Alertpay có scam hay ko?

Status
Not open for further replies.
Nói thật nếu nói Alertpay scam thì ko đúng, bởi vì nó vẫn đang thanh toán trên toàn thế giới
Nhưng nó lừa chúng ta một cách tế nhị, và nó ko bao giờ lừa những tài khoản như chúng ta
Nó chỉ lừa những tài khoản kinh doanh với số tiền lớn, sau đó Hold ko lý do, và khi chúng ta viết ticket hỏi thì nó suspend tài khoản vĩnh viễn mà ko có bất kỳ lý do nào, rất nhiều tài khoản kinh doanh đã bị như thế, các bạn thường thấy khi gửi ticket cho AP nó rất lâu trả lời, nó có ý định tiểm ẩn, và một khi nó Hold tài khoản thì khó mà nó mở lại có đúng ko? Vì vậy nếu các bạn tin hay ko tin thì tùy, bởi vậy hiện tại bạn ko thấy nó lừa nhưng hãy có 1 tài khoản trên 50k$ đi thì sẽ biết

Đậy là pic mà AP đã hold và suspend tài khoản vĩnh viễn

Và riêng mình cũng bị 1 tk suspend mãi mãi và coi như mất tiền mãi mãi

woa tất cả ảnh là của bạn à :-ss

Ngu quá nhìn link ảnh cho kỹ nha cu
Người ta hỏi tử tế lại bảo người ta.... :( Hôm nay nhiều title giật tung hết cả người , bão về có khác ;)

Nói thật nếu nói Alertpay scam thì ko đúng, bởi vì nó vẫn đang thanh toán trên toàn thế giới
Nhưng nó lừa chúng ta một cách tế nhị, và nó ko bao giờ lừa những tài khoản như chúng ta
Nó chỉ lừa những tài khoản kinh doanh với số tiền lớn, sau đó Hold ko lý do, và khi chúng ta viết ticket hỏi thì nó suspend tài khoản vĩnh viễn mà ko có bất kỳ lý do nào, rất nhiều tài khoản kinh doanh đã bị như thế, các bạn thường thấy khi gửi ticket cho AP nó rất lâu trả lời, nó có ý định tiểm ẩn, và một khi nó Hold tài khoản thì khó mà nó mở lại có đúng ko? Vì vậy nếu các bạn tin hay ko tin thì tùy, bởi vậy hiện tại bạn ko thấy nó lừa nhưng hãy có 1 tài khoản trên 50k$ đi thì sẽ biết

Đậy là pic mà AP đã hold và suspend tài khoản vĩnh viễn

Và riêng mình cũng bị 1 tk suspend mãi mãi và coi như mất tiền mãi mãi

cậu nói rất chính xác, bản chất của AP là vậy

Cái gì cũng có giá của nó

Last edited by a moderator:
có thể nói đây là lấy $ người giàu chia cho người không biết nghèo hay không ? :))

Mỗi ngày làm 1 tin chấn động cho thế giới nhộn nhịp :))
Chú nào có 1k AP thì tiếp tục nghiên cứu cái này coi nó có scam ko nhé, 10$ ta còn chẳng có nữa là =))

xài cc rửa tiền rồi bị suppend lại còn đi bảo oan ức gì hở bác ( Pic 1 )
Mấy cái trò này AP nó đánh hơi nhanh lắm , dễ gì mà qua dc .
Pic 2 : chưa veri thì bị hold thôi , veri đi thì xài bt .

xài cc rửa tiền rồi bị suppend lại còn đi bảo oan ức gì hở bác ( Pic 1 )
Mấy cái trò này AP nó đánh hơi nhanh lắm , dễ gì mà qua dc .
Pic 2 : chưa veri thì bị hold thôi , veri đi thì xài bt .
Lại 1 anh ngu nữa, pic 1 là hyip nó rút tiền và nạp tiền trả cho người ta bằng CC chứ bằng gì
pic là em very rồi nhưng nâng pro để nó trả lời cho lẹ, nhưng khi nâng pro nó lại hiện unveri

nó hỏi tử tế, thì chửi nó ngu, cái loại này ăn scam thì cũng đáng đời, chết mày đi, sống kiểu đấy thì còn ăn cam nhiều :)) :))

đm cái thằng chủ topic vừa gia nhập hôm nay , 4 bài viết , vào viết linh tinh ko có bằng chứng gì chứng minh là picture của nó.đi leech về lại còn chửi người ngu.ko bít nó có khôn liền ko thế ?

Ôi, ảnh vớ vẩn người viết bài cũng vớ vẩn nốt =))
Scam thì đừng xài, thế là xong.Việc quái gì phải nhặn xị liền 1 lúc 2 cái topic thế

Thằng chủ thớt là thằng bố láo ăn nói giống như một thằng không có học anh em ơi gạch ném vỡ đầu nó đi

bao nhiều người dùng AP ko làm sao, 1 mình nó bị Supend, thế mà còn kêu người khác ngu, chắc thằng nào ngu ở đây tớ ko nói nhiều người cũng biết =)) =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom