All1Tool - Giao diện mới

Gấp site cashnhits đã inner ko click đc đây là 1 trong những site chính còn chạy đc mong fix xớm dùm ko thì hết $ để mua tool lun rồi
:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

31.12.14 17:13 Transfer
Sent Payment: 0.3 USD to account U4661833 from U5721543. Batch: 77564172
Bác thớt kiểm tra lại giúp mình với, vừa mới send tiền xong mà gia hạn đã báo "Batch không hợp lệ" là sao? Check và gia hạn giúp mình nhé. Thanks!
Email cho tool của mình: [email protected]

Bác thớt kiểm tra lại giúp mình với, vừa mới send tiền xong mà gia hạn đã báo "Batch không hợp lệ" là sao? Check và gia hạn giúp mình nhé. Thanks!
Bị y như bác này
Batch: 77567880
Email: [email protected]

Mình gia hạn tool bằng mã thẻ cũng bị báo lỗi mạng. Thớt kiểm tra lại giúp

báo lỗi batch ko hợp lệ, đã gửi mail cho thớt.

Sao tool của mình chạy acc chính site moscowbux.com thì không việc gì nhưng lúc đăng nhập vào site phụ thì lại login failed ạ? Ai biết giúp mình với

Chủ thớt đâu rồi nhỷ?? muốn hỏi mua cái tool mà send mail mãi khô thấy trả lời
báo lỗi batch ko hợp lệ, đã gửi mail cho thớt.
Bị y như bác này
Batch: 77567880
bị lổi mạng là sao , em gửi mã thẻ nó báo
Mình gia hạn tool bằng mã thẻ cũng bị báo lỗi mạng. Thớt kiểm tra lại giúp

Các bạn vui lòng gửi mail thông tin về [email protected] các thông tin như: email, batch, thời gian gia hạn đối với WMZ hoặc seri với thẻ cào nhé, chứ đừng pub batch lên đây để kẻ gian lợi dụng. Mình sẽ nhắc a mình check lại. Do hnay tết Tây nên a mình đi chơi thôi, mai sẽ khắc phục cho các bạn nhé! Cám ơn các bạn.

sao hôm nay toolAll1 ko chay được nó báo ko có internet , có ai bị vậy ko lên chia sẻ với ........
Lỗi này còn bị ko bạn, chắc do bảo trì server lúc đó thôi :D

Sao tool của mình chạy acc chính site moscowbux.com thì không việc gì nhưng lúc đăng nhập vào site phụ thì lại login failed ạ? Ai biết giúp mình với
Đả đổi IP chưa, nhiều khi do proxy hoặc chưa đổi IP sẽ bị khóa cả 2 acc đấy :)

Các bạn vui lòng gửi mail thông tin về [email protected] các thông tin như: email, batch, thời gian gia hạn đối với WMZ hoặc seri với thẻ cào nhé, chứ đừng pub batch lên đây để kẻ gian lợi dụng. Mình sẽ nhắc a mình check lại. Do hnay tết Tây nên a mình đi chơi thôi, mai sẽ khắc phục cho các bạn nhé! Cám ơn các bạn.

ok đã dc gia hạn, thanks.
lsao để đổi Ip của ÁT hả bác :confused:
cậu fake ip toàn máy tính là ip ÁT thay đổi thôi or reset modem nếu muốn đổi ip vn khác.

Ê sever của cậu làm hay thuê đó:eek:???

mình đăng kí mấy web chỉ fake IP của chrome xong vẫn vào xài ÁT :confused: mong là k bị ban :rolleyes:
Fake IP của Chrome ko thì ko ổn rồi. Muốn change IP của A1 thì 1 là dùng proxifier (sock hoặc proxy), 2 là bitviser (SSH). Còn biết thì cấu hình tay trong phần chỉnh sock, proxy, ssh của từng profile. Nhưng cũng cần phải tự chuẩn bị sock,proxy hoặc ssh.
Ê sever của cậu làm hay thuê đó:eek:???
Chắc chắn là thuê rồi :)

#hunterxxi fix giùm code cho site NeoBux.com (bé mà ngọt). Thank very much!
Site này ko đơn giản, chạy thì được nhưng chưa tìm được nguyên nhân tại sao đến lúc request payment nó block :)
#hunterxxi Check giùm mình con ROMBUX.COM với, site mới, rất ngọt.
ok, để ghi chú vào đợt update sau :)
http://www.donkeymails.com site ngon mà sao chạy tool cứ bị âm $ cậu check lại hộ có ads ẩn gì chăng
Chắc là có mấy ads -$ đó, cậu thử login vào website chech thử nha :) Bọn mình ko chơi nên cũng ko rõ lắm :D

Fake IP của Chrome ko thì ko ổn rồi. Muốn change IP của A1 thì 1 là dùng proxifier (sock hoặc proxy), 2 là bitviser (SSH). Còn biết thì cấu hình tay trong phần chỉnh sock, proxy, ssh của từng profile. Nhưng cũng cần phải tự chuẩn bị sock,proxy hoặc ssh.

Chắc chắn là thuê rồi :)

Site này ko đơn giản, chạy thì được nhưng chưa tìm được nguyên nhân tại sao đến lúc request payment nó block :)

ok, để ghi chú vào đợt update sau :)

Chắc là có mấy ads -$ đó, cậu thử login vào website chech thử nha :) Bọn mình ko chơi nên cũng ko rõ lắm :D
Ngại chơi vì ít tiền a? Thấy 1 số site co payment hunterxi:D????:eek:

giờ anh em còn chiến PTC nhiều ko @_@ tính quay lại mà có vẻ.... :oops:

Ngại chơi vì ít tiền a? Thấy 1 số site co payment hunterxi:D????:eek:
Ngại chơi vì đi làm với kinh doanh riêng nên ko có thời gian chơi :) Trước cũng có chạy nên có acc dc thanh toán nhưng chắc là cả năm rồi quá, còn giờ cũng có nhưng chủ yếu là test site thôi :)
giờ anh em còn chiến PTC nhiều ko @_@ tính quay lại mà có vẻ.... :oops:
Biết đường vẫn ăn ngon thôi :)

Ngại chơi vì đi làm với kinh doanh riêng nên ko có thời gian chơi :) Trước cũng có chạy nên có acc dc thanh toán nhưng chắc là cả năm rồi quá, còn giờ cũng có nhưng chủ yếu là test site thôi :)

Biết đường vẫn ăn ngon thôi :)
bác cho em xin list site bác chiến với :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week