Alertpay có scam hay ko?

Status
Not open for further replies.
Nói thật nếu nói Alertpay scam thì ko đúng, bởi vì nó vẫn đang thanh toán trên toàn thế giới
Nhưng nó lừa chúng ta một cách tế nhị, và nó ko bao giờ lừa những tài khoản như chúng ta
Nó chỉ lừa những tài khoản kinh doanh với số tiền lớn, sau đó Hold ko lý do, và khi chúng ta viết ticket hỏi thì nó suspend tài khoản vĩnh viễn mà ko có bất kỳ lý do nào, rất nhiều tài khoản kinh doanh đã bị như thế, các bạn thường thấy khi gửi ticket cho AP nó rất lâu trả lời, nó có ý định tiểm ẩn, và một khi nó Hold tài khoản thì khó mà nó mở lại có đúng ko? Vì vậy nếu các bạn tin hay ko tin thì tùy, bởi vậy hiện tại bạn ko thấy nó lừa nhưng hãy có 1 tài khoản trên 50k$ đi thì sẽ biết

Đậy là pic mà AP đã hold và suspend tài khoản vĩnh viễn

Và riêng mình cũng bị 1 tk suspend mãi mãi và coi như mất tiền mãi mãi

chuyện AP thì mình ko cần biết, nhưng ăn nói như vậy thì cho dù sự việc nêu ra có đúng đi nữa bạn vẫn không ngang hàng với ai trong này đâu, giống thứ đầu đường xó chợ hơn đấy bạn ah. Thật!

Tao vẫn sống nè mấy con dog mmo4vn, tao nói có đúng ko, một khi hold là coi như bỏ tài khoản luôn, tuy nó ko scam nhưng nó lừa một cách tế nhị

Vậy là mình mất tiền hả ta. Ấy cha thằng này điểu quá. Thôi không chơi nó nữa mặc dù không kiếm nổi 10$

Đỉ mẹ tui bây, tụi bây bị đi rồi thử coi dùng bẩn hay ko bẩn có bị ko? Mai mốt tui bị cũng bị hold hàng loạt thôi

nó bị cả mấy xe tải gạch vào đầu bảo sao nên ngáo =)) =))

Không hiểu Mod đâu hết rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back