All1Tool - Giao diện mới

Lần tối sẽ cố gắng update các site này nhé!

Khả năng là 1 vài thắng scammer admin nó ko pay cho các bạn mà còn lấy csdl acc và pass của bạn từ lúc các bạn đăng ký acc trên trang web của nó chứ ko phải bọn mình, cái này bảo đảm.

Thanks bác. Nhưng 1 số site vẫn chỉ click ads thấp trước, ví dụ như Ptcstair, Buxberry,.. Bác có cách nào fix triệt để mấy site PTCEvolution không? Mình có 1 gợi ý, có thể hơn rườm rà 1 tí nhưng chắc sẽ clix được ads mong muốn trước, đó là mình có thể định nghĩa các ads được click trước tiên, cũng như cách kiểm tra Cheatword đó bác. Không biết cách này có khả thi không?

Hay mình có thể chỉ định nhóm ads nào được ưu tiên hơn (Có thể căn cứ vào tiêu đề của nhóm ads đó). Nếu giải quyết theo hướng này thì mình có thể loại bỏ nhóm ads không mong muốn (Nhóm có cheatword ở site Scrclix.com chẳng hạn, nó lại ra ads cheat mới, không cập nhật kịp lại bị dính đòn, trừ $ không sao chứ nó band acc thì khốn).

Last edited:
bác nào cho mình list PTC chạy tool với,
mấy tháng không chơi, giờ thấy PTC lại nhớ :)

#hunterxxi : Bác chủ thớt hướng dẫn lại chi tiết các bước thực hiện gia hạn tool bằng PM/WZ đi. Thank you!
- Send Funds tới ID ví PM/WZ của chủ thớt (lấy ở #1).
- Lấy Batch ID của giao dịch trên.
- Vào giao diện login của tool rồi chọn cái tương ứng để gia hạn, điền mail đăng ký tool và cái batch id ở trên vào.
- DONE!

Evo Script ko chạy đc mấy site mới này:

Mexpub.com
Latinclix.com
Kayads.com
Klowbux.com

Script Nten ko chạy đc site nào hết.

Evo Script ko chạy đc mấy site mới này:

Mexpub.com
Latinclix.com
Kayads.com
Klowbux.com

Script Nten ko chạy đc site nào hết.
Site Klowbux.com nó sell Tool All1 này ở cái Ads đầu tiên 0.01

.

Hậu quả của việc thớt ham lợi nhuận bán cho mấy thằng tây là mình không có cháo để mà ăn:mad:

Hậu quả của việc thớt ham lợi nhuận bán cho mấy thằng tây là mình không có cháo để mà ăn:mad:
Cậu ko hiểu 1 điều đơn giản và tối thiểu, bọn mình ko bán thì bọn khác cũng bán lại thôi? Hơn nữa dù mua khách hàng chỉ thấy đươc phần nền chứ ko phải là cracker để thấy cách thực hoạt động của tool ra sao đâu mà bảo do tụi này bán tool mà admin fixed và các bạn ko có chào ăn???

Cậu ko hiểu 1 điều đơn giản và tối thiểu, bọn mình ko bán thì bọn khác cũng bán lại thôi? Hơn nữa dù mua khách hàng chỉ thấy đươc phần nền chứ ko phải là cracker để thấy cách thực hoạt động của tool ra sao đâu mà bảo do tụi này bán tool mà admin fixed và các bạn ko có chào ăn???
bọn tây nó pub bản crack tool này cậu, ở đâu mình không nhớ nữa, mà dùng thì vẫn ổn, chỉ không update thôi

Nó sửa tool lại khi gia hạn thì tiền vào acc PM của nó kìa:eek:

Tình hình này sập tiệm đến nơi rồi :( cam quýt tha hồ ăn!

bọn tây nó pub bản crack tool này cậu, ở đâu mình không nhớ nữa, mà dùng thì vẫn ổn, chỉ không update thôi
Nó sửa tool lại khi gia hạn thì tiền vào acc PM của nó kìa:eek:
Tool chạy server riêng mà sao thất thoát kiểu sửa PM của tụi mình kiểu đó được? Còn nó crack tool pub thành 1 cái tool khác tụi mình cũng chịu ko cản được :)

sao hôm nay toolAll1 ko chay được nó báo ko có internet , có ai bị vậy ko lên chia sẻ với ........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week