All1Tool - Giao diện mới

Hôm nay nhận đc support của CLIXLOVELY.COM, ko biết trả lời nó sao. Lại mới nhận đc proof của nó nữa nên đc nó để ý.

"Hi dear , you got a very potential and good site [ blog] .Thank's.. You can advertise in my site [you will get referral] just like this..... if you give a advertise in my site i will make it double e.i if you bye $1.00 i will give you $1.00 just double.$1.00+$1.00 or if you give an advertise in love grid ....for you 1 month is $ 5.00 ...just for you. You write good about clix.lovely i will appriciate .Thank's . Take a support ticket and inform me...good day....ADMIN CLIXLOVELY.COM."

AE cho mình hỏi , mấy hôm trước chạy tool vẫn bình thường , nhưng hôm nay khi login vào tool nó cứ báo can not connect to internet , trong khi đó mạng vẫn chạy vù vù , ai biết fix lỗi này hướng dẫn em phát , thanks !

có bác nào còn bị không ? sao em vẫn bị cái lỗi này vậy

Do đường truyền mạng thôi, bên mình vẫn load bình thường.
k phải do đường truyền đâu vì mấy trang khác chạy bình thường . trang này nó có captcha khác ,all1tool k vượt đc. b có cách gì giúp m với

đã qua 1/6 rồi sao ko thấy tool miễn fee cho anh em nhỉ , vào chạy thử thì nó kêu tiền đâu :D

Last edited:
đã qua 1/6 rồi sao ko thấy tool miễn fee cho anh em nhỉ , vào chạy thử thì nó kêu tiền đâu :D
không free thì càng mừng chứ sao phải thắc mắc. mua tạm cái thẻ dt mà dùng :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom