Alertpay có scam hay ko?

Status
Not open for further replies.
Nói thật nếu nói Alertpay scam thì ko đúng, bởi vì nó vẫn đang thanh toán trên toàn thế giới
Nhưng nó lừa chúng ta một cách tế nhị, và nó ko bao giờ lừa những tài khoản như chúng ta
Nó chỉ lừa những tài khoản kinh doanh với số tiền lớn, sau đó Hold ko lý do, và khi chúng ta viết ticket hỏi thì nó suspend tài khoản vĩnh viễn mà ko có bất kỳ lý do nào, rất nhiều tài khoản kinh doanh đã bị như thế, các bạn thường thấy khi gửi ticket cho AP nó rất lâu trả lời, nó có ý định tiểm ẩn, và một khi nó Hold tài khoản thì khó mà nó mở lại có đúng ko? Vì vậy nếu các bạn tin hay ko tin thì tùy, bởi vậy hiện tại bạn ko thấy nó lừa nhưng hãy có 1 tài khoản trên 50k$ đi thì sẽ biết

Đậy là pic mà AP đã hold và suspend tài khoản vĩnh viễn

Và riêng mình cũng bị 1 tk suspend mãi mãi và coi như mất tiền mãi mãi

Đồ đỉ ngu, tao đâu có nói là nó scam, tao nói tử tế mà, mày tin hay ko thì tùy với lại tao đâu có rảnh chọi gạch chém gió như tui ngu trong mmo4vn

Đồ mấy con đỉ ngu, có cơ sở mới nói chứ đâu giống như tụi bây chém gió như ko
Scam hay ko thì ko nói, vì cách ăn nói của bác nên mới bị ném gạch như vậy.
Người ta ko biết thì hỏi tự dưng bảo người ta ngu, thế bác giỏi hơn ai, chả là cái gì cả. 1 câu thôi: ăn nói 1 cách VÔ HỌC hay MẤT DẠY

ăn nói cẩn thận tôi vẫn withaw về bank có bao giờ thất lạc $ đâu mà bảo alertpay scam . Nấu cậu vớ đâu cái tin này thì close đi còn nếu bãn thân bị thì show hàng lên đấy . chứ đừng lấy đâu mấy cái proof vớ vẩn ko biết nguyên nhân suppend mà bảo alertpay scam thì chỉ ăn gạch .

Acc AP tớ đã verified ko hiểu sao quên câu trả lời thứ 1 chỉ nhớcau thứ 2 hỏi nó , nó xóa luôn account, thế mới gọi là d0g AP thì đúng hơn, có ngân hàng nào lại đi xóa tài khoản của khách hàng khi chưa hỏi ý kiến của khách hàng chứ, mail cho nó mà nó ko thèm trả lời về mail 1 câu mà xóa luôn cái tài khoản, may mà ko có $ nào. Bản chất AP đã scam in trên khuôn mặt nó, hãy tẩy chây thằng AP đi bà con ơi. Cảnh báo trên toàn thế giới biết thèng AP là 1 thèng lừa tình giống như dạng đầu tư HYIP k hơn ko kém, cho người ta bỏ tiền vào rồi scam người ta luôn. Giả vờ trả chỗ này chỗ nọ.

Acc AP tớ đã verified ko hiểu sao quên câu trả lời thứ 1 chỉ nhớcau thứ 2 hỏi nó , nó xóa luôn account, thế mới gọi là d0g AP thì đúng hơn, có ngân hàng nào lại đi xóa tài khoản của khách hàng khi chưa hỏi ý kiến của khách hàng chứ, mail cho nó mà nó ko thèm trả lời về mail 1 câu mà xóa luôn cái tài khoản, may mà ko có $ nào. Bản chất AP đã scam in trên khuôn mặt nó, hãy tẩy chây thằng AP đi bà con ơi. Cảnh báo trên toàn thế giới biết thèng AP là 1 thèng lừa tình giống như dạng đầu tư HYIP k hơn ko kém, cho người ta bỏ tiền vào rồi scam người ta luôn. Giả vờ trả chỗ này chỗ nọ.

proof đi bác!

banned chửi thề nói tục banned dc rồi close nào !

Đồ đỉ ngu, tao đâu có nói là nó scam, tao nói tử tế mà, mày tin hay ko thì tùy với lại tao đâu có rảnh chọi gạch chém gió như tui ngu trong mmo4vn
Ko cần biết scam hay ko bởi vì ta cũng ko thèm dùng AP, mày kêu mày nói tử tế =)) =)), mày gọi ông bà già mày vào đọc mấy cái rep mày viết trong này xem ông bà già mày có bảo là tử tế nổi ko nhé. Cái loại vô học như mày thì ko cần phí lời tử tế với mày làm gì, ở đây có hơn 10 người chửi mày ngu đấy, mày nên biết điều chập nhận là mày là loại ngu, ko bg đào tạo nổi đi, ngu si lại cứ tưởng là bác học à =)) =))

bạn thật là nguy hiểm, thế thì vào đây làm gì, về nhà mà gắn tua vít vào mồm í, lúc nào bí chuyện gì vặn tua vít 3 vòng ra vấn đề hết

:D Ah ra là có scam nhưng khốn nỗi nó chẳng để ý tới vài trăm USD còi của mình làm gì :D Mà sao tiền thật lại để ngân hàng ảo nhiều thế nhỉ ?

cái ảnh alertpay đầu là của thằng earngroup admin hyip (view image info thì rõ),hyip thì khỏi nói rồi nó mở 1 đống site lừa đảo ,Ap verify bằng 1 đống profile của họ hàng cô bác nhà nó,scam 1 đống nên members nó khiếu nại lên AP,AP nó truy 1 lúc thông tin của PC ... là ra.oan ức cái gì mà kêu la

đề nghị cho thằng này vô trại chắc nó mới trốn ra đây mà. Giọng điệu thật là nguy nguy hiểm v . k . l lên mà :))=))
P/s: tất cả mọi người ngu riêng mình bạn này khôn và thông minh nhất là tỏ ra vẻ cực kì nguy hiểm + thêm kiểu ăn nói bộc lộ tính cách vô văn hóa :))

đề nghị cho thằng này vô trại chắc nó mới trốn ra đây mà. Giọng điệu thật là nguy nguy hiểm v . k . l lên mà :))=))
P/s: tất cả mọi người ngu riêng mình bạn này khôn và thông minh nhất là tỏ ra vẻ cực kì nguy hiểm + thêm kiểu ăn nói bộc lộ tính cách vô văn hóa :))
=))
Chữ màu đỏ nó đẹp quá bác ạ :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92