽ rất bận rộn chứ ko ở không kiếm ăn từ việc viết plugin cho các bạn được. Đó mới là thực tế :)

@woaini1991@soibac chuẩn bị nhận quà tết nào, cái này ko đáng bao nhiêu so vs 2 người kiếm hàng ngày hay cống hiến ở đây nhưng nó là tấm lòng, nhận đừng chê nhé :D

Mình muốn đặt hàng mua giao dich với ai. Nếu đặt hàng làm theo yêu cầu có đc ko. Xin cho phone.. yahoo giao dịch.

Cứ pm facebook.com/soibac nha các bác ở trên :D

cho mình hỏi có plugin all1tool nào auto register không nhỉ?
Mình có plugin register các trang PTCEVolution nha :) Tự đăng ký, tự kích hoạt mail

Mình muốn đặt hàng mua giao dich với ai. Nếu đặt hàng làm theo yêu cầu có đc ko. Xin cho phone.. yahoo giao dịch.

Yahoo: soibac (ít online) hoặc fb.com/soibac hoặc inbox 4rum. Số điện thoại mình không cho ai cả. Không biết yêu cầu bác là gì.

bác nào giúp mình với, mình hết hạn all1tool. Hôm nay gia hạn bằng thẻ cào thì nhấn submit hoài nó ko chạy là bị sao nhỉ ?

ví dụ như hết hạn rồi thì làm sao đăng nhập vào được tôol để nhấn Help mà gia hạn bằng thẻ cào ???

Xin hỏi về cách thêm plugin vào tool (all1tool) như thế nào? Đã thêm file tải về vào thư mục plugin nhưng không thành công. Xin được giúp đỡ ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,604
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom