All1Tool - Giao diện mới

vậy sao nói 1/6 fee cho anh em , nhưng có thấy update cái gì nữa đâu , nếu còn ăn tiền thì phải xem xét chút chứ
Vì chưa có vấn đề phát sinh, tool vẫn chạy ổn nên chưa update thôi bác.
Mà đúng là ko free thì tốt hơn, free thì sẽ ko đc support nữa, mấy script nó thay đổi thì vỡ họng.

Vì chưa có vấn đề phát sinh, tool vẫn chạy ổn nên chưa update thôi bác.
Mà đúng là ko free thì tốt hơn, free thì sẽ ko đc support nữa, mấy script nó thay đổi thì vỡ họng.
Bạn đưa mình link ref seosprint được không ? (tại mình đăng kí trước rồi :()

Mình đã và đang soạn thảo quy trình cải tiến tool về số lượng và chất lượng, hiện tại anh @lamviecnhieu có chút bận rộn trong việc chuyển đổi công tác nhưng sớm thôi sẽ cập nhật cho các bạn. Hi vọng người Việt dùng hàng Việt và các bạn tôn trọng quyết định của bọn mình vì mình dám tự tin all1tool là tool PTC mạnh hàng đầu thế giới
(y)
đã qua 1/6 rồi sao ko thấy tool miễn fee cho anh em nhỉ , vào chạy thử thì nó kêu tiền đâu :D
Tool mà free thì k bao lâu sẽ lỗi thời hết...VD : gần đây buxhost nó đổi captcha

Vừa làm đợt tổng kết lợi nhuận sau khi trừ hết chi phí và phí Paypal khi nhận proof thì cũng đc kha khá.

Tháng 4: 47.7$
Tháng 5: 56.73$

Tích cực auto mới ra được chừng đó. Tháng 6 ko biết sẽ thế nào chứ nhiều việc quá, ko tập trung PTC đc.

Vừa làm đợt tổng kết lợi nhuận sau khi trừ hết chi phí và phí Paypal khi nhận proof thì cũng đc kha khá.

Tháng 4: 47.7$
Tháng 5: 56.73$

Tích cực auto mới ra được chừng đó. Tháng 6 ko biết sẽ thế nào chứ nhiều việc quá, ko tập trung PTC đc.
SSH bác mua à hay tool scan free thế?

Cái này auto cho PTC hả các anh em ?

Last edited:
Cái này auto cho PTC hả các anh em ?
Thông điệp ẩn là tên user + serial + site
Bạn hỏi phần chữ bạn định dạng màu trắng hay tool này ?
Nếu tool này thì đúng (phần chữ màu trắng cũng đúng)

SSH bác mua à hay tool scan free thế?
Free bác ah.
vậy chương trình MC2 kia chạy đc k.
Mà nếu tool free thì hỏng hết bánh kẹo, 1.5$ một tháng mà chạy tool k bù đc thì chạy làm gì cho mất công :D
Tool kia cũng ko có plugin để chạy bác ah.

Mình là người mới và mới mua tool để dùng mà thấy cái file hướng dẫn bị del rồi . Chủ thớt hay ai up hộ cái file hướng dẫn với nào ^^

anh em cho xin cái list chơi PTC free cái , do ko rành script nên điền vào nó toàn báo lỗi @@

VD:
Evolution: gptplanet
Buxhost: buck4shares
Aurora: cashtravel
Gen4: esclicks
nTen: bucklabs
Thanks
Cho hỏi là tool này ko bypass đc 1 số captcha như ở buxvertise nhỉ @@

Chơi tầm đó site là có 50$ đúng ko bác ?

có bác nào cheat đc cái TMS với tool này chưa nhỉ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week