All1Tool - Giao diện mới

kenjionline

Hero
Verified
Reactions
650
MR
0.000
Follow me on Facebook X.com
Share thêm 1 Plugin mình vừa viết cho anh em, ai thích thì dùng thử, dùng có bị ban hay không thì mình không đảm bảo nhé!
Link ref: http://www.zapbux.com/index.php?r=kunnomoney (Custom+)
Plugin: https://www.dropbox.com/sh/2xnf2t21cfyp9dd/8BY0759ShY/PluginCustom Shared ((12.13) ZapBux)
Code vẫn chưa hoàn thiện, bị lỗi khi chạy lại lần 2 (tức là chỉ nên chạy 1 lần), mọi người dùng thử rồi cho ý kiến nhé, fix được mình sẽ fix!

@tuanngoc @rivenkan @tuana2mk @ranmaager @ngocbao @vietbeohcm @ngdangkhoa91 @vocongduc @kiemtientieu @f006535 @quanqt1999 @GaCN @tuansake @captchater @kenjionline
To chia tay ptc roi k can tag to vao nua nhe :) may tuan nay chua mo tool len lai k biet con han su dung k

ranmaager

Hero
Reactions
387
MR
0.102
Tool mình hết hạn mà không gia hạn bằng nạp thẻ được, có ai biết sao không ?

thế có nạp được bằng PP, PM như lúc trước được ko thế, có cậu nào nạp gần đây ko
Mình còn 6day nữa là hết rồi

huyforex1

Junior
Reactions
19
MR
0.000
dkm em 7 ngày nay ko click được tí gì vì éo có ai gia hạn tool, mấy thằng ngu như con chó, mang đồ đi pub, mịa, chán quá :(

thế có nạp được bằng PP, PM như lúc trước được ko thế, có cậu nào nạp gần đây ko
Mình còn 6day nữa là hết rồi

mình không rõ, PP của thớt bị limit rồi, PM thì mình không chuyển,
dùng bằng thẻ nạp, nhập số thẻ với seri, rồi ấn submit, nó cứ đứng trơ trơ ra, chả thấy giao dịch thành công hay không thành công gì hết cả

quangnam52335

Hero
Verified
Reactions
2,123
MR
5.085
Follow me on Facebook
mình không rõ, PP của thớt bị limit rồi, PM thì mình không chuyển,
dùng bằng thẻ nạp, nhập số thẻ với seri, rồi ấn submit, nó cứ đứng trơ trơ ra, chả thấy giao dịch thành công hay không thành công gì hết cả
mình mới nạp thử thẻ quá hạn, nó có phản hồi mà, sai mã thẻ or số seri, để lát ra mua thẻ 20k nạp thử xem sao

Reactions
28
MR
0.000
Chat with me via Skype
ae trong rum cho hỏi.dạo này có gia hạn đc tool ko,mình đã gia hạn bằng wmz mất tiền lại chẳng đc gì rùi.đang định gia hạn bằng pm nên cho hỏi đã ai gia hạn thành công bằng nó trong mấy ngày nay chưa.để mình gia hạn chạy duy trì mấy web uy tìn bỏ đi thì phí wa.xin cảm ơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,021
176,512
Latest member
thong94

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week