All1Tool - Giao diện mới

Reactions
248
MR
0.000
:rolleyes:Ông thớt ông lục tặc gì trong tool mà Ram tăng lên ầm ầm vậy ....@nhieuvieclam
:Dlamviecnhieu chứ không phải nhiều việc làm,bạn đã nhầm:D

shayne

Junior
Reactions
49
MR
0.000
TÌNH HÌNH LÀ RẤT TÌNH HÌNH, tool hiện nay đã có nhiều khá nhiều rắc rối các vấn đề tool nhưng khôg bàn tới có gì hỏi thớt kêu thớt fix quan trọng bây giờ là tool đã nghi án được pub ra nước ngoài khá nhiều mà mấy thằng tây nó làm gì với nó thì chỉ có trời mới biết :eek:, nếu bạn nào có vấn đề về tool thì cứ tìm bản cũ về xài lúc thớt chưa update nhiều tool lúc đó còn khá ổn, theo mình là không bị lặt vặc như now, những trang nào không click đc các cậu có thể clik tay .Còn 1 cái nữa AE nào đủ min pay trang nào nhưng rút bị banned thì pub lên cho AE cùng né ra clik tay tích góp từng đồng nhỏ mà ban thì buồn lắm ai chơi ptc mới biết 0.001$ quí giá biết bao nhiêu MONG rằng thớt cao tay xử lý đc bọn bán nước hại đồng bào ,,,:mad: không biết thằng nào mà ngu thế không biết !!

TÌNH HÌNH LÀ RẤT TÌNH HÌNH, tool hiện nay đã có nhiều khá nhiều rắc rối các vấn đề tool nhưng khôg bàn tới có gì hỏi thớt kêu thớt fix quan trọng bây giờ là tool đã nghi án được pub ra nước ngoài khá nhiều mà mấy thằng tây nó làm gì với nó thì chỉ có trời mới biết :eek:, nếu bạn nào có vấn đề về tool thì cứ tìm bản cũ về xài lúc thớt chưa update nhiều tool lúc đó còn khá ổn, theo mình là không bị lặt vặc như now, những trang nào không click đc các cậu có thể clik tay .Còn 1 cái nữa AE nào đủ min pay trang nào nhưng rút bị banned thì pub lên cho AE cùng né ra clik tay tích góp từng đồng nhỏ mà ban thì buồn lắm ai chơi ptc mới biết 0.001$ quí giá biết bao nhiêu MONG rằng thớt cao tay xử lý đc bọn bán nước hại đồng bào ,,,:mad: không biết thằng nào mà ngu thế không biết !!
thằng này nè @kingCOIN30591

Share thêm 1 Plugin mình vừa viết cho anh em, ai thích thì dùng thử, dùng có bị ban hay không thì mình không đảm bảo nhé!
Link ref: http://www.zapbux.com/index.php?r=kunnomoney (Custom+)
Plugin: https://www.dropbox.com/sh/2xnf2t21cfyp9dd/8BY0759ShY/PluginCustom Shared ((12.13) ZapBux)
Code vẫn chưa hoàn thiện, bị lỗi khi chạy lại lần 2 (tức là chỉ nên chạy 1 lần), mọi người dùng thử rồi cho ý kiến nhé, fix được mình sẽ fix!

@tuanngoc @rivenkan @tuana2mk @ranmaager @ngocbao @vietbeohcm @ngdangkhoa91 @vocongduc @kiemtientieu @f006535 @quanqt1999 @GaCN @tuansake @captchater @kenjionline
đã ref...mong bạn làm nhiều hơn nữa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,014
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week