Alertpay có scam hay ko?

Status
Not open for further replies.
Nói thật nếu nói Alertpay scam thì ko đúng, bởi vì nó vẫn đang thanh toán trên toàn thế giới
Nhưng nó lừa chúng ta một cách tế nhị, và nó ko bao giờ lừa những tài khoản như chúng ta
Nó chỉ lừa những tài khoản kinh doanh với số tiền lớn, sau đó Hold ko lý do, và khi chúng ta viết ticket hỏi thì nó suspend tài khoản vĩnh viễn mà ko có bất kỳ lý do nào, rất nhiều tài khoản kinh doanh đã bị như thế, các bạn thường thấy khi gửi ticket cho AP nó rất lâu trả lời, nó có ý định tiểm ẩn, và một khi nó Hold tài khoản thì khó mà nó mở lại có đúng ko? Vì vậy nếu các bạn tin hay ko tin thì tùy, bởi vậy hiện tại bạn ko thấy nó lừa nhưng hãy có 1 tài khoản trên 50k$ đi thì sẽ biết

Đậy là pic mà AP đã hold và suspend tài khoản vĩnh viễn

Và riêng mình cũng bị 1 tk suspend mãi mãi và coi như mất tiền mãi mãi

bạn thì ghê ai dám chê =)) nhìn mặt đã thấy phê :)) lết trên đê với đôi dép lê :">

Ngu quá nhìn link ảnh cho kỹ nha cu
dạ vâng e ngu bác thì không vkl lên làm cái tít giật gân vkl lên nhá vâng mình bác khôn bác bảo AP scam còn cả cái 4rum cả cải mmo4 exe ủng đủ kiểu nó vẫn xài vâng mình bác khôn còn người ta ngu hết lượt bác khôn như.... ý :))=))

Hơi tí là báo scam....mai kia chắc có người report vietcombank hay vietinbank scam chắc???sắp tới ngân hàng nhà nước việt nam sẽ scam....ai có mấy $ lẻ thì lo mau rút đi nào
haizzzzzzzzzzzzz

Thằng chủ thớt lặn rồi, mới đầu chưa có ai ném gạch thì hùng hổ lắm, giờ thì sao, biến đâu mất tiêu rồi.
NGU THÌ ĐỪNG CỐ TỎ RA NGUY HIỂM NHA CƯNG ;)

Ta không liên quan ở đây nhé, chaoban888 không bao giờ clone nick nhé, mọi người cứ hay nhầm lẫn chuyện này =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom