[alertpay]Các pro vào cứu em với!

kjen90

Junior
Reactions
12
MR
0.008
hum qua ngày 25/5/2011
em vô mail nhận đc 1 thư của alertpay gửi!

em ấn login và nó hiện nên bảng đăng nhập cung mã phin!
Đăng nhập xong vô thì chẳng thấy limit đâu!
tý nhận đc 1 mail!

mà em có send tiền cho ai đâu! ai biết gửi yêu cầu đòi lại tiền ko? giúp em với!

:(( nó lấy hiền tiền trong tà khoản lun! thế là sao?

tức là email ban đầu, ko phải là của alerpay mà là của bọn hacker, nó gửi thư giả, khi click vào link đó, có thể nó cho bạn dính keylog và thế là xin bạn cái pass. trường hợp khác giờ khá phổ biến là nó gửi thư giả, khi click vào link trong thư, nó dẫn bạn đến 1 web có giao diện gần giống với giao diện của alertpay, bạn login vào, để lại pass cho nó, thế là nó có pass rồi.

là cái mail đầu có thằng nào nó giả để bạn đăng nhập vào đó, bạn không biết click theo link nó đưa nên bị lộ pass, rồi sau đó nó vào lấy tiền ở AP chứ sao

làm sao bây giờ! có thể trang chấp hay yều càu đòi lại tiền đc ko ? cuws em với!

cái này mình chưa có kinh nghiệm, tý trời sáng, các bác pro online có thể sẽ có cách. mình khuyên bạn là lần sau dù có thư báo thế nào thì bạn cũng đừng click vào link trong thư, acc alertpay, paypal, LR là vấn đề quan trọng, mình luôn tự tay gõ alertpay.com, paypal.com chứ ko dùng link nào cả ngay cả cookie cũng ko, tốt nhất là gõ cho chắc. ok

em mới dùng alert! có biết gì đâu
máy em cài phần mềm diệt virus mà! co key log nó báo! ai mà biết đc :((

---------- Post added at 03:08 AM ---------- Previous post was at 03:07 AM ----------

ai dạy em gửi yêu cầu lấy lại tiền với!

---------- Post added at 03:43 AM ---------- Previous post was at 03:08 AM ----------

ai cứu em với ! em contac ADMIN thì nó trả lời thế này!
Kien Le,

Thank you for contacting us. This is an automated response confirming the receipt of your ticket. One of our agents will get back to you as soon as possible. For your records, the details of the ticket are listed below. When replying, please make sure that the ticket ID is kept in the subject line to ensure that your replies are tracked appropriately.
Là sao mọi người

thứ nhất:Kái này là do lỗi của bạn.do thiếu kinh nghiệm thui
bạn phải xem rõ là kái email đầu tiên đấy nó gửi cho bạn có phải là mail của Alertpay gửi cho bạn ko,thường thì những email của bọn hack thường gửi vào mục Spam, email từ AP nó là như này AlertPay <[email protected]>
bạn thử xem lại xem có đúng nó gửi từ địa chỉ đấy ko
và còn 1 điều nữa là AP ko bao h gửi mail bắt mình login vào TK cả
thứ 2:AP có thể mở open case nhưng nó ko dành cho những tk free
TK AP của kậu là loại TK gì
phải nói rõ ràng ra mới có người giúp đc chứ

thứ nhất:Kái này là do lỗi của bạn.do thiếu kinh nghiệm thui
bạn phải xem rõ là kái email đầu tiên đấy nó gửi cho bạn có phải là mail của Alertpay gửi cho bạn ko,thường thì những email của bọn hack thường gửi vào mục Spam, email từ AP nó là như này AlertPay <[email protected]>
bạn thử xem lại xem có đúng nó gửi từ địa chỉ đấy ko
và còn 1 điều nữa là AP ko bao h gửi mail bắt mình login vào TK cả
thứ 2:AP có thể mở open case nhưng nó ko dành cho những tk free
TK AP của kậu là loại TK gì
phải nói rõ ràng ra mới có người giúp đc chứ

Tài khoản em là : Personal Starter

có thể đòi lại đấy bạn, nếu bạn còn log in vào acc dc thì 50% đòi dc, cái track sent tiền tới thằng kia, cậu hãy copy và support lên alertpay, nói tài khoản bị hack, cách khác là reùnd từ nó, cũng lấy track giao dịch, gửi lên AP , nói là có mua hàng. track giao dịch đây, và chưa nhận hàng từ nó, làm ơn giải quyết nhanh chóng,

và tất nhiên là thay pass, questions .... có j thắc mắc thêm, pm , nguyenvicent@yh

ko bao giờ AP limit, và cũng ko có chuyện AP đòi login trực tiếp từ mail. và hãy để ý đơn giản nhất

HTTPS

có thể đòi lại đấy bạn, nếu bạn còn log in vào acc dc thì 50% đòi dc, cái track sent tiền tới thằng kia, cậu hãy copy và support lên alertpay, nói tài khoản bị hack, cách khác là reùnd từ nó, cũng lấy track giao dịch, gửi lên AP , nói là có mua hàng. track giao dịch đây, và chưa nhận hàng từ nó, làm ơn giải quyết nhanh chóng,
và tất nhiên là thay pass, questions .... có j thắc mắc thêm, pm , nguyenvicent@yh

ko bao giờ AP limit, và cũng ko có chuyện AP đòi login trực tiếp từ mail. và hãy để ý đơn giản nhất

HTTPS
em contac nó rùi! báo bị hack bà gửi nó 3 bức ảnh chứng minh! ko biết nó có gaiir quyết cho ko! con alert em van login bình thường! dổi pass mã pin + cau hỏi bí mật lun! ko biết sao!

quét virus, keylog đi, còn chắc ăn thì cài win, format

nói bị hack thì nó còn giải quyết nhanh, 80% là thành công trong th này,

Em quét rùi! cái này em kiểm tra lại rùi! trước lúc chuyển đến trang đăng nhập AP nó còn qua 1 trang nữa! vậy yên tâm! ko phải kêy log! cái này nó như bọn HACK VCION của VTC ý mà! nhập ID và Thẻ cào cái mất lun ý mà! tại em ngu quá log luôn cả cái pin vào! hix!

Last edited by a moderator:

HTTPS

có người bị limit AP rồi đó, cũng là mem của mmo4vn đó, hình như limit vì nâng cấp acc, lâu rồi lên ko nhớ rõ.

có người bị limit AP rồi đó, cũng là mem của mmo4vn đó, hình như limit vì nâng cấp acc, lâu rồi lên ko nhớ rõ.

chuẩn chuẩn,có người bị limit AP rùi,chỉ ko có chuyện AP gửi mail bắt login trực tiếp vào tài khoản thui,còn limit thì có rùi

Chia buồn với bạn nhé, thôi coi như mất 5.79$ tiền học phí để sau này ko bị lửa như vậy nữa
Lúc truóc mới thgia mmo mình cug bị lừa giống vậy, bị nó lấy mất 1$ LR, có thể xem là nhiều so với lúc đó ^^
Chỉ khuyên bạn 1 câu: CHỈ CUNG CẤP THÔNG TIN ACC KHI DG Ở TRANG CHỦ MÀ THÔI !
Chúc bạn sớm lấy lại dc tiền nhé.

mấy trang tín dụng quốc tế như PP , AP hay LR ko bao h gửi mail bắt bạn log in
mà cho du có log in thì bạn nên vào trực tiếp website của nó mà log in
chia buồn cùng 5.79$ của bạn ^^
chúc bạn lấy lại đc tiền
tốt nhất nên format và cài win lại đi bạn ơi
anti virus chỉ là phòng bị thôi chứ ko ngăn đc hết

hình như đó là mình, vì khi nâng cấp lên business thì nó bắt verify thêm, và ko thể send tiền, withdraw, đó là luật của AP rồi, ko biết đúng ko, nhưng đã down xuống pro ok, ko vấn đề

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,852
170,914
Latest member
CKT

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week